The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ năm của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ năm của bạn Yociexp30

Thứ năm của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ năm của bạn   Thứ năm của bạn EmptyWed May 13, 2009 10:16 pm

Theo Ngôi Sao

Những thông tin mới sẽ đến với Song Ngư trong ngày thứ tư này, bạn nên sẵn sàng với những thay đổi.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Dương Cưu nên chờ đợi thời điểm cũng như hoàn cảnh hợp lý để khởi sự, đừng vội vàng không đúng lúc. Đây cũng không phải lúc để bạn tách ra làm việc một mình, chỉ nên làm điều đó khi có yêu cầu bắt buộc. Những dự án công việc với gia đình, đồng nghiệp sẽ là một gợi ý hay cho bạn.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Một điều gì đó mà Kim Ngưu cho là ý tưởng căn bản sẽ trở nên bình thường trong ngày thứ năm này. Nếu bạn băn khoăn, ngạc nhiên về cách hành xử của một ai đó thì hãy nhắc nhở bản thân rằng họ đang mong muốn được chú ý từ phía những người xung quanh.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Lắng nghe những tiếng nói của nội tâm và đừng để bất cứ ai giục giã bạn nhé Song Sinh. Đây sẽ là ngày mà mọi thứ diễn ra có một chút kỳ diệu và mang đến cho bạn những điều thú vị. Đó có thể là một sự thay đổi lớn lao đến với bạn, hãy chủ động đón nhận.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải cứ vui vẻ san sẻ nhiều hơn những người xung quanh, vì mọi thứ đều có giá của nó. Bạn cũng có thể sẽ phải đối mặt với những thách thức lớn, tuy nhiên nếu bạn sử dụng cái đầu của mình, mọi rắc rối sẽ sớm đi qua. Càng vận dụng nhiều tư duy logic, bạn sẽ càng dễ dàng khiến mọi người thấy được năng lực của mình.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Sư Tử nên nhẫn nại hơn một chút và cứ tin tưởng rằng khi những gì hứa hẹn mang đến sự thú vị thì sẽ là như vậy. Đây sẽ là ngày mà bạn cảm thấy khó khăn để hiểu rõ ràng về một tình huống nào đó, cho tới khi bạn nghĩ đến câu hỏi "Ai thực sự nắm quyền lực trong tay". Câu trả lời sẽ giúp bạn giải đáp mọi thắc mắc và thôi thúc bạn thay đổi mọi thứ.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ cần phải cho mình thêm thời gian để hấp thu những ý tưởng mới, vì thế sự kiên nhẫn là thực sự cần thiết. Bạn cũng cần phải xem xét tất cả chúng, dù bạn có thể chấp nhận chúng hay không. Chính thái độ khoan dung sẽ giúp bạn hòa đồng hơn trong môi trường mới.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Đừng đòi hỏi nhiều hơn từ những người bạn, bạn cần phải chấp nhận những gì thuộc về bản chất của họ. Ngày này, bạn bè, người thân trong gia đình sẽ trở thành những người hộ tống đắc lực khi bạn khám phá cuộc sống, khám phá thế giới xung quanh. Mong muốn của bạn chắc chắn sẽ được mọi người ủng hộ và giúp bạn có một ngày thật thú vị.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Cuộc tụ họp gia đình sẽ khuấy động những xúc cảm thú vị trong ngày thứ năm này. Bạn cũng rất dễ dàng xúc tiến công việc và hoàn thành chúng trôi chảy như mong muốn, trừ khi gia đình cần đến bạn ở bên họ.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nhân Mã sẽ có cơ hội tiếp xúc với những nhóm khác nhau và kết nối họ. Bạn cũng có thể gây ấn tượng với mọi người xung quanh mặc dù bản thân không thực sự ý thức được điều đó, vậy thì còn chờ gì nữa mà không mạnh dạn thể hiện mình?

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Nếu Ma Kết cảm thấy chưa an tâm về một kế hoạch mới nào đó, bạn nên mạnh dạn nói lên suy nghĩ của mình, dù cho điều gì xảy ra. Bạn cũng cần phải ngồi lại và lập kế hoạch cụ thể cho các dự án, công việc trong tương lai để vạch ra chương trình làm việc chu đáo, nhằm không vấp phải những trở ngại bất ngờ.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Mỗi người đều có cuộc sống riêng của mình, Bảo Bình nên nhớ điều đó và đừng để bất cứ ai gây tác động lớn tới bạn. Khoảng giữa ngày, một vài điều hứng khởi và mới mẻ sẽ gõ cửa bạn, khiến bạn hào hứng và sẵn sàng cho hướng đi mới. Một vài sự thay đổi sẽ là chất xúc tác tốt cho bạn.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Những thông tin mới sẽ đến với Song Ngư trong ngày thứ năm này, bạn nên sẵn sàng với những thay đổi. Bạn cũng cần phải chủ động tham gia làm việc với những nhóm có cùng quan điểm như mình. Đương nhiên điều đó không có nghĩa tự bạn chẳng thể tỏa sáng, nhưng khi làm việc với mọi người, bạn sẽ thực sự gây ấn tượng.

Nguyễn Hương
Thứ năm của bạn Symbol_End_NS

Thứ năm của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang