The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ ba của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ ba của bạn Yociexp30

Thứ ba của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ ba của bạn   Thứ ba của bạn EmptyMon May 18, 2009 6:46 pm

Chuyện tình cảm chiếm trọn tâm trí của Nhân Mã, bạn sẽ nhận ra rằng đó là một con đường hai chiều.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Đây là ngày tuyệt vời cho Dương Cưu trải nghiệm những điều thú vị của cuộc sống, nhớ rà soát tất cả những chọn lựa của mình. Chắc chắn bạn sẽ khám phá được những điều đặc biệt nhờ nguồn năng lượng cơ thể dồi dào của mình.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Vội vàng, hấp tấp sẽ không giúp bạn đạt được kết quả, hãy cho mình thời gian. Dù cho những người xung quanh có cuống cuồng với công việc thì cũng đừng để bị ảnh hưởng bởi họ. Tốt nhất, bạn nên làm mọi việc theo cách mình muốn và sử dụng hiệu quả thời gian bạn có.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh hãy đón nhận những lời khuyên từ những đồng minh tốt của bạn. Đây là ngày mà những mơ ước cũng như những nỗi sợ hãi của bạn được bày tỏ rõ ràng, bạn mong muốn tìm kiếm những người đồng điệu với mình để cùng họ chia sẻ và được trợ giúp.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Mối liên kết giữa gia đình và công việc của Cự Giải sẽ được chú ý đến nhiều hơn trong ngày thứ ba này. Bạn cũng nhận thấy tâm trạng mình trở nên nhạy cảm hơn, tuy nhiên mọi việc sẽ vẫn diễn ra tốt đẹp nếu bạn thành thật, cởi mở với mọi người xung quanh. Đừng ngại chia sẻ với họ những gì bạn nghĩ.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Sư Tử hứng khởi với việc học hành và tiếp thu những điều mới mẻ, thú vị. Bạn cũng không nhất thiết phải đặt sẵn cho mình những hướng đi trong cuộc sống, đôi khi cần phải khuấy động nó một chút. Ngày này sẽ mang đến một nhân vật để giúp bạn làm điều đó.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Dàn xếp và thỏa hiệp là lời khuyên cho Xử Nữ trong ngày thứ ba này, hãy hạn chế bớt sự hiếu chiến lại. Bạn sẽ ngạc nhiên về chính mình và khiến cho những người xung quanh bất ngờ khi tỏ ra cáu giận mặc dù mọi người xung quanh mong muốn sự yên ổn, hòa bình.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Nếu Thiên Bình nợ ai đó tiền thì đây là lúc để bạn thanh toán rồi đấy, việc làm này sẽ khiến bạn cảm thấy dễ chịu. Sự chủ động sẽ giúp bạn xác định rõ những gì cần phải làm trong ngày này, thay vì tâm lý thụ động. Chính điều này sẽ giúp bạn có được may mắn và dễ dàng xúc tiến công việc.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp nên tránh các bất đồng có thể xảy ra bằng cách sử dụng sự lôi cuốn của mình để thuyết phục mọi người chấp nhận quan điểm của mình. Đây cũng là ngày bạn sẵn lòng cho tinh thần phục vụ, các hoạt động tình nguyện và ghi được những điểm số ấn tượng.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Chuyện tình cảm chiếm trọn tâm trí của Nhân Mã, bạn sẽ nhận ra rằng đó là một con đường hai chiều. Dù cho bạn đang ở tình trạng nào thì hãy cố gắng tìm ra cho mình một lối đi phù hợp, bạn sẽ thấy thực sự hạnh phúc.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Nếu ngày này mang đến cho bạn một chút mỏi mệt và muốn từ bỏ công việc hay một ai đó để tập trung năng lượng cho một việc khác, hãy cố gắng kiên trì một chút. Sự vội vàng sẽ khiến bạn phải hối tiếc.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Bảo Bình sẽ khiến cho gia đình, bạn bè có đôi chút ngạc nhiên về một ý tưởng liều lĩnh của bạn, tuy nhiên chắc chắn họ yêu thích điều đó và sẵn sàng cổ vũ cũng như đồng hành với bạn.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Giấc mơ là thông điệp từ tiềm thức, vì thế Song Ngư đừng bỏ qua nó. Cuộc sống sẽ trở nên lạ lẫm một chút, tuy nhiên nếu bạn nhờ cậy đến sự giúp sức của gia đình, bạn bè để tìm hiểu và làm sáng tỏ nó, bạn sẽ sớm giải thoát được tâm trạng hoang mang của mình.

Nguyễn Hương

Thứ ba của bạn Symbol_End_NS

Thứ ba của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang