The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ năm của bạn (25/12)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : Thứ năm của bạn (25/12) 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Thứ năm của bạn (25/12) Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ năm của bạn (25/12)   Thứ năm của bạn (25/12) EmptyThu Dec 25, 2008 9:04 am

Dương Cưu (21/3 – 20/4)
Bạn sẽ làm gì đó để thay đổi hoàn cảnh hiện tại và thoát khỏi tâm trạng căng thẳng. Trong ngày, Dương Cưu sẽ cố gắng vui vẻ và hài hước hơn để trở thành trung tâm của sự chú ý. Hôm nay, bạn có xu hướng tiêu nhiều hơn so với mọi ngày nhưng cũng sẽ có cơ hội kiếm nhiều tiền hơn đó.

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)
Nếu ngần ngừ Kim Ngưu sẽ bỏ lỡ cơ hội. Bạn cần quyết đoán hơn trong công việc của mình để đạt được điều bạn mong muốn. Tuy nhiên, trong ngày, bạn cần cẩn trọng với những phát ngôn của mình nhé. Hãy hít thở thật sâu và nghĩ thật lạc quan về tương lai, bạn sẽ thấy thật hạnh phúc với những gì mình có.

Song Tử (22/5 – 21/6)
Vấn đề Song Tử gặp phải không hề quá lớn như bạn tưởng. Lý do bạn thấy phức tạp là do bạn đang có quá nhiều hướng đi nên cảm thấy bối rối. Tuy nhiên, bạn chớ để tinh thần mình đi xuống nhé để ảnh hưởng đến công việc nhé.

Cự Giải (22/6 – 22/7)
Bạn sẽ tìm ra câu trả lời hợp lý cho một vấn đề mà Cự Giải đang quan tâm. Bởi lý do là bạn sẽ biết cách tổ chức vấn đề rất hợp lý. Bên cạnh đó, suy nghĩ của Cự Giải trong ngày sẽ rất logic, nhạy cảm và theo nguyên tắc nhất định nên đó là điều kiện thuận lợi để kế hoạch của bạn thành công.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool
Bạn sẽ muốn đưa ra quyết định càng nhanh càng tốt. Sư Tử có xu hướng nghĩ nhanh hơn trong ngày. Nhưng nếu suy nghĩ cẩn trọng, từ từ sẽ có kết quả tốt hơn nhé. Mối quan hệ của Sư Tử với bạn bè, gia đình, đồng nghiệp sẽ rất ổn trong ngày hôm nay. Mọi người xung quanh sẽ rất ngưỡng mộ cách ứng xử của bạn.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)
Tâm hồn bạn sẽ tươi mới và vui vẻ hơn mọi ngày. Bởi vậy, nếu mọi người xung quanh mà có tâm trạng buồn rầu, ủ ê thì sẽ khiến Xử Nữ khó chịu đấy. Trong ngày, bạn sẽ là mẫu người hết sức chỉn chu nhé: Lạc quan, tin tưởng vào tương lai, không bỏ phí cơ hội và tiêu tiền quá tay.

Thiên Bình (23/9 – 23/10)
Bạn sẽ khám phá những điều mới, gặp gỡ những người chưa quen biết và vui vẻ với công việc của bản thân mình. Trong ngày, Thiên Bình sẽ rất hài lòng vì những vấn đề khiến bạn suy nghĩ thật nhiều trước đó thì sẽ được giải quyết gọn gàng. Tuy nhiên, có những lúc trong thứ 5 này, bạn chưa nhận rõ được thuận lợi mà mình đang có.

Bò Cạp (24/10 – 22/11)
Bạn sẽ nhận những trách nhiệm mới trong công việc. Ý tưởng mới và sáng tạo sẽ giúp Bò Cạp làm được những điều mà trước đây bạn "bó tay". Tuy nhiên, trong ngày, bạn sẽ cần phân bổ thời gian hợp lý hơn cho gia đình, bạn bè, công việc... nhé. Nếu tổ chức được tốt về mặt thời gian, bạn sẽ thấy hài lòng hơn với những gì mình đạt được.

Nhân Mã (23/11 – 21/12)
Câu trả lời mới cho vấn đề cũ sẽ xuất hiện bởi hôm nay, Nhân Mã sẽ rất nhiệt huyết với chuyện mình quan tâm. Trong ngày, bạn sẽ đón nhận các cơ hội để mở rộng kiến thức và kinh nghiệm. Bạn sẽ suy nghĩ thật nhiều về gia đình và người thân với mong muốn sẽ mang thật nhiều niềm vui cho họ.

Ma Kết (22/12 – 20/1)
Bạn sẽ có những tâm trạng khác nhau trong ngày. Lúc vui vẻ, sống động nhưng có lúc lại buồn vì cảm thấy cô đơn. Điều nổi bật trong ngày thứ 5 này là bạn sẽ có cái nhìn và định hướng tốt hơn cho tương lai. Những điều Ma Kết mong muốn hôm nay cũng sẽ dễ trở thành hiện thực.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)
Hôm nay, bạn sẽ làm những điều tốt cho bản thân mình và tốt cho cả những người bạn yêu thương. Đó là niềm hạnh phúc lớn nhất trong ngày. Chỉ có điều, Bảo Bình cần chú ý nhé, đây chưa phải là thời điểm để bạn tiêu nhiều tiền đâu nhé. Trong công việc, bạn sẽ nhận thức rất rõ những gì mình làm được và chưa làm được.

Song Ngư (20/2 - 20/3)
Dường như, nỗi thất vọng về người bạn yêu thương hoặc thành viên trong gia đình làm tinh thần Song Ngư đi xuống. Trong ngày, bạn sẽ chưa thực sự sẵn sàng để thực hiện những nhiệm vụ mới. Trong suy nghĩ của bạn hôm nay, cuộc sống chỉ toàn trách nhiệm mà thôi.
http://loidich.com/forum/
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : Thứ năm của bạn (25/12) Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ năm của bạn (25/12)   Thứ năm của bạn (25/12) EmptyThu Dec 25, 2008 10:57 am

nghe ảo ảo nhểy....
:) :) :) :) :)
Chả biết có đúng ko, cứ chiêm nghiệm cái này đã ;) ;) ;) ...hôm nay thứ 5 đây.... Idea Idea Idea Idea
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : Thứ năm của bạn (25/12) 080416maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ năm của bạn (25/12)   Thứ năm của bạn (25/12) EmptyThu Dec 25, 2008 12:27 pm

Vấn đề Song Tử gặp phải không hề quá lớn như bạn tưởng. Lý do bạn thấy phức tạp là do bạn đang có quá nhiều hướng đi nên cảm thấy bối rối. Tuy nhiên, bạn chớ để tinh thần mình đi xuống nhé để ảnh hưởng đến công việc nhé.
tinh thần mình thì luk nào cũng cao phơi phới... =)).. sao cái này ko là ngày mai nhỉ... thi 4 môn 1 ngày đấy... run run....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ năm của bạn (25/12)   Thứ năm của bạn (25/12) Empty

Thứ năm của bạn (25/12)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang