The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ Tư của bạn (13/5/09)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ Tư của bạn (13/5/09) Yociexp30

Thứ Tư của bạn (13/5/09) Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ Tư của bạn (13/5/09)   Thứ Tư của bạn (13/5/09) EmptyTue May 12, 2009 11:18 am

Theo Mực Tím

Ưu điểm của Song Tử trong ngày giữa tuần này là thái độ đúng đắn, cách làm việc hợp lý, hào phóng và nhiệt tình trong công việc.

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Sẽ có vài chuyện trong công ty hoặc trường lớp làm bạn thất vọng và thậm chí là những tin không tốt làm ảnh hưởng đến tài chính nữa. Tuy nhiên, nhiệm vụ của bạn là chiến đấu hết mình, không được bỏ cuộc, cứ mạnh dạn tiến về trước rồi bạn sẽ vượt qua được mọi chướng ngại vật cả thôi.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Ngày hôm nay Kim Ngưu phải thật dứt khoát và quyết tâm thực hiện các kế hoạch đã ở tình trạng tạm ngưng một thời gian khá lâu. Bạn cần phải thay đổi cách suy nghĩ của mình, nó sẽ giúp bạn nhận ra được nguyên nhân cội rễ của vấn đề và từ đó thấy được các yếu tố rủi ro trong đó.

Song Tử (21/5 - 21/6)

Ưu điểm của Song Tử trong ngày giữa tuần này là thái độ đúng đắn, cách làm việc hợp lý, hào phóng và nhiệt tình trong công việc, tuy nhiên rất tiếc là bạn lại không biết cách tận dụng và sử dụng những điều đó đúng cách và đúng nơi. Hình như bạn chỉ thấy được vẻ bề ngoài mà không nhận ra được bản chất của vấn đề, còn một nguyên nhân khác nữa là bạn đang cố gắng làm hài lòng mọi người. Bạn đang tự làm khổ mình đó.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Một người bạn của Cự Giải đang trong tâm trạng không tốt và rất khó khăn, chính vì thể bạn phải thật kiên nhẫn và mềm mỏng trong cách nói chuyện và giải quyết công việc với bạn ấy. Tuy nhiên, bạn không cần và không nên hứa hẹn chắc chắn về điều gì cả, ngay khi vừa nói xong thì bạn sẽ hối hận vì những lời mình đã vừa tuôn ra. Buổi tối có lẽ sẽ giúp tinh thần bạn thoải mái hơn phần nào.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Hôm nay bạn cần phải nhìn lại một vài khía cạnh, lĩnh vực trong cuộc sống và có vài điều chỉnh cho chúng. Bên cạnh đó, Sư Tử nên thành thật với chính bản thân mình, cho dù bạn đang làm gì thì lúc này cần phải châm chậm lại vì có khả năng rằng khi bạn càng cố thúc về phía trước thì bạn càng phải trở về lại vị trí đầu.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Bạn sẽ gặp không ít rắc rối trong quá trình giao tiếp do hiểu lầm ý của người khác. Tuy nhiên, nếu bạn thấy mình không được nằm trong danh sách những người được truyền đạt thông tin thì cũng đừng phản kháng lại nha. Bạn nên dành buổi tối để cân bằng lại cho chính mình.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Nếu bạn thấy mọi việc diễn ra với tốc độ khá chậm và chán ngắt thì đến lúc để thay đổi không khí rồi đó. Bạn hãy tạo không khí vui tươi, thay đổi cách làm việc để tinh thần của bạn và những người xung quanh thêm phấn khích hơn. Bạn cũng có thể rủ những người cùng chung tâm trạng, tất cả cùng giúp nhau để có được một ngày trôi qua thật xứng đáng.

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Ôi, bỗng dưng hôm nay Hổ Cáp lại lo nghĩ nhiều về hình ảnh của mình và lo lắng không biết mọi người nghĩ gì về bạn. Có lẽ chuyện tình cảm làm ảnh hưởng đến tâm trạng của bạn rồi, nhưng nếu bạn biết đặt vấn đề vào đúng hướng của nó thì mọi áp lực sẽ dần dần tan biến đi.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Ui, hôm nay là một trong những ngày khá đau đầu của Nhân Mã đây, hầu như không có việc nào diễn ra theo đúng kế hoạch đã định cả. Nhưng rất may là sự tự tin sẽ là "vũ khí" để bạn xoay chuyển tình huống và giải quyết được mọi vấn đề hóc búa, thậm chí còn giúp tình huống hiện tại từ xấu trở nên tốt hơn nữa chứ.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết đừng nên trông đợi người khác hoàn thành công việc của họ, bạn chỉ càng thêm phiền lòng và bực bội thôi. Nhưng cho dù đó là việc ở công ty, ở trường hay thậm chí là trong nhà thì bạn cần phải nói rõ những ý định và mong muốn của mình, như vậy sẽ phần nào giải toả được mọi hiểu lầm.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Mặc dù tình hình tài chính của Bảo Bình có phần khả quan hơn nhưng bạn sẽ thấy mệt mỏi trước những đòi hỏi, yêu cầu và cả sự lo lắng của người khác. Tuy vậy, bạn không cần phải tác động gì vào cả, cứ thể hiện hết mình, những phiền phức đó sẽ không dám hiện diện lâu đâu.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Các mối quan hệ trong cuộc sống sẽ tạo cho bạn vài áp lực trong ngày giữa tuần này. Tuy nhiên bạn hãy cố thực hiện điều này: suy nghĩ tích cực, xa và rộng hơn, đồng thời đón nhận những ý kiến, quan điểm của mọi người. Bạn nên uyển chuyển và linh động hơn trong việc giải quyết tình huống.

STEPPE
Theo Mực Tím

Thứ Tư của bạn (13/5/09)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang