The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

[Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : [Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3) 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

[Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3) Vide
Bài gửiTiêu đề: [Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3)   [Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3) EmptyThu Mar 12, 2009 9:31 am

[color:6655="Red"]Bạch Dương (21/3- 19/4)

Hôm nay bạn cảm thấy bế tắc trong công việc, giải pháp dành cho bạn là hãy cố gắng kiên nhẫn và kiên trì ngay cả khi bạn nghĩ là bạn sẽ không vượt qua được. Mọi chuyện sẽ tốt đẹp và bạn sẽ thấy rằng mọi chuyện không khó như mình nghĩ.

[color:6655="Red"]Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu sẽ có những khỏanh khắc rất đặc biệt ở trường học hay nơi làm việc. Hãy nỗ lực để vượt qua tính nhút nhát, hay e thẹn của mình nhé. Tự tin vào bản thân và bạn thấy rằng không có gì là không có thể.

[color:6655="Red"]Song Tử (21/5 - 21/6)

Dường như bạn đã dành hơi nhiều thời gian cho chuyện tình cảm phải không nào? Đã đến lúc thư giãn một tí rồi đó, hãy dành thời gian cho bạn bè nào. Còn chần chờ gì nữa mà không liên lạc với bạn bè đề sắp xếp kế họach vui chơi cho tối nay!!!

[color:6655="Red"]Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải hãy cẩn thận với mọi phát ngôn của mình hôm nay nhé. Có một người nào đó đang cố gắng làm bạn phải bực tức đấy. Hảy mặc kệ họ, mỉm cười và không cần nói gì hết. Nếu bạn có thể kiểm sóat tình huống này, bạn sẽ có một cuộc gặp lãng mạn và thú vị đấy.

[color:6655="Red"]Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Cả công việc và học hành của Sư Tử hôm nay đều không diễn ra thuận lợi vì bạn không thể tập trung vào chuyện gì cả. Có lẽ vì bạn có quá nhiều ý tưởng nên khó có thế sắp xếp chúng theo hệ thống. Hãy thư giãn nào, tạm quên chúng đi và trở lại một vài hôm sau nhé

[color:6655="Red"]Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Một người bạn sẽ trở nên vô cùng quan trọng với bạn vì họ cho bạn lời khuyên và giúp đỡ bạn rất nhiều. Bạn thích tự mình cố gắng trong công việc và không cần gây ấn tượng với ai cả, nhưng hãy đảm bảo rằng mình đã chọn cách làm dễ dàng hơn cho mình bạn nhé.

[color:6655="Red"]Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Thiên Bình có một ngày thật nhiều năng lượng và hào hứng. Hãy lập kế họach đi chơi và thư giãn cùng bạn bè nào. Hãy đi xem phim, chơi bowling, hay bất cứ việc gì có thể đem đến cho bạn niếm vui .

[color:6655="Red"]Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Hôm nay bạn có một ngày nhẹ nhàng hơn hôm qua. Chỉ cần bạn để mắt tới ngân khố của mình một chút bởi vì bạn rất dễ bị cám dỗ với những đồ vật xinh xắn, và chúng là nguyên nhân chính khiến bạn cháy túi đó

[color:6655="Red"]Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Bạn cảm thấy mình cạn kiệt năng lượng vì một chướng ngại nào đó, nếu không thể đối đầu hãy để chuyện đó sang một bên, bạn sẽ thấy nhẹ nhàng hơn. Hãy dành buối tối để hồi phục sức khỏe cho bản thân, ngâm mình trong bồn tắm rồi xem bộ phim mà bạn yêu thích để chuẩn bị cho một ngày mới nhé.

[color:6655="Red"]Ma Kết (22/12 - 19/1)

Hình như Ma Kết có vẻ yêu cầu và đòi hỏi nhiều, nhất là với người thân của mình. Bạn có thể kiểm soát được điều đó nếu bạn nghe lời khuyên của bạn bè và người thân vì bạn vốn là người biết điều và dễ thông cảm với người khác.

[color:6655="Red"]Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Công việc hoặc học hành hôm nay không được như ý của Bảo Bình. Bạn bè thì biểu hiện tốt hơn bạn điều đó càng làm cho bạn cảm thấy căng thẳng, hãy cố gắng một chút nhé bạn.

[color:6655="Red"]Song Ngư (19/2 - 20/3)

Nếu bạn đang độc thân thì bạn cảm thấy mình kén chọn hơn, còn nếu bạn đang có đôi thì hình như bạn đang kiểm sóat người ấy gắt gao đó. Hãy tìm một việc gì vui vẻ để giải trí và thư giãn nhé, mọi chuyện sẽ tốt hơn với bạn.
http://loidich.com/forum/
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : [Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3) 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Bài gửiTiêu đề: Re: [Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3)   [Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3) EmptyThu Mar 12, 2009 9:32 am

Quái, cái trên kia bị làm sao ấy nhể...??

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu sẽ có những khỏanh khắc rất đặc biệt ở trường học hay nơi làm việc. Hãy nỗ lực để vượt qua tính nhút nhát, hay e thẹn của mình nhé. Tự tin vào bản thân và bạn thấy rằng không có gì là không có thể.

Đúng, ko có gì là ko thể :D!
http://loidich.com/forum/
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : [Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3) 080416maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: [Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3)   [Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3) EmptyThu Mar 12, 2009 6:28 pm

Song Tử (21/5 - 21/6)

Dường như bạn đã dành hơi nhiều thời gian cho chuyện tình cảm phải không nào? Đã đến lúc thư giãn một tí rồi đó, hãy dành thời gian cho bạn bè nào. Còn chần chờ gì nữa mà không liên lạc với bạn bè đề sắp xếp kế họach vui chơi cho tối nay!!!

Chả có chuyện tập trung lắm... mem hội độc thân mà... =)) =)). Định chủ nhật đi chơi, vs đà này lại mưa rồi :( :(
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3)   [Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3) Empty

[Horoscope] Thứ Năm của bạn (12/3)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang