The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ tư của bạn (18/3)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : Thứ tư của bạn (18/3) 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Thứ tư của bạn (18/3) Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ tư của bạn (18/3)   Thứ tư của bạn (18/3) EmptyWed Mar 18, 2009 8:47 am

Dương Cưu (21/3 – 20/4)
Chuyện nhà cửa hoặc gia đình sẽ chiếm khá nhiều thời gian của Dương Cưu trong ngày thứ tư này. Một số vấn đề chưa được giải quyết sẽ có thể khiến thêm bạn căng thẳng. Không khí sẽ ôn hòa hơn nếu Dương Cưu có cách tiếp cận nhẹ nhàng và tế nhị hơn.

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)
Bạn thấy thật khó để nói chuyện hoàn toàn trung thực về cảm giác của mình. Nhưng điều này sẽ khiến bạn làm cho người khác hiểu lầm. Một chút cảm giác tội lỗi sẽ khiến Kim Ngưu buồn phiền. Tuy nhiên, mọi khó khăn của bạn sẽ qua đi rất nhanh trong ngày thứ tư này.

Song Tử (22/5 – 21/6)
Hoài bão của Song Tử trong ngày thứ tư này rất lớn. Bạn muốn mang lại hạnh phúc cho thật nhiều người xung quanh mình. Chuyện tài chính sẽ có thể khiến bạn thích cạnh tranh nhiều hơn. Tuy nhiên, nếu quá tập trung vào đề tài này, Song Tử sẽ bỏ bê những chuyện khác đó.

Cự Giải (22/6 – 22/7)
Hôm nay, bạn sẽ rất hứng thú với các hoạt động xã hội. Giao tiếp của bạn khá lên nhiều đấy. Tuy nhiên, điều mà Cự Giải cần làm trong ngày đó là cân bằng giữa điều bạn muốn và những gì bạn có thể làm.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool
Bạn sẽ vui vẻ và hài lòng với những gì mình có. Sư Tử ước nếu mình có nhiều thời gian hơn thì sẽ dành khoảng thời gian quý giá đó cho những người thân. Bạn cần chú ý nhiều đến sức khỏe nhé. Chớ coi thường những ảnh hưởng tiêu cực của thời tiết.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)
Công việc của bạn hôm nay tiến triển khá tích cực. Xử Nữ thấy mình có động lực và sức khỏe. Bạn muốn cống hiến nhiều hơn nữa để mang lại hạnh phúc cho người thân. Hôm nay, bạn sẽ nhận được tin vui.

Thiên Bình (23/9 – 23/10)
Hôm nay, bạn có xu hướng ăn chơi quá trớn. Niềm vui khi gặp lại người thân, niềm hân hoan khi gặt hái được những thành công nhất định trong cuộc sống khiến bạn có tư tưởng thích vui chơi. Hãy giữ cân bằng cho cuộc sống của mình, Thiên Bình nhé.

Bò Cạp (24/10 – 22/11)
Bạn sẽ lập kế hoạch cho một kỳ nghỉ hoặc một chuyến đi xa trong ngày hôm nay. Bò Cạp hi vọng một luồng gió mới sẽ thổi vào cuộc sống khá quen thuộc hàng ngày của bạn. Thứ tư này, nếu gặp người nước ngoài hoặc người có nền văn hóa khác, bạn nên cẩn thận với việc giao tiếp nhé.

Nhân Mã (23/11 – 21/12)
Bạn cần cẩn trọng hơn trong mối quan hệ của một người khá đặc biệt. Tuy nhiên, may mắn là hôm nay Nhân Mã sẽ giải quyết rất tốt các mâu thuẫn khiến bạn căng thẳng này. Ban đầu hơi khó khăn một chút nhưng bạn sẽ tìm được phương pháp hợp lý.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)
Bạn thấy cuộc sống của mình đang diễn ra khá bình lặng. Bảo Bình muốn làm điều gì đó để bổ sung chút thi vị vào những gì đang diễn ra hàng ngày. Bạn hãy tìm điều đó ở ngay những người thân nhất của mình nhé.

Song Ngư (20/2 - 20/3)
Trước khi nói ra điều gì đó, bạn hãy suy nghĩ thật kỹ nhé. Coi chừng những người vốn không ưa gì Song Ngư đó. Hôm nay, bạn sẽ cảm thấy thật hạnh phúc bên người mình yêu thương.
http://loidich.com/forum/
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : Thứ tư của bạn (18/3) 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn (18/3)   Thứ tư của bạn (18/3) EmptyWed Mar 18, 2009 8:49 am

Trích dẫn :
Kim Ngưu (21/4 – 21/5)
Bạn thấy thật khó để nói chuyện hoàn toàn trung thực về cảm giác của mình. Nhưng điều này sẽ khiến bạn làm cho người khác hiểu lầm. Một chút cảm giác tội lỗi sẽ khiến Kim Ngưu buồn phiền. Tuy nhiên, mọi khó khăn của bạn sẽ qua đi rất nhanh trong ngày thứ tư này.
Nghe vẻ hôm nay sẽ là 1 ngày cực kì thú vị đây.Đón chờ. :D
http://loidich.com/forum/
avril_love_deryck27984
The best damn fan
The best damn fan
avril_love_deryck27984

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : hoc sinh Hoc Vien Am Nhac Quoc Gia
Tâm trạng : love avril forever
Thú cưng : Thứ tư của bạn (18/3) Avatars,vina365,com-animal-Num482

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn (18/3)   Thứ tư của bạn (18/3) EmptyWed Mar 18, 2009 10:52 am

Trích dẫn :
Dương Cưu (21/3 – 20/4)
Chuyện nhà cửa hoặc gia đình sẽ chiếm khá nhiều thời gian của Dương Cưu trong ngày thứ tư này. Một số vấn đề chưa được giải quyết sẽ có thể khiến thêm bạn căng thẳng. Không khí sẽ ôn hòa hơn nếu Dương Cưu có cách tiếp cận nhẹ nhàng và tế nhị hơn.
hi hi nghe co' ve? dung' dung' ^^
http://www.twitter/titti_tranthao
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : Thứ tư của bạn (18/3) Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn (18/3)   Thứ tư của bạn (18/3) EmptyWed Mar 18, 2009 10:57 am

Invisible đã viết:
Thiên Bình (23/9 – 23/10)
Hôm nay, bạn có xu hướng ăn chơi quá trớn. Niềm vui khi gặp lại người thân, niềm hân hoan khi gặt hái được những thành công nhất định trong cuộc sống khiến bạn có tư tưởng thích vui chơi. Hãy giữ cân bằng cho cuộc sống của mình, Thiên Bình nhé.
Ảo quá, hôm nay mình sẽ gặp ai nhỉ ??? :) :)
Hôm nay phải thuyết trình rồi, vui chơi đc cái gì đây....... I love you
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ tư của bạn (18/3) Yociexp30

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn (18/3)   Thứ tư của bạn (18/3) EmptyWed Mar 18, 2009 4:23 pm

hức! hum niai co`1 đc ăn chơi jề âu :|:|
chưa gặp đc ai cả...để tối xem có gặp đc ko...=.="
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn (18/3)   Thứ tư của bạn (18/3) Empty

Thứ tư của bạn (18/3)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang