The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ Tư của bạn (20/5/09)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ Tư của bạn (20/5/09) Yociexp30

Thứ Tư của bạn (20/5/09) Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ Tư của bạn (20/5/09)   Thứ Tư của bạn (20/5/09) EmptyTue May 19, 2009 9:36 am

Theo Mực Tím

Hôm nay là một ngày Song Tử cảm thấy vô cùng thoải mái và sẵn sàng giúp đỡ bạn bè.

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Hôm nay cũng có khá nhiều việc đến với bạn, tuy nhiên lúc này gần như bạn không còn đủ năng lượng để chiến đầu tiếp được nữa. Nếu có thể bạn nên xin làm ở nhà, còn không hãy dành một khoảng không gian riêng cho mình, nằm nghỉ trong yên tỉnh, rồi bạn sẽ nhanh chóng lấy lại tinh thần mà thôi.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Khi bước sang thứ Tư, Kim Ngưu có một sự thay đổi rõ rệt trong cách làm việc của mình. Bạn tỏ ra hơi "ngông" một chút, hơi phá cách một chút. Điều này cũng có phần rất thú vị vì nó sẽ làm cho cuộc sống của bạn trở nên thú vị, sinh động và nhiều màu sắc hơn. Cứ làm những gì bạn thích đi ha.

Song Tử (21/5 - 21/6)

Hôm nay là một trong những ngày Song Tử cảm thấy tinh thần rất sảng khoái, tuyệt vời và nhiệt tình giúp đỡ bạn bè. Tuy nhiên, chính vì sự nhiệt tình và hào phóng của bạn mà có người đang cố tình lợi dụng điều đó vì lợi ích của họ. Thực ra không có gì nghiêm trọng, nhưng bạn cứ mạnh dạn từ chối. Không có gì sai khi bạn muốn dành thời gian nhiều hơn cho chính mình cả.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Lời khuyên dành cho bạn trong ngày hôm nay là hãy thực tế hơn trong các mong đợi và kỳ vọng của mình, đặc biệt là khi liên quan đến chuyện tình cảm, nếu không bạn sẽ cảm thấy thất vọng. Đừng cố gắng tìm kiếm sự hoàn hảo. Thay vào đó, bạn nên tận dụng óc sáng tạo của mình để biến cuộc sống thêm tươi đẹp hơn từ những gì đang có, đang tồn tại.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Những ngày vừa qua dường như không phải là thời gian đẹp bạn cảm thấy hài lòng cho lắm, nhất là trong chuyện tài chính. Nhưng bạn hãy lạc quan lên đi vì đến hôm nay tất cả mọi chuyện sẽ thay đổi theo hướng tích cực hơn.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Nếu hôm nay bạn thấy nhiều áp lực trong công việc lẫn học hành, hoặc chính bạn đang đặt nhiều kỳ vọng vào đó để rồi không được như ý muốn thì hãy bước ra khỏi khu vực đó và tận hưởng những giây phút thư giãn cho riêng mình. Hơn nữa, khuyết điểm của bạn trong hôm nay là sự thiếu dứt khoát và kiên định, nên tránh đưa ra quyết định.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Thiên Bình hơi xuống sắc và thiếu nhiệt huyết , nếu không nói là bi quan trong ngày thứ Tư này. Vậy thì bạn tạm gác những việc quan trọng sang một bên đi, làm những gì nhẹ nhàng thôi: chẳng hạn như bài trí lại không gian sống trong nhà để tạo nên bộ mặt mới cho mái ấm thân thương của mình.

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Ngày thứ Tư của Hổ Cáp diễn ra khá trôi chảy và nhẹ nhàng, thêm vào đó bạn sẽ có cơ hội được gặp gỡ rất tình cờ một người quen hoặc thậm chí là người mới, hứa hẹn những giây phút thú vị khi trò chuyện cùng nhau. Một cuộc điện thoại vào cuối ngày từ đứa bạn sẽ đem đến vài tin bất ngờ nữa.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Ban ngày sẽ không có sự kiện gì nổi bật, nhưng nó rất dễ trở nên nhàm chán nếu như bạn không tạo một sự khuấy động vào trong đó. Chẳng hạn như tập vài động tác thể dục, nghe nhạc và lắc lư theo nhịp điệu sôi động. Đến tối, tâm trạng của bạn sẽ khả quan và khởi sắc hơn.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Gần giống với Nhân Mã, nếu bạn cảm thấy nguồn năng luợng của mình đang giảm dần và bạn cũng không muốn trở nên ủ rủ, thụ động, vậy thì bạn hãy tìm những việc nào đó có thể cho phép bạn được bộc lộ tối đa bản thân mình. Cứ làm như thế, rồi bạn sẽ thấy sự khác biệt.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Trong thời gian vừa qua bạn đã phải đối diện với khá nhiều công việc cũng như áp lực về thời gian, ngày giữa tuần này sẽ cho phép bạn được nghỉ giải lao và thư giãn đầu óc. Bạn hãy làm tất cả những gì mình thích mà có thể làm cho tinh thần thoải mái. Đến tối, Bảo Bình nên rủ một người bạn cùng đi xem phim.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Hôm nay là một ngày đầy thử thách với Song Ngư trong khía cạnh tình cảm. Nếu như bạn đang "thầm thương trộm nhớ" ai đó thì hôm nay bạn sẽ phải cố gắng rất nhiều để duy trì điều đó, thu hút sự chú ý của người ta đồng thời giải quyết được những hiểu lầm ngớ ngẩn, không đáng có.

STEPPE
Theo Mực Tím

Thứ Tư của bạn (20/5/09)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang