The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách Yociexp30

Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách Vide
Bài gửiTiêu đề: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptyThu Feb 26, 2009 12:23 am

Bạn thích cảnh hoàng hôn nào dưới đây? Sự lựa chọn sẽ thể hiện tính cách của bạn.

Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách T174743
Hình 1

Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách 445004dda16addafd6a7aa7339c82348
Hình 2

Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách 5caf546a864741c62759657628dd2a26
Hình 3

Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách A1ab031e4172d8bb83f3a5c233a85ee7
Hình 4

Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách 3a328d1ebcc9f51eabfa307baeff64f2
Hình 5

Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách 7fd05054aa757ef8bfb7da9b8102591f
Hình 6

Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách F06ce3a5c1ca574b38c8a6725531d621
Hình 7

Hình 1:

Bạn chẳng bao giờ muốn dành thời gian cho những việc không có ích. Làm những việc bạn thích cùng người mà bạn yêu thương là điều hết sức quan trọng với cuộc sống của bạn.

Bạn mong muốn một cuộc sống có sự thư giãn, nghỉ ngơi để tái sản xuất, thích mọi thứ chậm chậm lại để được tận hưởng mọi thứ và đánh giá lại những gì bạn có.

Bạn đặc biệt khâm phục và thích chơi cùng những người thông minh, bởi bạn cảm thấy những người đó rất thú vị và mang tới nhiều điều bất ngờ.

Hình 2:

Bạn luôn muốn cuộc sống của mình sôi động, đầy thử thách và thú vị. Bạn muốn thay đổi và liên tục phát triển.

Bạn tin rằng cuộc sống ngắn ngủi và có rất nhiều điều để học. Bởi vậy, tâm lý bạn luôn sợ thiếu thời gian và rất ghét sự phí phạm.

Bạn ước mơ cuộc sống của mình luôn đông vui, được đi đến nhiều nơi, có nhiều ý tưởng mới và kinh nghiệm mới.

Hình 3:

Bạn luôn muốn mình có cách sống khác người. Bạn muốn xây dựng ảnh hưởng của mình tới nhiều người khác.

Bạn không có hoài bão thay đổi cả thế giới nhưng bạn muốn thay đổi một số thứ để cuộc sống tốt đẹp hơn. Bạn sống hào phóng và nhân hậu với những người xung quanh.

Bạn tin rằng, cuộc sống chính là những gì mà bạn đối xử với những người xung quanh dù bạn là ai đi chăng nữa.

Hình 4:

Bạn mong muốn cuộc sống tự do, thoải mái. Cuộc sống stress quả là địa ngục với bạn.

Bạn tin rằng, cuộc sống có rất nhiều điều thú vị và lý thú. Mọi người sống trên trái đất này cần được sống trong hòa bình và hạnh phúc để tận hưởng cuộc sống. Sự lạc quan, tin tưởng luôn làm bạn thấy yêu cuộc sống hơn.

Hình 5:

Bạn ước mơ một cuộc sống đầy ý tưởng và tự do. Theo bạn, cuộc sống có rất nhiều điều để làm và quan trọng là bạn phải làm được điều gì đó có ích cho bản thân và những người xung quanh.

Bạn mong muốn thành công, không cần thiết cứ phải là thành công về vật chất. Đây chính là mẫu người nghĩa hiệp, bởi theo bạn, thành công chính là giúp người khác tìm được con đường đi phù hợp với bản thân.

Dù khó khăn tới đâu, bạn vẫn kiên định theo mục tiêu của mình và quyết tâm đạt được mong ước.

Hình 6:

Ước mơ của bạn là được sống ở những nơi mà bạn có thể học tập và tiến bộ được. Bạn tin rằng, thế giới, con người và cuộc sống có rất nhiều điều thú vị cần khám phá.

Bạn dám chấp nhận thử thách và làm những điều người khác cho là khó. Mong ước lớn lao của bạn là góp phần giải quyết một số vấn đề cấp thiết của thế giới.

Hình 7:

Bạn ước mơ mình sống đẹp và ấn tượng. Những kế hoạch, chuyến đi dù mất rất nhiều thời gian và công sức nhưng bạn vẫn theo đuổi đến cùng.

Bạn mong muốn cuộc sống đầy ý nghĩa với bản thân và những người xung quanh. Bạn mong muốn mình làm được điều gì đó lớn hoặc ít nhất là gợi cảm hứng cho người khác làm.

Theo Zing
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptyThu Feb 26, 2009 9:46 am

Trích dẫn :
Hình 6:

Ước mơ của bạn là được sống ở những nơi mà bạn có thể học tập và tiến bộ được. Bạn tin rằng, thế giới, con người và cuộc sống có rất nhiều điều thú vị cần khám phá.

Bạn dám chấp nhận thử thách và làm những điều người khác cho là khó. Mong ước lớn lao của bạn là góp phần giải quyết một số vấn đề cấp thiết của thế giới.
sao mà thấy nó điêu thế... =))
http://loidich.com/forum/
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Khắc bia mộ.
Tâm trạng : I've been lonely 4 so long.
Thú cưng : Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptyThu Feb 26, 2009 12:23 pm

Trích dẫn :
Hình 1:

Bạn chẳng bao giờ muốn dành thời gian cho những việc không có ích. Làm những việc bạn thích cùng người mà bạn yêu thương là điều hết sức quan trọng với cuộc sống của bạn.

Bạn mong muốn một cuộc sống có sự thư giãn, nghỉ ngơi để tái sản xuất, thích mọi thứ chậm chậm lại để được tận hưởng mọi thứ và đánh giá lại những gì bạn có.

Bạn đặc biệt khâm phục và thích chơi cùng những người thông minh, bởi bạn cảm thấy những người đó rất thú vị và mang tới nhiều điều bất ngờ

NGhe điêu điêu....
http://www.avrilvn.com
min love
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:<
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:
min love

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp
Tâm trạng : I'm in love :
Thú cưng : Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách C2403d4e0391b431a616d5eff4

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptyFri Feb 27, 2009 10:25 pm

Min cũng thích hỉnh ảnh 6 :))
min love <~~~ mong muốn làm điều gì to lớn cho thế giới 8->
http://360.yahoo.com/min_lavigne
AQ
Smod
Smod
AQ

Thú cưng : Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách 465d358bda7f2

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptySat Feb 28, 2009 7:36 am

Hình 7:

Bạn ước mơ mình sống đẹp và ấn tượng. Những kế hoạch, chuyến đi dù mất rất nhiều thời gian và công sức nhưng bạn vẫn theo đuổi đến cùng.

Bạn mong muốn cuộc sống đầy ý nghĩa với bản thân và những người xung quanh. Bạn mong muốn mình làm được điều gì đó lớn hoặc ít nhất là gợi cảm hứng cho người khác làm.
Chính nó nhưng không biết sẽ đi vào lúc nào đây ka ka ka
http://esky.in/index.php?city=.AQ.
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptySat Feb 28, 2009 5:55 pm

Hình 3

Bạn luôn muốn mình có cách sống khác người. Bạn muốn xây dựng ảnh hưởng của mình tới nhiều người khác.

Bạn không có hoài bão thay đổi cả thế giới nhưng bạn muốn thay đổi một số thứ để cuộc sống tốt đẹp hơn. Bạn sống hào phóng và nhân hậu với những người xung quanh.

Bạn tin rằng, cuộc sống chính là những gì mà bạn đối xử với những người xung quanh dù bạn là ai đi chăng nữa.
Ft_Louie
Crazy Fan
Crazy Fan
Ft_Louie

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : PrInCesS cAt
Tâm trạng : miaow.....
Thú cưng : Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách 13598_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptySat Feb 28, 2009 6:00 pm

nguyendu1987 đã viết:

Hình 3:

e giong ss xiu naz pig
http://vn.myblog.yahoo.com/Ft-Louie
avril_love_deryck27984
The best damn fan
The best damn fan
avril_love_deryck27984

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : hoc sinh Hoc Vien Am Nhac Quoc Gia
Tâm trạng : love avril forever
Thú cưng : Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách Avatars,vina365,com-animal-Num482

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptySun Mar 01, 2009 7:12 am

ten ten em chọn jống xíu híhí nhưng hình 3 có vẻ hơi kiêu + khác ng` ưa' :(
http://www.twitter/titti_tranthao
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptyTue Mar 03, 2009 5:30 pm

Ờ hờ! Mốt của Xíu mà ai cũg theo =))....
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách 080416maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptyTue Mar 03, 2009 6:56 pm

Hình 2:

Bạn luôn muốn cuộc sống của mình sôi động, đầy thử thách và thú vị. Bạn muốn thay đổi và liên tục phát triển.

Bạn tin rằng cuộc sống ngắn ngủi và có rất nhiều điều để học. Bởi vậy, tâm lý bạn luôn sợ thiếu thời gian và rất ghét sự phí phạm.

Bạn ước mơ cuộc sống của mình luôn đông vui, được đi đến nhiều nơi, có nhiều ý tưởng mới và kinh nghiệm mới
có vẻ đúng..;))
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptyTue Mar 03, 2009 7:57 pm

Trích dẫn :

Hình 5:

Bạn
ước mơ một cuộc sống đầy ý tưởng và tự do. Theo bạn, cuộc sống có rất
nhiều điều để làm và quan trọng là bạn phải làm được điều gì đó có ích
cho bản thân và những người xung quanh.

Bạn mong muốn thành
công, không cần thiết cứ phải là thành công về vật chất. Đây chính là
mẫu người nghĩa hiệp, bởi theo bạn, thành công chính là giúp người khác
tìm được con đường đi phù hợp với bản thân.

Dù khó khăn tới đâu, bạn vẫn kiên định theo mục tiêu của mình và quyết tâm đạt được mong ước.
Vế đầu đoạn 1 đúg, vế sau thì k quan tâm.
Đoạn 2 có nét đúg, có nét sai.
Đoạn 3 đúng, nhưng chỉ thuộc phạm vi đầu óc, chưa có khả năng thoát ra ngoài thực tế.
avril_love_deryck27984
The best damn fan
The best damn fan
avril_love_deryck27984

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : hoc sinh Hoc Vien Am Nhac Quoc Gia
Tâm trạng : love avril forever
Thú cưng : Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách Avatars,vina365,com-animal-Num482

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptyThu Mar 05, 2009 7:00 pm

Xíu đã viết:
oack em chon hinh trc' rui` mui' bit' ss cung~ chon jong ma !!
http://www.twitter/titti_tranthao
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách EmptySat Mar 07, 2009 7:25 pm

avril_love_deryck27984 đã viết:
Xíu đã viết:
oack em chon hinh trc' rui` mui' bit' ss cung~ chon jong ma !!
Đâu đâu chỵ mày đâu thấy =)) =)) ..Mốt của chỵ là của chỵ..lắm chuyện ..chỵ khóc jờ đó :| :|
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách   Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách Empty

Cảnh hoàng hôn nói gì về tính cách

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang