The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giả Thông điệp
yummy
Mod
Mod
yummy

Nữ
Tâm trạng : Lovin'
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! 116_marsss7

Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! Vide
Bài gửiTiêu đề: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyTue Jan 20, 2009 9:42 am

cái này mình thấy hay hay nên mở topic cho mọi nguời ai có nhu cầu tỉnh tò, chúc mừg, hay trù ẻo ai trong 4rum thì cứ vào đây hét to lên nhá ! ko dùng từ đụng chạm hay thô bỉ là đc, hậu quả của ai nấy chịu, hehe !

@Cry: cảm ơn Cry đã an ủi tớ nhá ^^ ! pale
@invi: muốn đọc entry tớ viết khủng hỏang thế nào ko, vào blog tớ đọc nhá ! leluot I'm super crazy !
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyTue Jan 20, 2009 10:02 am

Topic này yummy lập ra hay lắm,vậy là có nơi có chốn để ta thoải mái lên tiếng rồi =))..Thanks yummy
Nhưng mà hiện tại chả bít nói gì cả....hớ hớ.....^^!

@Xíu:Nhiều lúc chồng cứ thấy...làm sao ấy....mún nói cái gì đó vs vợ mà ko tài nào bật ra đc,xin lỗi vì đó đã là tính cách của chồng,xin lỗi vợ yêu nhiều lắm!!!

Tạm thời thế đã,chứ biết nói gì hơn,khi nào có gì đó để nói thì lại vào ^^!...bi bi topic :-h
http://loidich.com/forum/
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam
Tâm trạng : Vỡ vụn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyTue Jan 20, 2009 11:30 am

Ơ hơ hơ! Yummy lập cái topic thật là hay. Hy vọng nó sẽ là thứ để hàn gắn tình cảm của các mem trong 4rum.
Thôi luyên thuyên đủ rồi, Cry post đây!

@AQ: Người bí ẩn, đến giờ Cry vẫn chỉ biết 1 chút xíu xíu về AQ, nhưng rất vui khi 2 đứa ngồi nói chuyện vui quá trời quá đất, mà toàn chuyện đâu đâu =)). Và rất nể AQ vì lúc nào cũng vui.

@Invi: Quen nhau ko sớm nhưng mà chắc Invi với AQ là 2 người luôn cho Cry những cái cmm ý nghĩa.

@Xíu: Rất vui vì lúc nào cậu cũng cmm, dù ko mang ý nghĩa sâu sắc như Invi hay AQ nhưng cũng làm tớ rất vui. Và vui hơn nữa khi suốt ngày thấy cậu và chồng tớ cãi nhau, để rồi mọi người lại giảng hoà =))

@Bevril: Sẽ nhớ cái vụ cậu định chặn tớ ở cổng trường để rồi nhận ra tớ có 2 trường. Rất là vui khi thấy những entry hay topic ý nghĩa của cậu.

@[Ca]: Chồng sẽ mãi là một admin nhiệt tình, một người chồng tốt trong mắt vợ. Đừng rời xa vợ nhé chồng yêu!

@Nara: 4rum rất ít con trai, cậu là một trong số ít ỏi ấy, rất là mừng khi quen biết nhưng đừng có xưng hô ấy tớ nhé, nghe ớn lắm :(

@Lion: Không quá nhiều ấn tượng nhưng đủ để đọng lại trong tớ 1 bạn nữ rất mạnh mẽ, hay hỏi tớ :"Cậu là cái bạn nữ trắng trẻo hay là cái ông đen đen?" =))

@Yummy: Cảm ơn post bài tích cực, còn post truyện hay cho tớ đọc.

@nguyendu: Cảm ơn vì sự tích cực post bài của bác, diễn đàn như hôm nay ko kể thiếu công của bác được =))

Và Cry nhắc lại thứ tự trên ko có ý nghĩa là ai quan trọng nói trước, hoặc là ai quý nhất để dưới cùng. Tớ yêu quý tất cả mọi người và nếu hỏi quý ai hơn ai là khó trả lời lắm nghen!
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyTue Jan 20, 2009 4:20 pm

Thanks Cry ^^!
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyTue Jan 20, 2009 4:49 pm

Xíu yêu và quý tất cả mọi người trong 4rum, mong bình yên của cuọc sốg sẽ đến với mọi người. :x:X
@ all: yêu lắm.. :x
@ Invi : chồng yêu dấu :x:x ôy dzồy vợ là vợ yêu chồng nắm ấy...cảm ơn chồg vỳ chồg luôn sẵn sàg lắg nghe vợ nói, dù vợ chưa bao jờ nói =)) =))...đôi khi thấy chồg khó hiểu nhưng cái đó mới là thú vị vỳ như vậy mới chính là con người :x:X..yêu lắm chồg ơi :x vợ sẽ luôn ủg hộ chồg :D...
@ AQ: Quảng Bình yêu lắm AQ.. :x
ai cũg bảo AQ bí ẩn còn Xíu thỳ thấy AQ thú vị :x:x..vui vui khi có AQ làm bạn. Ngồi nc với AQ vui lắm, cảm ơn những bài nhạc AQ gửi đều rất hay :x
@ Cani: he he ta vui khi onl lên 4rum lại có người cãi nhau. Mà cãi nhau nàz cãi yêu ấy chứ chạ có ý gỳ....=))=)) chơi với ngươi vu nhắm Cani
@Lion: dạo này jem yêu chạ thấy chỵ hai onl...yêu chỵ hai nhắm :D..
@ Avrilnara: jem rất thích anh hai với cây đàn ghitar, nc với 2 thấy hai vui týnh và em gái thích thế :x:X
@Yuumy: rất cảm ơn những topic ss post hay nhắm :X
@Nguyendu: khâm fục tài siêg post yopic của bạn :X
@Bevril: he he nàz bạn thân của Invi..
@ ss Min : chỵ gái của Xíu :D
@ Cry:..................................................

Tất cả mọi người đều là bạn của Xíu ....ko fân biệt ai là ai, ko fân biệt nc nhiều hay ít..mọi người đều quan trọng và yêu Avril :x:X
yêu lắm 4rum...

Được sửa bởi Xiu_Lavigne ngày Tue Jan 20, 2009 5:51 pm; sửa lần 2.
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyTue Jan 20, 2009 4:52 pm

@ Akai: Ta chang biet nick cua mi trong 4rum la gi,nhung ta biet chac chan mi co reg :-)

Mi ah`,chi trong 1 khoanh khac',du` la` ngan' ngui?....nhung ta lai co' cam? giac'.....ta dang bay......bay that su ay',lau lam roi ta moi lai co dc cam giac nay,thanks mi nhiu` lam'.....Ta ko biet do' co' phai la Very Happy ending for mi va` ng do' ko...ta chi biet 1 dieu` ro rang nhat'...rang bi h ta dang cuoi`.....vi` ta nhan ra 1 dieu` y' nghia hon......Mi mai mai la` tinh yeu cua ta....se mai mai....va` ko co' gi` thay doi dc dieu` do'....Ta hua'....ta se ko bao h bo? mi lai....cho du` sau nay` mi ko con yeu ta nua thi ta van love mi......love you 4ever .......!
Thanks for all!
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Khắc bia mộ.
Tâm trạng : I've been lonely 4 so long.
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyTue Jan 20, 2009 5:26 pm

Ke ke, đến tớ này.
Nói chung nà tớ yêu tất cả những ai là fan của avril, đặc biệt là các mem trong 4rum www.avrilvn.com nhà mình!

VÀ sau đây là những nhân vật đặc biệt yêu:

@ invi: http://blog.360.yahoo.com/blog-lJ4rIAgyerSG9P5Uw6R10HwIRFmV?p=61
@ avrillavigne_vn_fan: Cám ơn huynh những lúc đã quan tâm đến muội nhá! :D :D :D :D
@ avatarise_1710: Anh luôn luôn là người anh trai tốt của em! :) :) :) :)
@ Cry for you: Tớ vẫn nhớ cái vụ bò bía đấy nhá! =)) =)) =)) =))
@ [Ca]nival: Lời cảm ơn đặc biệt vì đã thay đổi toàn bộ 4rum! Yên tâm, em sẽ tiếp nối sự nghiệp chôm chỉa của chị dài dài. Cool Cool Cool Cool
@ Min_Lavigne: Luôn luôn nhớ đến sis như nhớ một người chị gái! :) :) :) :)
@ AQ: Người luôn gây cho tớ nhiều nghi ngờ nhất về vụ.... giới tính, nhưng mà tớ luôn khâm phục vì phong cách mà cậu tạo dựng được. Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
@ Candy: Luôn luôn là em gái mà chị yêu quý! Idea Idea Idea Idea
@ Kenny: Một nụ cười cũng có tể xóa tan mọi cảm giác giá băng, và người làm em cười, là chị! Arrow Arrow Arrow Arrow
@ avrilnara: Vẫn giữ lời hứa hôm nào cùng nhau tạo ra một dòng nhạc mới chứ anh giai? @ @ @ @
@ Lion: Hôm nào cướp ngân hàng xong em sẽ chia quà cho chị! jocolor jocolor jocolor jocolor
@ nguyendu: hê hê, từ giờ đừng rủa em nữa nhá! elephant elephant elephant elephant

@ heygost: Bình yên nơi ấy.... huc huc huc huc
http://www.avrilvn.com
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyWed Jan 21, 2009 1:25 am

Thật là rôm rả, thế thì ko thể thiếu phần mình đc rồi..........đến lượt mình thôi chứ nhỉ.......he he......... Idea Idea

@Min_Lavigne: Ss luôn là 1 Admin chăm chỉ của 4rum mình, em rất nhớ lúc Ss nháy máy em định rủ em với Lion đi xem phim, quý Ss lắm.............. Arrow Arrow
@[Ca]: một Admin hắc xì dầu nhưng rất vui tính và luôn tích cực ;) ...........đc cái mụ Cani lắm lúc phát ngôn rất hay............he he...... Idea
@Cry: một ng bạn rất vui tính và rất nhiệt tình giúp đỡ tớ, từ giờ sẽ ko "ấy tớ" nữa đâu, rút kinh nghiệm rồi .......... :P :P
@Invi: vẫn luôn nhớ tới MrDeath với lời đề nghị làm phù rể, he he Idea .........vui lắm ý, cám ơn Invi rất nhiều dù Hội trưởng vô dụng chưa làm đc gì cho Vợ Chồng bạn......... I love you
@Xíu: Br cám ơn về lời nhận xét của Xíu nhé, br của Xíu mà, phải thế mới đc em gái tin tưởng chứ :P ......... Br rất tự hào về cô em gái tích cực và cá tính như Xíu......... Arrow
@nguyendu: bác MrLonely với tốc độ post bài khủng khiếp, là một mem rất nhiệt tình của 4rum....một ng canh giữ 4rum đầy trách nhiệm........ Embarassed Ko biết phải cảm ơn bác thế nào cho phải... Embarassed
@Be: vẫn nhớ lời hứa với Be chứ :P ..........chờ khi nào có dịp đi....he he....... ấn tượng về Be thì ít nhưng rất đặc biệt Embarassed .............một cô gái cá tính với cây đàn guitar, cứ thế phát huy nhé......... @
@AQ: một con ng cực kỳ bí ẩn với Nara và hình như với tất cả mọi ng Idea .............thực sự rất khâm phục hình tượng mà AQ đã xây dựng đc trong mắt các mem của 4rum mình......... Idea
@Lion: tôi với bà thì miễn phải nói gì nữa nhỉ Embarassed ..........bà hiểu tôi sẽ nói gì rồi mà Embarassed ..........dạo này bà ít vô 4rum, trống quá đấy......... I love you
@Béo: lâu ko thấy em gái onl :( .........SB vắng vẻ trông thấy :( .........cố gắng sau tết onl tích cực nhé Embarassed .......4rum vắng Béo cũng bùn ghê lắm..... I love you
@all: chúc tất cả các mem của 4rum mình chung tay đóng góp để 4rum mình vững mạnh hơn............. Arrow Arrow Arrow

Được sửa bởi avrilnara ngày Wed Jan 21, 2009 10:38 am; sửa lần 1.
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyWed Jan 21, 2009 8:36 am

@ bazz: Hôm qua Ivi xem lịch,1/1 âm là 26/1 đấy bro ạ,trùng hợp thế...Ivi vui ơi là vui ý...Bro này,chúc bro 1 năm mới nhiều niềm vui nhé.....Đay là lời chúc thật lòng của Ivi đó....ko phải giả tạo....
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! Yociexp30

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyWed Jan 21, 2009 10:21 am

oàm! lần đầu thấy topic nài...mún vào viết lắm...nhưng ngại cái mới vào forum...nói chung là vẫn chưa hiểu rõ đc hết mọi ngừi lắm...nhưng vẫn mong muốn gửi đến mọi ngừi...^^

@Ca : admin siêng dữ hen...nhưng dạo nài bận wá hả...^^...zìa wê ăn Tết zui hen..wa Tết lại vào làm forum sôi nổi nữa nhá...^^

@AQ : nghe mọi ngừi nói AQ có vẻ bí ẩn ghia nhểy...mà jờ cũn về wê ăn Tết rùi...thâu ăn Tết cho đã rầu lên wậy tiếp nhá...:))

@Nara : zui zẻ lắm nàh...hòa đồng lắm nàh...cũng canh 4rum giỏi lắm chớ bộ...hì hì!

@Lion : dạo nài hết spam rầu hả...chắc bận lắm à...:D:D...ráng way lại wậy típ nhá...quậy mà thiếu Lion mất zui..=))=))

@Cry : có vẻ Cry tâm trạng lắm hả...thâu ráng zui lên nhé..để ăn Tết đc zui nàh...:P:P

@yummy : yummy đang gặp chiện ko hay hả...ráng lên nhé...ai chả có lúc supercrazy...plah plah...nhưng sau đó zui zẻ lại là đc rầu...hãy vui lên nhá...^^

@Invi : wả là Mr Death...tính tình zui zui...lâu lâu ngồ ngộ...:))=))...nhưng zui là chính nhể...:P:P...chúc invi lúc nào cũng zui zẻ nhá...^^

@Xíu : Xíu zĩa xương mà lâu lâu dữ wá à...đáng sợ thiệt...;));))...lúc nào cũng zui zẻ nha...^^

@Bevril : có rủa đâu nào...hức...cứ nói thế ko à...chúc em lại nàh...hổk rủa âu nha..ngày nào cũn xynh tươi hết nàh...plè plè...:P:P

@Min : ít thấy Min...mà lâu lâu lên cũn wầy wậy lắm nàh...khửa khửa...;));))...ráng lại chăm chỉ như trc mà mọi ngừi nói nhá...:P:P...plah plah...

@howdeepisyourlove : lúc ẩn lúc hiện...cứ như là ma ấy...khà khà...đùa thâu...:P:P

@sherry : mới sinh nhật zui zẻ nàh nhá...:D:D

@Ruby : hay cãi nhau zí Xíu lắm nàh...nhưng zui ra fết nhỉ...plah plah...=))

@Béo : bùn ghia nhỉ...tự nhyn bị kìm hãm online...làm hết 8 đc rầu nhỉ...^^...nhưng lâu lâu vẫn online đc mà...nên cứ zui zui ih nha...:D:D

còn ai nữa ko tez....fan ss đông vô kể nhỉ...nhưng mới zô nên chỉ bík đc nhiu đây thâu...^^

nhưng nói chung...

gửi đến tất cả mọi ngừi lời chúc chân thành nhất nhá...1 mùa tết thật zui zẻ..hạnh phúc bên gia đình và ngừi thân nàh...nô nức tiếng cười đón xuân mới xynh tươi...chúc mọi ngừi ăn Tết zui zẻ nha...^^

và cuối cùng...

@Forum : hãy là forum thiệt vững mạnh...sôi nổi...mãi lun ủng hộ ss hết mình...yeah...^^

wên nữa ih mất...

@ss nhà mình nữa chứ : ss năm mới ngày càng xynh hơn nàh...và sang năm nài ss nhà mình ráng cho cả nhà 1 niềm vui nhá...í là ss ráng cho ra thêm nhìu ca khúc thiệt hay..cho cả nhà mình đc thêm nhìu ca khúc nghe cho đã nàh...^^...lúc nào cũng iu ss nhìu nàh...:D:D
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyThu Jan 22, 2009 8:55 am

Uhm...Vì hum ni là ngày cúi cùng Invi onl trước khi nghỉ tết nên sẽ vít 1 bài hoàn chỉnh và tử tế nghen,hehe.... =))
Và sau đây là những suy nghĩ thật của Invi lần đầu bộc lộ....Hem nói dúi 1 câu nào lun há... hyhy

@ Bervil: Bervil thì có nhiều thứ để nói lắm nhưng tớ sẽ chỉ nói ngắn gọn thôi ^^!...Tớ nhớ nhứt cái lần đầu tiên cậu gọi đến nhà tớ,lúc đó nhà tớ mất điện...Điện thoại tự dưng đổ chuông,rùi 1 giọng nói ngập ngừng " Dạ,đây có phải nhà bạn L ko ạ?" ,"Ừ,đúng rồi"," L à,Bervil đây!"......Tớ thề vs cậu là lúc đó tớ phải đem cái điện thoại chạy vội lên tầng,tránh ko để ba má nhìn thấy khuôn mặt ngạc nhiên đến quá độ của mình... laluot laluot ...Thật sốc,bít sao sốc hôk....hehe...chat vs Bervil thì thấy Bervil trẻ con vô cùng -) mà nc qua đt thì.....giọng như bà già ấy... sleepwell ..hé hé...còn Bervil lại bảo tớ giọng giống trẻ con lớp 5,lớp 6.....ức chế ko... head ...Giọng mình hay thế mà lị.....^^!...Vị mà cũng đã gần nửa năm rùi Bervil nhỉ.....Nhanh.... phew ....Chúc Bervil ăn Tết vui vẻ nhá,đừng có quậy nhiều ko giông cả năm đấy... whistling
@ [Ca]nival: Vs Ca thì....thật sự là tùy từng thời điểm khác nhau tớ lại có những suy nghĩ và nhận định khác nhau về cậu....Tóm lại là tớ thấy cậu là 1 đứa rất hay ho.... bounce ...Nhiệt tình,kiên nhẫn.....và nhiều thứ khác nữa gây hứng thú nơi tớ Idea
@ AQ: AQ hả.....Ko phải bí ẩn....mà là thú vị.... Arrow ...Rất rất thú vị....AQ vui tính,AQ lạc quan.....AQ là 1 nhân vật trong số rất ít ng ở 4rum khiến tớ thật sự có cảm giác......nói tnào nhỉ.....1 cảm giác rất đặc biệt,hì :P
@ Cry:Ngay từ lần đầu nc vs Cry tớ đã có cảm tình rồi,chỉ đơn giản là Cry rất giống 1 ng thân của tớ....Nc vs Cry thì cũng vui đấy...^^! Và Cry cũng làm tớ phải suy nghĩ nhiều....chẹp....Hôm qua...sáng hôm qua...Chắc chắn là lúc đó Cry đã pm nhầm ng và nhầm thời điểm rùi....Nếu đó là 1 ai khác chắc tớ đã cáu quá mà đuổi đi rồi....chẹp.....con ng thật của tớ có nhiều đứa bảo..."Thật kinh khủng" whistling
@ Min Lavigne: Chị thì em chưa nc đc nhiều,chỉ thấy Bervil bảo chị tốt lắm ^^!...Dẫu sao thì em cũng thấy mến chị vì có 1 lần....hì....chị nhắc em về Bervil....em vẫn nhớ mà gem68
@ Lion: Dạo này ko thấy Lion đâu ta.....Biến đâu ko rõ....Nhưng ấn tượng về Lion thì rất rõ ràng... leluot ......Lion rất xinh...èo,cái này nói mãi ko chán... -) ...Ngày nào tớ chả nhìn thấy Lion....con bạn ko quen học lớp chuyên Toán đó... yt ....Tự dưng lại nhớ Lion mới nể chứ.....Nhớ lion rùi lại nhớ đến 4rum....^^!
@ Avrilnara: Hội trưởng ơi,tớ vẫn nhớ nhất là tờ tiền Hội trưởng mừng đám cưới tớ.... cheers ....Hội trưởng nhớ đấy,sẽ có lúc tớ lại qua nhờ Hội trưởng....Lần sau nhớ phải giúp tận tình đó.... jocolor
@ Xíu:.....Vợ yêu.... :x :x :x :x ....Vs vợ yêu thì chồng chả mún nói nhìu dài dòng....tình cảm là chính mờ... Arrow ...Thỉnh thoảng chồng ngồi trong phòng....Tự dưng lại nhớ vợ.....Rồi bật cười....(ôi,điên)....Vợ tốt bụng lắm...thiệt đó,mỗi lần nghĩ đến câu vợ hay nói "oh yeah!" là chồng lại mỉm cừi đc....Vợ của mình có khác..... =))
@ Béo: Ôi zời.....Béo yêu.... =)) ...Kỉ niệm vs Béo thì chả nhìu,cũng ít nc vs Béo....nhưng có 1 ấn tượng sẽ mãi ở trong Invi....ko bít Béo có thế ko ^^!...Đó là lần Béo gọi tớ là ss =)) =)) ....Ôi,nghĩ lại mà tớ vẫn còn mún cười....Tớ nói thật là hum đó tớ cười suốt từ trưa đến tận tiết 1,tiết 2 bủi chiều vẫn chưa dứt đc..... =)) ....Thôi,dù sao cũng cho nó vào kỉ niệm,Béo nhỉ....1 kỉ niệm đẹp ^^!
@ Yummy: Yummy thì đặc biệt rồi ^^!...Vs riêng Yummy tớ có 1 bí mật nho nhỏ.....1 bí mật nhỏ bắt đầu từ mùa hè năm ngoái.... :D .....Sẽ có 1 lúc nào đó Yummy sẽ biết....trong tương lai...I promise ^^!...Còn ấn tượng hả,ấn tượng quá đi chứ,những bài post,những entry.....tất cả đều nói lên 1 điều.....Yummy rất đặc biệt...và tớ đã ko chọn sai người.... whistling
@ Avatarise1710: Cậu á....Cậu thì hâm rồi...tớ chả biết nói gì vs cậu đâu,nhưng có 1 điều cậu chẳng biết...và có thể biết rồi cũng chả tin tớ....chẹp....Thôi thì tớ đã hứa,khi nào tớ sẽ cho cậu koi mặt tớ,chả biết bây h cậu còn muốn ko..chắc ko....nhưng tớ đã hứa thì tớ sẽ làm.....^^!...Hy vọng 1 ngày nào đó cậu sẽ sớm come back....Tớ thật sự rất thích đọc những ent cậu viết....Thật đấy...
@ Nguyendu1987: Ôi chao,bạn này thì tớ nói nhỏ nè.....Cậu làm tớ nhớ đến 1 tên mod bên 4rum lời dịch....vì cậu cực kì giống hắn lun......Hắn thì bị tớ trêu cho tức đến ói.... whistling ...Còn cậu thì.....hè hè....hôm nào thử coi.... -) ....Khà khà,dẫu sao Nguyên cũng là 1 mem rất nhiệt tình,xứng đáng đc tớ cho vào bộ nhớ khả quan của tớ.... ahaa ...Tớ đùa thui =))
@ Bunniken: Hic,em xin lỗi vì chả vít test cho chị đc,mà có phải lỗi tại em đâu,tại Y! đấy chứ.... :( Chị thì em quý lắm....Em thích đọc ent của chị vì nó rất rõ ràng...:P....Và lần đầu thấy cái blog của chị là em đã mê ngay rùi...Mãi mãi yêu ss và iu em nghen chị.... :D
@ Sherry13200: Mãi yêu em......bé vàng hoe ạ... =)) =)) ..Chị đùa thui,em nà đáng iu mới đúng :D
@ Miko: Tớ chỉ nhỡ rõ là tớ có add nick và blog cậu,nhưng tớ chẳng thể nhớ nổi tên đăng nhập của cậu trong 4rum là gì Embarassed ...Tớ xin lỗi,dẫu sao vẫn chúc câụ năm mới vui vẻ nghen :D
@ Akai: Mi là 1 đứa điên....nhưng ko hâm tẹo nào....Vì điên là cá tính còn hâm thì chỉ là bệnh hoạn.... =)) ...Mi bít hem...H ta đang nghe Graduation đấy.......Ta nhớ mi quá...nhớ ngày xưa.....nhớ tất cả.....Đồ điên....Ai bảo mi làm ta nhớ chứ.....Lại sắp điên như mi rồi.... study
@ [K]ira: Vui..?...Ko phải vui,mà là hạnh phúc...Hạnh phúc khi Ivi đã tìm đc 1 ng rất đặc biệt trong số những ng đặc biệt nhất trên thế gian này,Có thể bro sẽ bảo Ivi ngố...nhưng mờ.....Ivi nhớ bro lắm....thật đấy....Bro ngốc ơi.....H này bro đang làm gì thế....Ivi nhớ bro ....Bro là anh trai đầu tiên trên mạng của Ivi và sẽ mãi là ng anh trai để lại cho Ivi nhiều ấn tượng nhất...............................

Dành cho ng đặc biệt nhất ^^!:
@ Rượu vang tháng tư: Ss ơi,ss à.....ss đang hát cho em nghe Innocence.....hay quá ss à,em có nhiều chuyện muốn kể cho ss nghe lắm,ss mún nghe hem.Lần đầu tiên em dùng cái nick nì,cái nick "ruou vang thang tu" để dùng làm tên đăng nhập trong 1 trang web,ngoài con bạn em ra thì chẳng ai hỉu đc ý nghĩa của cái tên đó ^^!....Mọi người trong đó ko gọi em là Invi như ng ta vẫn gọi,mà gọi em là "Rượu"...^^!...Ss biết em vui đến tnào ko,h em nhớ mọi ng quá,4rum die gần 2 tháng nay rồi,tên admin lười nhắc ko chịu sửa...T-T...Em thèm đc nghe ng ta gọi em là "Rượu" quá,cái tên thân thương ss nhỉ.....Và nó cũng là 1 dấu hiệu nữa....ai gọi em là "Rượu" thì em biết...đó là 1 mem của 4rum lời dịch :D ..À,cả cái lần nhà em bị mưa to vào tháng 11 ý ss,khíp,nhà bị ngấm nước vào ghê gớm....mí cái poster to đùng của ss bị nước làm cho mốc meo...em chả có ý gì đâu nhưng trông thiệt là kinh tởm....ss tha lỗi cho em,em chỉ nói thật thui... :| Nhưng ss thì vẫn xinh,,,em chả mún bỏ mấy cái poster đó xuống đâu,mặc cho ng ta vào phòng chê lấy chê để....Rồi 1 ngày em đi học tối về,mệt mỏi bước vào phòng...cảnh đầu tiên nhìn thấy là 1 tấm poster của ss đã rụng rời....rơi xuống sàn... albino ...Em bùn lắm ý,rùi cũng chả hỉu sao em lại dỡ xuống hết mấy tấm bị mốc .....thiệt tình là em cũng chả bít tại sao đâu....Nhưng ss biết hem...mỗi sáng thức dậy,mở mắt ra là em thấy ss,hì,dù là chỉ thấy ss trên tường....:P...có khi em dành 15 đến 20 phút nằm trên giường ngắm ss rùi mới dậy đánh răng rửa mặt hén....baop lần bị má mắng vì cái tội lề mề... Sleep Nhưng mama thì chả bao h bít đc lí do thật đâu,ss nhỉ...:x...Ss ơi,em đang nhờ con bạn em làm cho 1 bộ lịch in ảnh ss đó,dù chỉ là đi in thui nhưng mờ em cũng thấy vui lắm ý,em sẽ để nó ở nơi trang trọng nhứt trong nhà cho tất cả mọi ng cùng ngắm....Nhưng con bạn em nó đểu quá ss ạ,hơn 1 tuần rùi nó hứa làm cho em mà vẫn chả thấy gì....em thì chả mún nợ nần nó qua Tết đâu,chả lẽ lại bảo...thui ko làm nữa...Nhưng nthế thì tiếc lắm ss nhỉ..Thui em sẽ cố chờ nó đến 31 Tết vậy ^^!...Còn nhìu nhìu chuyện nữa lắm em mún kể cho ss nghe nhưng thui để dịp khác ss nhá,h em lại sắp out rùi....^^!..Em chúc ss năm mới vui vẻ nè,xinh hơn nữa nè,hát hay nè....sống hạnh phúc vs ông D nè... phew ..Vậy nhá...Chào ss lol!
@ Invi: Invi biết ko,vs tớ,Invi thật đáng ghét....Nhiều lần Invi làm mọi ngừi bùn ơi là bùn...Tớ ghét Invi lúc đó lắm...Tớ ghét cả lúc Invi cố chấp...ngang bướng ko chịu đc...Nhưng tớ vẫn yêu Invi....vì Invi là 1 phần trong tớ....Invi hãy lun cười nhá....sống lạc quan lên hen,yêu đời nhìu vào....Chúc Invi tết ni vui vẻ nhá....Nghe I will be bình yên Invi nhá!

Chúc cả 4rum năm mới tràn ngập niềm vui,năm mới sẽ có nhiều mem hơn...4rum sẽ đi lên...Thăng.... -) !

Ngày cúi cùng onl của Invi trước khi nghỉ Tết.... lol!
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyThu Jan 22, 2009 1:42 pm

invisible đã viết:

@ Bervil: Bervil thì có nhiều thứ để nói lắm nhưng tớ sẽ chỉ nói ngắn gọn thôi ^^!...Tớ nhớ nhứt cái lần đầu tiên cậu gọi đến nhà tớ,lúc đó nhà tớ mất điện...Điện thoại tự dưng đổ chuông,rùi 1 giọng nói ngập ngừng " Dạ,đây có phải nhà bạn L ko ạ?" ,"Ừ,đúng rồi"," L à,Bervil đây!"......Tớ thề vs cậu là lúc đó tớ phải đem cái điện thoại chạy vội lên tầng,tránh ko để ba má nhìn thấy khuôn mặt ngạc nhiên đến quá độ của mình... laluot laluot ...Thật sốc,bít sao sốc hôk....hehe...chat vs Bervil thì thấy Bervil trẻ con vô cùng -) mà nc qua đt thì.....giọng như bà già ấy... sleepwell ..hé hé...còn Bervil lại bảo tớ giọng giống trẻ con lớp 5,lớp 6.....ức chế ko... head ...Giọng mình hay thế mà lị.....^^!...Vị mà cũng đã gần nửa năm rùi Bervil nhỉ.....Nhanh.... phew ....Chúc Bervil ăn Tết vui vẻ nhá,đừng có quậy nhiều ko giông cả năm đấy... whistling

Và tớ lại mỉm cười bởi những điều invi viết, biết khi nào thì tớ mỉm cười ròi đấy! ^^
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyTue Mar 10, 2009 8:09 pm

Cũg ko có gỳ...chỷ muốn nói lời tạm biệt với mọi người thoy.....Cảm ơn tất cả vỳ nhữg ngày thág Xíu có trog 4rum đã nhận đc t/c yêu quý của mọi người.....Chia tay mọi người tại đêy cũg hơi buồn, nhưg chắk chắn 1 ngày nào đó Xíu sẽ về thăm và chỷ mog mọi người cố gắg, đoàn kết, đừg nản chý để đưa 4rum của chúg ta ngày 1 đy lên....

Tạm biệt mọi người, tạm biệt 4rum....sẽmaix là Av's fan...
Hãy chug tay xây dựg 1 4rum vữg mạnh...
Hãy hiểu cho quyết định của Xíu và Cani ....
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyWed Mar 11, 2009 12:24 am

Trong một ngày mà có tới 2 thành viên chủ chốt của 4rum ra đi........ một ngày thật buồn....
Chúc Xíu và [Ca] sớm quay trở lại, mọi người luôn chào đón khi nào 2 người trở về nhé !!!
Ft_Louie
Crazy Fan
Crazy Fan
Ft_Louie

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : PrInCesS cAt
Tâm trạng : miaow.....
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! 13598_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyWed Mar 11, 2009 1:54 pm

tạm biệt ss X, e mog ss vẫn onl để nc với e, mog 1 ngày e sẽ thấy trên SB câu "Oh Yeah"
http://vn.myblog.yahoo.com/Ft-Louie
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyWed Mar 11, 2009 5:05 pm

Xíu đã viết:
Cũg ko có gỳ...chỷ muốn nói lời tạm biệt với mọi người thoy.....Cảm ơn tất cả vỳ nhữg ngày thág Xíu có trog 4rum đã nhận đc t/c yêu quý của mọi người.....Chia tay mọi người tại đêy cũg hơi buồn, nhưg chắk chắn 1 ngày nào đó Xíu sẽ về thăm và chỷ mog mọi người cố gắg, đoàn kết, đừg nản chý để đưa 4rum của chúg ta ngày 1 đy lên....

Tạm biệt mọi người, tạm biệt 4rum....sẽmaix là Av's fan...
Hãy chug tay xây dựg 1 4rum vữg mạnh...
Hãy hiểu cho quyết định của Xíu và Cani ....

KO sao, mọi người hiểu và tôn trọng quyết định đó mà. :)
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! 080416maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyWed Mar 11, 2009 8:19 pm

mọi ng` hiểu nhưng Lion chả hiểu lắm... dù sao tuỳ mọi ng` thôi
min love
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:<
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:
min love

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp
Tâm trạng : I'm in love :
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! C2403d4e0391b431a616d5eff4

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyMon Apr 13, 2009 5:01 pm

@ gửi đến tất cả mọi người : Min yêu mọi người lắm :X :X :X
http://360.yahoo.com/min_lavigne
pichichi1189
New Fan
New Fan
pichichi1189

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : Sinh Viên
Tâm trạng : Singer
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! E8281F366FCC0E9360BE5BD7EE7F7DE5

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyMon Apr 13, 2009 5:23 pm

Hiện tại chưa có tình cảm gì đặc biệt với các mem trong 4rum. Hy vọng sớm có tình cảm với ai đó. ^^
Http://360.yahoo.com/pichichi1189
Ruby Moon
Active Fan
Active Fan
Ruby Moon

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : [devil] [kill people every night] :))
Tâm trạng : [wanna get the ticket to go to home]
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! 080603piyo_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyMon Apr 13, 2009 6:56 pm

sa0 thế.... còn` m`.... k0 ai có àh =))
https://www.facebook.com/home.php#/profile.php?id=1802116931&ref=
[I]nvincible [P]anda
Crazy Fan
Crazy Fan
[I]nvincible [P]anda

Tâm trạng : = [(p+a+n+d+a)*(a+v+r+i+l)] / basketball
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! Color_deco40_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyMon Jun 08, 2009 11:44 am

@Ruby: he, panda chưa biết nhiều về Ruby, đợi khoảng một thời gian đủ dài để panda làm quen đã nhá!

@Nara: haiz, trong nhật ký của panda thì đã lỡ tay ghi là "chị Nara". Chân thành xin lỗi :) Mà cũng tại Nara, nói chuyện qua điện thoại thì giọng như con gái ấy, cộng thêm với tội của panda là không đọc kỹ profile của Nara nên nghĩ nhầm^^ Báo hại cho panda hôm off để lấy $ đồng phục, ra chỗ triển lãm cứ nghĩ là có ít nhất một đứa con gái (là Nara đấy), ai ngờ toàn con giai, panda tưởng không phải FC, cứ đứng đấy mà ngó =.=" Rồi cuối cũng tưởng nhầm howdeep là Nara. Haiz.

@Min: bạn panda khen chị min xinh, panda cũng thấy thế. Nhìn ngoài đời thấy chị min xinh hơn trong ảnh :)

@Ti: một lần vào blog của Thảo thấy có ghi địa chỉ forum FC mình nên panda mới biết được. Yêu Thảo lắm :x

@In_con: Chu, tao yêu mày lắm lắm lắm. Cố giữ sức khoẻ nhá, rồi hè năm sau đi học bóng rổ với tao :P

@AQ: vào đây đọc thấy AQ được nhắc đến rất nhiều mà AQ lại chưa có mặt để hứng^^ Giờ thì panda chắc AQ có nghĩ là Ác Quỷ đó (giống panda hồi bé). Nói chuyện Y! với AQ thì phải đợi một lúc lâu mới thấy AQ pm lại. Làm panda mấy lần nghĩ AQ ghét mình =.="

@All: yêu mọi người. Không có mọi người thì không biết giờ này panda sẽ ra sao nữa. Embarassed
http://360.yahoo.com/my_profile-s7Pk3uUlc6OdI4Laf6TQXeEtW.ys9zaq
--¤Karine.♥♥♥
New Fan
New Fan
--¤Karine.♥♥♥

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Cầm tông chém chồng =))
Tâm trạng : Không yêu cho zai đỡ kiêu
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! C2403d4e0391b431a616d5eff4

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyMon Jun 08, 2009 12:42 pm

Càng ngày càng thêm yêu và gắn bó với mọi người trong 4rum
Tuy rằng chưa có nhiều thời gian lắm để rìm hiểu tất cả mọi người
Nhưng min cảm thấy rất yêu mọi người ... càng ngày tình cảm ấy càng lớn thêm lên ... :X
Yêu mọi người nhiều lắm ... những con người thân thiện
Sống và yêu hết mình :-* ...

Cảm ơn Panda :X ... Cảm ơn tất cả mọi người
Vì ở 4rum - min được sống trong một gia đình tràn đầy những yêu thương - Gia đình LAVIGNE :X :X :X ...
http://360.yahoo.com/min_love.m2lnt
Ruby Moon
Active Fan
Active Fan
Ruby Moon

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : [devil] [kill people every night] :))
Tâm trạng : [wanna get the ticket to go to home]
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! 080603piyo_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyTue Jun 09, 2009 7:04 pm

bày tỏ ư :))
@Panda: Rờ cg chưa bit hì nh` về Panda :)), tìm hiểu sau nhé ;;)
@chị Min: em cg k biết nh` :)), chỉ bêết chị lớn tuổi hơn em và nc rt lịch sự =))

Được sửa bởi Ruby Lavigne ngày Sun Jun 14, 2009 9:03 pm; sửa lần 2.
https://www.facebook.com/home.php#/profile.php?id=1802116931&ref=
[I]nvincible [P]anda
Crazy Fan
Crazy Fan
[I]nvincible [P]anda

Tâm trạng : = [(p+a+n+d+a)*(a+v+r+i+l)] / basketball
Thú cưng : Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! Color_deco40_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyFri Jun 12, 2009 1:36 pm

@Nara: ghét ghét ghét ghét ghét kinh khủng. Dám lừa panda scratch May mà (theo Nara nói) không biết ai, trừ Avril Lavigne if
http://360.yahoo.com/my_profile-s7Pk3uUlc6OdI4Laf6TQXeEtW.ys9zaq
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! EmptyFri Jun 12, 2009 11:38 pm

[Panda] Pi Pi ♥ Pi Ni đã viết:
@Nara: ghét ghét ghét ghét ghét kinh khủng. Dám lừa panda scratch May mà (theo Nara nói) không biết ai, trừ Avril Lavigne if
Ồ chuẩn rồi đấy, vui tí thôi mà Wink
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !   Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum ! Empty

Bày tỏ tình cảm với các mem trong 4rum !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : 1, 2  Next