The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

(* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 ! 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

(* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 ! Vide
Bài gửiTiêu đề: (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 !   (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 ! EmptyWed Feb 04, 2009 9:48 am

Thứ tư của bạn (4/2)

(Zing) - Hôm nay, Song Tử sẽ đón nhận hết bất ngờ này đến bất ngờ khác; còn Thiên Bình mong muốn được nhìn nhận và đánh giá xứng đáng hơn.

Dương Cưu (21/3 – 20/4)
Nếu bạn vui vẻ và lạc quan, bạn sẽ nhìn nhận thấy nhiều điều tốt đẹp trong cuộc sống trong ngày thứ 4 này. Ngược lại, nếu Dương Cưu bi quan và phàn nàn, bạn không những không làm được việc mà còn khiến người khác thấy khó chịu. Trong ngày, có thể bạn có quan điểm chưa thực tế lắm trong công việc nhưng trong việc lập kế hoạch thì bạn sẽ đạt được những thành quả nhất định.

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)
Nếu bạn quan tâm quá nhiều đến người khác thì bạn sẽ gây phiền phức cho cả bạn và người đó. Trong ngày là thời điểm lý tưởng để bạn đưa ra quyết định liên quan đến tài chính. Hôm nay, bạn sẽ có cơ hội được thể hiện sự vui vẻ, dí dỏm bên cạnh những người bạn từ thuở nhỏ.

Song Tử (22/5 – 21/6)
Hôm nay, Song Tử sẽ đón nhận hết bất ngờ này đến bất ngờ khác. Hãy coi những khó khăn trước mắt là thử thách, chứ không phải sự đe dọa nhé. Trong ngày, bạn cũng chớ kỳ vọng điều gì quá để rồi thất vọng. Tối nay, bạn sẽ quây quần bên gia đình.

Cự Giải (22/6 – 22/7)
Đây không phải là thời gian để bạn răm rắp tuân theo những thói quen hàng. Hôm nay, Cự Giải hãy phá cách một chút đi, có thể những điều thú vị trong cuộc sống sẽ đến bên bạn. Có thể một lúc nào đó, bạn cảm thấy mình chưa thực tế lắm, đó là những thử thách mới mà bạn cần vượt qua.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool
Bạn muốn bỏ hết tất cả để có được cảm giác thảnh thơi. Có những lúc trong ngày thứ 4 này, Sư Tử sẽ cảm thấy hối hận về những điều mình nói ra. Chớ quan tâm nhiều quá đến quá khứ nhé, tốt hơn hết bạn nên tập trung vào những kế hoạch trong thời gian tới.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)
Sẽ có những mâu thuẫn và bất đồng xảy ra giữa Xử Nữ với người thân và đồng nghiệp. Cách tốt nhất là bạn nên tránh những cuộc cãi vã không đáng có. Hôm nay, bạn sẽ phí thời gian vào những việc không đâu đó nhé.

Thiên Bình (23/9 – 23/10)
Bạn sẽ rất mong muốn người khác nhìn nhận và đánh giá mình xứng đáng hơn, đến mức mà điều đó khiến rất nhiều người nhận ra. Hãy sống với tất cả những gì mình có và với cảm xúc thật của mình, Thiên Bình nhé. Trong công việc, hôm nay, Thiên Bình sẽ đặt ra nhiều câu hỏi và tìm ra được những điều thú vị trong kế hoạch sắp tới.

Bò Cạp (24/10 – 22/11)

Hôm nay, bạn sẽ có thể rất vui vẻ hoặc muộn phiền tùy thuộc vào cách mà bạn xử lý tình huống trong công việc và trong gia đình. Tuy nhiên, Bò Cạp chớ nghiêm trọng hóa vấn đề mà suy nghĩ nhiều nhé. Những nỗ lực của Bò Cạp trong suốt thời gian qua sẽ được đồng nghiệp đánh giá cao.

Nhân Mã (23/11 – 21/12)
Bạn cảm thấy yêu quý mọi người xung quanh hơn. Trong ngày, bạn sẽ thiên về những điều giản dị trong cuộc sống, chứ không nghĩ tới những gì vĩ mô hay hào nhoáng. Đây là thời gian rất tuyệt để bạn bắt đầu một môn thể thao hoặc một sở thích mới.

Ma Kết (22/12 – 20/1)
Hôm nay, dường như Ma Kết hơi bảo thủ và cực đoan nên cứ giữ khăng khăng ý kiến của mình mà không chịu lắng nghe lời khuyên của người khác. Bạn muốn khẳng định mình nhưng cũng cần chú ý tới môi trường xung quanh mình nhé.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)
Hôm nay, Bảo Bình cần để cho tinh thần mình thoải mái, chớ gò ép mình vào những chuyện mà bản thân mình không muốn. Nổi tiếng không phải là tất cả với Bảo Bình đâu nhé. Trong ngày, bạn nên chú ý nhiều hơn đến những nguyên tắc mình tự đặt ra cho bản thân.

Song Ngư (20/2 - 20/3)
Hôm nay, bạn sẽ có lúc muốn nổi loạn. Bạn chẳng muốn hứa hẹn gì với mọi người xung quanh và cũng muốn phá cách với các thói quen hàng ngày. Tuy nhiên, tâm lý của bạn sẽ dần dần ổn định lại và cảm thấy hạnh phúc với những gì mình có. Tối nay, bạn sẽ có dịp thể hiện tài nấu ăn để chiêu đãi người thân.

trích theo news.zing
http://loidich.com/forum/
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 ! 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Bài gửiTiêu đề: Re: (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 !   (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 ! EmptyWed Feb 04, 2009 9:50 am

Trích dẫn :
Kim Ngưu (21/4 – 21/5)
Nếu bạn quan tâm quá nhiều đến người khác thì bạn sẽ gây phiền phức cho cả bạn và người đó. Trong ngày là thời điểm lý tưởng để bạn đưa ra quyết định liên quan đến tài chính. Hôm nay, bạn sẽ có cơ hội được thể hiện sự vui vẻ, dí dỏm bên cạnh những người bạn từ thuở nhỏ.
Lại điêu rồi.... Cool ...bạn thân từ thuở nhỏ?.....Vớ vẩn.... clown
Tài chính..? Hum ni mình tiêu chi đây ? pale
http://loidich.com/forum/
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 !   (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 ! EmptyWed Feb 04, 2009 3:33 pm

Trích dẫn :
Xử Nữ (23/8 – 22/9)
Sẽ
có những mâu thuẫn và bất đồng xảy ra giữa Xử Nữ với người thân và đồng
nghiệp. Cách tốt nhất là bạn nên tránh những cuộc cãi vã không đáng có.
Hôm nay, bạn sẽ phí thời gian vào những việc không đâu đó nhé.

---> hum nay chả cãi nhau với ai cả, nếu nói là gào lên thỳ kòn đúng 1 ýt.... :D
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 ! Yociexp30

Bài gửiTiêu đề: Re: (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 !   (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 ! EmptyWed Feb 04, 2009 5:05 pm

Trích dẫn :
Thiên Bình (23/9 – 23/10)
Bạn sẽ rất mong muốn người khác nhìn nhận và đánh giá mình xứng đáng hơn, đến mức mà điều đó khiến rất nhiều người nhận ra. Hãy sống với tất cả những gì mình có và với cảm xúc thật của mình, Thiên Bình nhé. Trong công việc, hôm nay, Thiên Bình sẽ đặt ra nhiều câu hỏi và tìm ra được những điều thú vị trong kế hoạch sắp tới.

hum nai chả thấy giống như trên j cả...:(
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Khắc bia mộ.
Tâm trạng : I've been lonely 4 so long.
Thú cưng : (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 ! Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 !   (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 ! EmptyWed Feb 04, 2009 5:20 pm

Trích dẫn :
Bò Cạp (24/10 – 22/11)
Hôm nay, bạn sẽ có thể rất vui vẻ hoặc muộn phiền tùy thuộc vào cách mà bạn xử lý tình huống trong công việc và trong gia đình. Tuy nhiên, Bò Cạp chớ nghiêm trọng hóa vấn đề mà suy nghĩ nhiều nhé. Những nỗ lực của Bò Cạp trong suốt thời gian qua sẽ được đồng nghiệp đánh giá cao.

Ngày hôm nay? Nghĩ nhiều đêy! Không nói nhiều lắm. (Chính ra là ko nói đc...) Có cái nào dự báo khi nào mình nói đc kho nhỉ?
http://www.avrilvn.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 !   (* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 ! Empty

(* Horoscope *) = thứ tư của bạn nè ngày 4/2 !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang