The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) 080416maple_d_o_marsss7

tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) Vide
Bài gửiTiêu đề: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) EmptyFri Jan 02, 2009 1:32 pm

Song Sinh (01/2009)
Đừng tỏ ra cáu kỉnh khi mọi thứ diễn ra có đôi chút nhàm chán vào năm mới. Thay vì bận rộn, sao bạn không ngủ nướng thêm vài giờ, ăn một bữa sáng thật ngon, làm một ly nước cam bổ dưỡng cho sức khỏe. Chẳng phải sau nhiều ngày vất vả, đây là lúc để bạn thư giãn, nghỉ ngơi sao?
Ngày mùng 3 là thời điểm để bạn đề cập đến những kế hoạch mới của mình. Ngày mùng 7, năng lượng của sự sáng tạo, mạnh mẽ đưa bạn đến với thành công nếu như bạn biết vận dụng chúng một cách khéo léo. Cũng đừng quên chuẩn bị sẵn sàng để đón nhận những điều bất ngờ vào ngày 12.
Vào 16, một ai đó có những ý định tình cảm rõ ràng, sẽ bằng mọi cách bộc lộ những xúc cảm của họ với bạn, và 17 là cơ hội để bạn đáp trả lại tất cả. Ngày 21, hãy thuyết phục mọi người bằng ngôn từ thật khéo léo, tinh tế, đừng sa vào lỗi “giảng đạo”, bạn sẽ có được những gì mình muốn. Ngày 25, bạn hoàn toàn thay đổi về quan điểm với một vấn đề gì đó. Cuối tháng là lúc tổ chức một bữa party đình đám và mời bạn bè chung vui nhé, bạn sẽ có nhiều niềm vui, hạnh phúc.

Cự Giải (01/2009)
Đầu năm mới mang lại cho Cự Giải những cảm xúc thật tuyệt vời, cũng như tinh thần đầy phấn chấn, hân hoan. Trong bạn tràn ngập niềm hy vọng được trải nghiệm, khám phá thế giới xung quanh. Vậy thì ngày mùng 1, hãy dậy sớm, ăn một bữa sáng đủ chất, làm việc hăng say, hay vui vẻ gần gũi với bạn bè thân thiết.
Đừng để âu lo bám lấy bạn bất cứ phút giây nào. Ngày mùng 5 và mùng 6, ý tưởng càng táo bạo, bạn càng gần với thành công, vậy thì mạnh dạn lên nhé. Ngày mùng 10, đừng ngại chia sẻ những kế hoạch thú vị của bạn với mọi người xungquanh. Tới 14, năng lực giao tiếp của bạn ở mức cao, vậy thì hãy nói ra những gì mình nghĩ ngợi.
Nếu ngày 19 bạn có cảm giác mọi thứ không an toàn như mình mong đợi thì cũng đừng vì thế mà mất niềm tin vào mình. Yên tâm, bạn có thể làm được điều đó. Ngày 24, bạn trở nên háo hức với công việc và tìm kiếm lại sự cân bằng cho đời sống của mình. Mọi thứ sẽ trở nên tuyệt vời hơn nếu bạn đi tập yoga, đi bơi đấy. Ngày 29, trực giác nhạy bén mang về cho bạn nhiều điều thú vị. Cuối tháng, chậm lại một chút sẽ tốt hơn cho bạn đấy.

Sư Tử (01/2009)
Mùng 1, tốt nhất bạn nên dành thời gian cho các hoạt động nghệ thuật thay vì chú tâm đến các vấn đề về tài chính, dù cho điều này cũng là rất tốt. Tuy nhiên, đầu năm là lúc bạn nên mở rộng cánh cửa tâm hồn, hướng ra thế giới bên ngoài thay vì bận bịu với vô vàn các kế hoạch.
Vào ngày mùng 5, đừng để ai đó bôi nhọ tiếng tăm của bạn. Thử để ý xem, có ai đó đang tung tin đồn về bạn đấy, và mùng 6 là lúc để bạn tìm ra chủ nhân của những lời nói xấu ấy. Ngày mùng 10, bạn muốn sử dụng trực giác của mình để giải quyết các vấn đề, tuy nhiên bạn lại thiếu đi sự kiên nhẫn cần thiết.
Vậy thì nên từ bỏ điều đó nhé. Tới 15, một mối quan hệ trong công việc sẽ trở nên đầy lãng mạn, ngọt ngào và mang đến cho bạn nhiều cảm xúc thú vị, thậm chí còn kéo dài tới cả ngày 20. Ngày 25, một mối quan hệ nghiêm túc nào đó sẽ chiếm thời gian, suy nghĩ của bạn. Cuối tháng, hãy đưa ra các quyết định chính xác cho mình.

Xử Nữ (01/2009)
Ngày đầu năm, khi thức dậy, bạn có thể sẽ thấy phát mệt với hậu quả của bữa tiệc chào năm mới tối qua, tuy nhiên sau khi hít thở thật sâu và nhanh chóng dọn dẹp, bạn sẽ cảm thấy thật thoải mái. Những gì bạn làm được vào những ngày tiếp theo sẽ mang lại cảm giác hài lòng cho bản thân vào mùng 5 và mùng 6.
Vào ngày 11 và 12, bạn muốn mọi thứ diễn ra một cách có tổ chức, nhưng một điều gì đó lại xen vào trình tự quy củ ấy. Tới 17, bạn nên chặt chẽ hơn với việc chi tiêu của mình, dù cho có quá nhiều thứ hấp dẫn, bắt mắt bạn.
Ngày 21, mạo hiểm một chút sẽ mang lại may mắn, đừng lo lắng gì, kết quả mang lại sẽ khiến bạn không phải hối tiếc. Cởi mở và đón nhận những kiến thức mới sẽ giúp trí tuệ bạn thêm mở mang, đặc biệt vào ngày 27. Đừng để vướng vào các vấn đề rắc rối vào ngày 30 nhé, hãy biến nó thành bài học để học hỏi, tiếp thu.

Thiên Bình (01/2009)
Tháng mới bắt đầu, điều quan trọng bạn nên làm là biết cách cân đối, hài hòa cuộc sống của mình. Chính nhờ năng lực, sự khéo léo của bản thân, bạn đem mọi người đến gần nhau hơn, mang lại cho họ cảm giác hạnh phúc và toại nguyện. Mùng 5 và mùng 6, điều này còn được thể hiện rõ hơn nữa.
Tới mùng 10, đừng để sự mạnh dạn của bạn bị giảm sút vì những vấn đề nho nhỏ. Tự tin lên đi nhé, chắc chắn vị cứu tinh sẽ tới để giúp đỡ bạn. Ngày 19, bạn sẽ cảm thấy mình trở nên ích kỷ hơn một chút, tuy nhiên điều này cũng không có gì là xấu lắm, nếu bạn muốn đặt mình lên trên hết thì hãy làm như thế.
Tới ngày 23, một vài tình huống nho nhỏ sẽ mang lại tâm trạng khép kín cho bạn, vậy thì tốt nhất nên kiếm một bồn nước ấm và thư giãn. Ngày 25, sự lãng mạn chiếm trọn tâm hồn bạn. Tới 30 là thời điểm tuyệt vời để bạn kết thúc tháng bằng cách xem xét từng vấn đề một, và giải quyết chúng thật hiệu quả.

Bò Cạp (01/2009)
Vào ngày đầu tiên của tháng, bạn có toàn bộ thời gian để mơ ước, vậy thì hãy nghĩ theo cách mình thích và nhìn nhận mọi việc diễn tiến theo chiều hướng bạn chờ đợi. Sự nhạy bén bẩm sinh sẽ giúp bạn nhìn nhận những vấn đề quan trọng.
Niềm vui, sự hạnh phúc sẽ gõ cửa cuộc sống của bạn vào ngày mùng 3 và mùng 4, nhưng tốt nhất nên giữ những cảm xúc của mình trong một giới hạn có kiểm soát. Ngày mùng 9, trí tuệ sẽ dẫn bạn đến với những chân trời mới, giúp bạn trải nghiệm và khám phá những kiến thức không có giới hạn.
Ngày 14, một vài tin đồn khiến bạn cảm thấy đau đầu, vậy thì hãy thật khéo léo và thận trọng để tìm hiểu sự thật. Ngày 19, bạn sẽ thực sự được chú ý, đặc biệt khi một anh chàng (cô nàng) tuyệt vời mang đến cho bạn những tin vui đầy bất ngờ. Ngày 25, bạn sẽ có cái nhìn thấu suốt hơn với một mối quan hệ riêng tư nào đó của mình.

Nhân Mã (01/2009)
Thư giãn một chút vào ngày đầu tiên của năm mới sẽ giúp Nhân Mã cảm thấy thoải mái hơn rất nhiều. Trước khi đi ngủ, hãy làm một ly trà xanh để giúp tinh thần thư thái, dễ chịu hơn. Ngày mùng 3, bạn háo hức được trải nghiệm, khám phá, chinh phục. Ngày mùng 8, bạn sẵn sàng bắt tay vào công việc, tuy nhiên mọi thứ có vẻ như kết thúc không êm xuôi như mong đợi.
Điềm tĩnh là cách giải quyết cho mọi vấn đề. Lạc quan là điểm mạnh của bạn trong ngày 12, và chính nhờ điều này thì công việc của bạn sẽ trôi chảy trông thấy. Tới ngày 17, bạn bè rất yêu quý bạn, họ muốn gặp gỡ, chia sẻ với bạn những xúc cảm của mình. Tuy nhiên, đôi khi bạn cũng cần phải khước từ nếu nó là cần thiết để dành thời gian giải quyết mọi công việc của mình.
Ngày 22, mọi việc diễn tiến thật tốt đẹp, mọi người nghĩ bạn thật tuyệt vời. Ngày 27, đừng mất nhiều thời gian chat chit với bạn bè mà để lỡ mất thời gian giải quyết công việc. Cuối tháng là cơ hội để bạn khám phá thế giới xung quanh và tìm kiếm những niềm vui tuyệt vời đấy.

Ma Kết (01/2009)
Đầu năm, bạn muốn được gây ấn tượng cho mọi người bằng chính sự sáng tạo của mình, có thể là một bữa ăn ngon, một nụ cười tươi tắn hay sự hài hước của bạn. Gì đi nữa, chắc chắn mọi người sẽ thích thú và tán dương bạn. Ngày mùng 5 và mùng 6, sao bạn không dẫn những đứa cháu trong họ hàng đi chơi nhỉ?
Tới 12, bạn sẽ xác định được rõ ràng những vấn đề mà mình gặp rắc rối, vậy thì cố gắng giải quyết chúng bằng cái đầu và đừng bao giờ đầu hàng. Ngày 16, xây dựng những kết nối với thế giới xung quanh, thử sức với những điều mới mẻ.
Ngày 21 là cơ hội để bạn đánh thức sự lãng mạn của mình tại một điểm hẹn thú vị như nhà hàng nào đó chẳng hạn. Ngày 26, đầu óc cởi mở sẽ giúp bạn khám phá nhiều điều thú vị, hãy căng tai lắng nghe, mở rộng tầm nhìn để tìm hiểu, khám phá. Cuối tháng là thời điểm tuyệt diệu để đắm mình trong những giai điệu lãng mạn của ái tình đấy.

Bảo Bình (01/2009)
Thật tuyệt vời nếu Bảo Bình bắt đầu ngày mùng 1 bằng việc dậy sớm dọn dẹp, trang hoàng lại nhà cửa, chỉn chu nhan sắc. Tuy nhiên, đừng tiêu pha quá đà cho những việc như thế nhé. Vào ngày mùng 5, sao bạn không đi chơi tối với láng giềng hay người bạn thân thiết, qua đó bạn sẽ học hỏi được nhiều kiến thức thú vị.
Ngày mùng 10, bạn nên chú tâm nhiều hơn đến những cảm xúc của mình. Ngày 15, đừng tỏ ra cách biệt với mọi người, bạn sẽ thấy khi mình muốn gần gũi họ thì họ cũng sẽ rất thân tình, yêu mến bạn. Ngày 20 là thời điểm bạn sẽ xây dựng được cho mình những kết nối quan trọng. Tới 25 và 26 là cơ hội để bạn tỏa sáng với chính những ý tưởng thú vị của mình. Cuối tháng, hãy là người tiên phong và biến những mơ ước của bạn thành hiện thực.

Song Ngư (01/2009)
Ngày đầu năm mới diễn ra trôi chảy hơn cả mong đợi của Song Ngư, với nhiều điều quan trọng thú vị xung quanh bạn. Đừng ngần ngại dành những cử chỉ âu yếm như nụ hôn ngọt ngào cho người bạn thương yêu, điều đó giúp cảm xúc thăng hoa và làm cuộc sống của bạn thêm phần tươi mới. Lựa chọn của bạn trong những ngày này ắt hẳn không thể có sự sai lầm. Ngày mùng 2 cũng như vậy, tuy nhiên hãy lắng nghe những cảm xúc của mình và dõi theo nó, đặc biệt trong ngày mùng 7. Đừng e ngại đặt ra những câu hỏi, sau đó sử dụng trực giác và tin tưởng vào nó.
Ngày 13, dành nhiều thời gian cho mối quan hệ mà bạn chưa thực sự chú tâm trước đó, nếu sợi dây tình cảm này lỏng lẻo, hãy bù đắp bằng chính sự nhiệt thành của mình. Ngày 22 là thời điểm may mắn của bạn, tuy nhiên tới 25 thì cần phải tỏ ra thực tế hơn, bạn sẽ ngạc nhiên vì những gì được mang lại. Những thông tin tốt đẹp sẽ đến vào ngày 28 và 29, chờ đón nhé. Tới 30, vài điều bí ẩn sẽ làm bạn bận tâm, tuy nhiên nếu chịu khó chú ý thì bạn sẽ đưa ra được câu trả lời thôi mà.

Dương Cưu (01/2009)
Chẳng có lý do gì để Dương Cưu phải ra khỏi giường quá sớm vào ngày đầu tiên của tháng, nhất là ngày đầu tiên của năm mới. Dù cho bạn có muốn hoàn thành biết bao nhiêu công việc thì hôm nay cũng không phải lúc thích hợp để bắt đầu mọi việc. Tuyệt vời nhất là dành thời gian cho những giấc mơ, các dự án mà bạn hoạch định trong đầu một cách thô sơ nhất.
Sau những ngày nghỉ ngơi, nguồn năng lượng dồi dào sẽ trở lại, và ngày mùng 3 ắt hẳn là lúc bắt đầu. Ngày mùng 4 cũng vậy, tất cả sẽ tuyệt diệu như chờ đợi. Ngày mùng 8, sự lôi cuốn của bạn sẽ mang lại hiệu quả tuyệt vời nếu như bạn biết thể hiện nó một cách đầy nghệ thuật, sáng tạo. Vào ngày 13, tốt nhất nên tránh mọi vấn đề rắc rối có thể xảy đến bằng tất cả sự điềm tĩnh của bạn.
Tới 18, đương nhiên tâm trạng bạn sẽ khá hơn rất nhiều, vậy thì hãy vận dụng nó vào công việc. Ngày 23, điềm tĩnh sẽ trở nên đặc biệt quan trọng, đừng mạo hiểm với công việc cũng như các kế hoạch của mình. Nếu ngày 28 bạn vấp phải những tình huống khó hiểu thì đừng vì thế mà bối rối, chính suy nghĩ khoáng đạt sẽ giúp bạn xử lý trôi chảy tất cả. Cuối tháng là thời điểm bạn sẽ được đón nhận nhiều thông tin mới đầy bất ngờ đấy.

Kim Ngưu (01/2009)
Những ước mơ ngập tràn trong bạn, nhưng tuyệt vời làm sao, đó không phải là những mơ mộng hão huyền hay thiếu thực tế, mà là các ý tưởng đầy táo bạo, to lớn. Chính những điều này khiến bạn lôi kéo mọi người đến với mình và bản thân bạn cũng nhìn nhận mọi thứ đầy mới mẻ, sáng tạo.
Hãy vun đắp cho những giấc mơ ấy, và biến chúng thành hiện thực. Vào ngày mùng 5, bạn sẽ cảm thấy hài lòng vì tất cả những gì mình có, vì bạn được yêu thương, bạn ăn mặc thời trang… Tới mùng 10, sự lãng mạn ngập tràn trong trái tim sẽ khiến bạn hạnh phúc, vậy thì mạnh dạn xúc tiến những gì bạn muốn nhé.
Ngày 15 và 16, những hứng khởi nho nhỏ sẽ là động lực cần thiết để bạn làm việc, sao bạn không đến phòng thể dục để tăng cường sức khỏe nhỉ? Ngày 19, đừng để sự ghen tị chiếm lĩnh bạn, điềm tĩnh và vui vẻ một chút đi nào. Ngày 24, sự vững vàng lại chiếm lĩnh tâm hôn bạn, nhưng tới 28 thì bạn lại thả hồn bay bổng với mơ ước. Cuối tháng, chậm lại một chút và xem xét những thành quả của mình nhé.
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) EmptyFri Jan 02, 2009 5:36 pm

Song Ngư yêu dâu..mà sao đọc có vẻ lạc quan :x:x
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Bài gửiTiêu đề: Re: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) EmptySat Jan 03, 2009 8:37 am

Trích dẫn :
Kim Ngưu (01/2009)
Những ước mơ ngập tràn trong bạn, nhưng tuyệt vời làm sao, đó không phải là những mơ mộng hão huyền hay thiếu thực tế, mà là các ý tưởng đầy táo bạo, to lớn. Chính những điều này khiến bạn lôi kéo mọi người đến với mình và bản thân bạn cũng nhìn nhận mọi thứ đầy mới mẻ, sáng tạo.
Hãy vun đắp cho những giấc mơ ấy, và biến chúng thành hiện thực. Vào ngày mùng 5, bạn sẽ cảm thấy hài lòng vì tất cả những gì mình có, vì bạn được yêu thương, bạn ăn mặc thời trang… Tới mùng 10, sự lãng mạn ngập tràn trong trái tim sẽ khiến bạn hạnh phúc, vậy thì mạnh dạn xúc tiến những gì bạn muốn nhé.
Ngày 15 và 16, những hứng khởi nho nhỏ sẽ là động lực cần thiết để bạn làm việc, sao bạn không đến phòng thể dục để tăng cường sức khỏe nhỉ? Ngày 19, đừng để sự ghen tị chiếm lĩnh bạn, điềm tĩnh và vui vẻ một chút đi nào. Ngày 24, sự vững vàng lại chiếm lĩnh tâm hôn bạn, nhưng tới 28 thì bạn lại thả hồn bay bổng với mơ ước. Cuối tháng, chậm lại một chút và xem xét những thành quả của mình nhé.
ôi chao,tháng này của mình hay thế =))
http://loidich.com/forum/
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) EmptySat Jan 03, 2009 9:24 am

công nhận tháng này Invi bay thât.... ;) ;)
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Thú cưng : tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Bài gửiTiêu đề: Re: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) EmptySat Jan 03, 2009 4:44 pm

Lion đã viết:
noi' the' la` y' gi` ha? Lion ;)
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) EmptySat Jan 03, 2009 4:52 pm

invisible đã viết:
Lion đã viết:
noi' the' la` y' gi` ha? Lion ;)
Thỳ tức là lên hương, đời son >"<
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Bài gửiTiêu đề: Re: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) EmptySat Jan 03, 2009 5:07 pm

len huong ,doi son cha thay' dau.......chi? thay'..................
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) EmptySat Jan 03, 2009 5:36 pm

invisible đã viết:
len huong ,doi son cha thay' dau.......chi? thay'..................
Nóy cho hết đy..học đâu cái kiểu úp úp mở mở hả scratch scratch scratch
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Bài gửiTiêu đề: Re: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) EmptyMon Jan 05, 2009 10:16 am

học vợ yêu ^^!
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) EmptyMon Jan 05, 2009 3:55 pm

invisible đã viết:
học vợ yêu ^^!
cyclops cyclops study
AQ
Smod
Smod
AQ

Thú cưng : tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) 465d358bda7f2

Bài gửiTiêu đề: Re: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) EmptyMon Jan 05, 2009 4:12 pm

Tháng giêng tháng ăn chơi. Coi bói mụ mị người mất ha ha ha =))
http://esky.in/index.php?city=.AQ.
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) EmptyTue Jan 06, 2009 7:22 pm

AQ đã viết:
Tháng giêng tháng ăn chơi. Coi bói mụ mị người mất ha ha ha =))
bói chỉ mang tính minh họa.. ko thấy bói nào cũng thấy mình gặp may àh.. tin cái này còn hơn tin mấy ông thầy bói nhìn đâu cũng thấy giải hạn.... :D :D :D
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))   tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;)) Empty

tháng giêng rủ nhau đi xem bói....;))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang