The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Số phận bạn mang màu sắc gì?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : Số phận bạn mang màu sắc gì? 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Số phận bạn mang màu sắc gì? Vide
Bài gửiTiêu đề: Số phận bạn mang màu sắc gì?   Số phận bạn mang màu sắc gì? EmptyTue Jan 20, 2009 9:08 am

Theo nghiên cứu của Ganaesiz, nhà tâm lý học nổi tiếng nước Pháp thì chỉ cần biết được ngày tháng năm sinh thì sẽ tìm ra được màu sắc cuộc sống của mình, từ đó sẽ biết được cuộc sống của mình ra sao. Vậy thì tại sao bạn không cầm bút lên tính nhỉ?

Cách tính: Ví dụ bạn sinh ngày 23 tháng 8 năm 1978 thì: 2 + 3 + 8 + 1 + 9 + 7 + 8 = 38 = 3 + 8 = 11 = 1 + 1 = 2 (đây chính là con số sẽ thể hiện màu sắc của bạn).

Số 1: Màu đỏ: Bạn là người nhiệt tình, hay manh động. Bạn sống rất tình cảm nên sống cũng rất nhiệt tình, nhiệt tình nên bạn luôn hòa nhập với mọi người xung quanh. Tuy nhiên, vì quá nhiệt tình nên đôi khi lại hay bị manh động, dễ đắc tội với người khác. Bạn là người rất kiên cường, bạn quyết không chịu gục ngã trước khó khăn. Mỗi lần vấp ngã là bạn lại gắng dậy được ngay.

Số 2: Màu xanh da trời: Bạn là người sống rất lý trí, thích giúp đỡ mọi người. Mọi người luôn có ấn tượng tốt với bạn, sự bình tĩnh của bạn khiến cho mọi người luôn tin tưởng, tính cách cẩn thận của bạn đã khiến bạn trở thành người làm nhiều hơn nói, không dễ dàng bộc lộ cách suy nghĩ của mình. Nhìn chung thì mọi người luôn cảm thấy cá tính của bạn có vẻ trầm lặng, nhưng thực chất thì bạn là người thích giúp đỡ mọi người, biết suy nghĩ thấu đáo.

Số 3: Màu xanh lá cây: Bạn không có một cá tính riêng, được chăng hay chớ, không có chính kiến của mình. Bạn sống theo kiểu đi với phật mặc áo cà sa đi với ma thì mặc áo giấy. Bạn mơ ước cuộc sống của mình trôi qua phẳng lặng, không gặp sóng gió. Tuy con người bạn không có gì đặc sắc nhưng bạn lại là người theo chủ nghĩa hòa bình, hài lòng với những gì đã có. Có điều là nếu cuộc sống gặp gì trắc trở thì có thể bạn sẽ không có cách nào để đối mặt được với những khó khăn, thách thức ấy.

Số 4: Màu trắng: Bạn là người thật thà, đơn giản và hay mộng mơ. Bạn trong sáng như tờ giấy trắng, suốt ngày chỉ sống trong cái thế giới do chính bạn thêu dệt, mọi thứ bụi bặm của cuộc đời dường như không có liên quan gì tới bạn. Bạn sống quá tình cảm nên đã mờ cả lý trí, khi tinh thần không được vững chãi thì sẽ dễ có những suy diễn thái quá. Bạn cần phải biết rằng nằm mơ giữa ban ngày nhiều quá thì dễ trở thành hoang tưởng, rõ ràng là việc không xảy ra vậy mà cứ cho rằng nó đã xảy ra.

Số 5: Màu xanh nước biển: Bạn là người mạnh mẽ bề ngoài nhưng lại yếu đuối bên trong. Cũng chính vì vậy mà bạn luôn sống trong do dự, khi có việc gì cũng không dám quyết. Bạn cần phải sống mạnh mẽ như vẻ bề ngoài của mình thì sẽ không để nhỡ bất cứ cơ hội vàng nào.

Số 6: Màu vàng: Bạn là người lạc quan, vui vẻ. Vì vậy mà trời sập xuống đấy thì bạn cũng tin rằng sẽ có người cao hơn mình đỡ giùm rồi. Bạn là người rất tò mò, bất cứ việc gì cũng phải thử một cái mới chịu. Nếu bị ngăn cản thì bạn quyết phải làm bằng được mới thôi. Bạn cần biết rằng đôi khi lắng nghe ý kiến của mọi người cũng là cách rất tốt để tránh được vấp ngã. Vì vậy, hãy nghe theo lời khuyên của mọi người để phòng bị lừa dối mà không biết.

Số 7: Màu da cam: Bạn sống quá dựa dẫm. Chính vì vậy mà bạn mãi mãi là một người mang hình hài người lớn nhưng trái tim của trẻ con, mãi mãi phải có người ở bên cạnh mình chăm sóc chu đáo từ miếng cơm manh áo. Bạn sống hay dựa dẫm vào người khác nên bạn rất hay dốc bầu tâm sự với mọi người, vì vậy mà bạn rất nhiều bạn bè. Tất nhiên là mục đích duy nhất của bạn chính là tìm một người có thể chăm sóc mình hết cuộc đời.

Số 8: Màu đen: Bạn là một người vừa tốt vừa xấu. Lúc là thiên sứ, lúc thì là ma quỷ. Bạn giỏi giang, lý trí, biết giao tiếp, nhưng vẫn phải rong ruổi tìm một nửa của mình. Chính vì tính cách chia rẽ này mà đã khiến bạn bị mất cân bằng, làm cho bạn không thể nào có được niềm vui thực sự.

Số 9: Màu tím: Là người hay suy nghĩ sâu xa. Có việc gì cũng không quyết định ngay mà phải phân tích kỹ càng rồi mới làm gì thì làm. Bạn rất tự tin, bạn đã sớm đặt mục tiêu cho cuộc sống của mình.

Mặt khác bạn là người rất kiên trì, cho dù quyết định của mình là sai lầm thì bạn cũng không dễ dàng gì từ bỏ. Đôi khi bạn cũng phải biết thỏa hiệp để khỏi phải ân hận cả đời.

Nguồn http://home.congdongulsa.com

Dạo này hem thấy Lion đâu ta ? :|
http://loidich.com/forum/
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Bài gửiTiêu đề: Re: Số phận bạn mang màu sắc gì?   Số phận bạn mang màu sắc gì? EmptyTue Jan 20, 2009 9:11 am

Trích dẫn :
Số 8: Màu đen: Bạn là một người vừa tốt vừa xấu. Lúc là thiên sứ, lúc thì là ma quỷ. Bạn giỏi giang, lý trí, biết giao tiếp, nhưng vẫn phải rong ruổi tìm một nửa của mình. Chính vì tính cách chia rẽ này mà đã khiến bạn bị mất cân bằng, làm cho bạn không thể nào có được niềm vui thực sự.
èo ôi,mình đây á :( ...
đoạn đầu nghe còn tạm,đoạn sau thì......hic...mình có Xíu òi mà,sao lại bảo mình rong ruổi đi tìm 1 nửa của mình là tnào ??? pale
yummy
Mod
Mod
yummy

Nữ
Tâm trạng : Lovin'
Thú cưng : Số phận bạn mang màu sắc gì? 116_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Số phận bạn mang màu sắc gì?   Số phận bạn mang màu sắc gì? EmptyTue Jan 20, 2009 9:19 am

Số 2: Màu xanh da trời: Bạn là người sống rất lý trí, thích giúp đỡ mọi người. Mọi người luôn có ấn tượng tốt với bạn, sự bình tĩnh của bạn khiến cho mọi người luôn tin tưởng, tính cách cẩn thận của bạn đã khiến bạn trở thành người làm nhiều hơn nói, không dễ dàng bộc lộ cách suy nghĩ của mình. Nhìn chung thì mọi người luôn cảm thấy cá tính của bạn có vẻ trầm lặng, nhưng thực chất thì bạn là người thích giúp đỡ mọi người, biết suy nghĩ thấu đáo.

mình đây sao ?
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Bài gửiTiêu đề: Re: Số phận bạn mang màu sắc gì?   Số phận bạn mang màu sắc gì? EmptyTue Jan 20, 2009 9:23 am

hehe,tính cách yummy kìa =))
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam
Tâm trạng : Vỡ vụn

Bài gửiTiêu đề: Re: Số phận bạn mang màu sắc gì?   Số phận bạn mang màu sắc gì? EmptyTue Jan 20, 2009 11:39 am

Mình là số 8, giống y hệt Invi, ai cần thì lên xem bài post của Invi. Có điều mình chẳng thấy đúng quái gì cả, đoạn trên sai, đoạn dưới thì mình có [Ca] rồi mà! Thầy bói nói cái này chắc mình xù tiền bói luôn.

@Howdeepisyourlove: Hãy chia sẻ với bọn mình rồi cùng bàn luận nhé. Mình xoá bài của bạn vì bài viết hoàn toàn mang tính chất spam, thiếu tính chia sẻ, rút kinh nghiệm nhé!
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : Số phận bạn mang màu sắc gì? Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Số phận bạn mang màu sắc gì?   Số phận bạn mang màu sắc gì? EmptyWed Jan 21, 2009 1:03 am

invisible đã viết:

Số 6: Màu vàng: Bạn là người lạc quan, vui vẻ. Vì vậy mà trời sập xuống đấy thì bạn cũng tin rằng sẽ có người cao hơn mình đỡ giùm rồi. Bạn là người rất tò mò, bất cứ việc gì cũng phải thử một cái mới chịu. Nếu bị ngăn cản thì bạn quyết phải làm bằng được mới thôi. Bạn cần biết rằng đôi khi lắng nghe ý kiến của mọi người cũng là cách rất tốt để tránh được vấp ngã. Vì vậy, hãy nghe theo lời khuyên của mọi người để phòng bị lừa dối mà không biết.

he he...khá đúng về mình đấy nhỉ............. Idea Idea Idea
Mình cũng đang thắc mắc sao Lion lượn mất tăm thế Question Question .............tự dưng thấy nhớ nhớ cái bản mặt, mà đã hẹn mình đi Văn Miếu ồy đấy ;) ;) ..........ko biết có nhớ ko nữa...... I love you I love you
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
Ft_Louie
Crazy Fan
Crazy Fan
Ft_Louie

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : PrInCesS cAt
Tâm trạng : miaow.....
Thú cưng : Số phận bạn mang màu sắc gì? 13598_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Số phận bạn mang màu sắc gì?   Số phận bạn mang màu sắc gì? EmptyWed Jan 21, 2009 11:51 am

invisible đã viết:

Số 9: Màu tím: Là người hay suy nghĩ sâu xa. Có việc gì cũng không quyết định ngay mà phải phân tích kỹ càng rồi mới làm gì thì làm. Bạn rất tự tin, bạn đã sớm đặt mục tiêu cho cuộc sống của mình.
Mặt khác bạn là người rất kiên trì, cho dù quyết định của mình là sai lầm thì bạn cũng không dễ dàng gì từ bỏ. Đôi khi bạn cũng phải biết thỏa hiệp để khỏi phải ân hận cả đời.

của mìk đêy seo :( mìk ghét màu tím :(
mà cái này seo thấy.......khác khác ếy nhểy Idea
http://vn.myblog.yahoo.com/Ft-Louie
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Số phận bạn mang màu sắc gì?   Số phận bạn mang màu sắc gì? EmptySat Jan 31, 2009 8:05 pm

Cái màu của mình, chán chả buồn nói, bực mình.... afro
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Số phận bạn mang màu sắc gì?   Số phận bạn mang màu sắc gì? Empty

Số phận bạn mang màu sắc gì?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang