The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Xì-tai teen của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Xì-tai teen của bạn Yociexp30

Xì-tai teen của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Xì-tai teen của bạn   Xì-tai teen của bạn EmptyThu May 28, 2009 7:39 pm

Theo Mực Tím

Bạn thì rõ là một teen rồi. Nhưng bạn có biết mình thuộc loại teen nào không? Thử khám phá xem nhé!

Giờ Hình học, chẳng may bạn để quên chiếc thước kẻ ở nhà, trong khi bài hôm nay phải vẽ rất nhiều, bạn :
Dùng tay kẻ cho nhanh (4đ)
Đợi tụi bạn “hàng xóm” xung quanh vẽ xong thì mượn (2đ)
Lấy tạm một cái gì đó thẳng thằng, dài dài làm thước kẻ tam thời (gáy vở hoặc hộp bút chẳng hạn (3đ)
Tớ chẳng bao giờ để quên cả (1đ)

Chiều nay, mẹ vắng nhà, trong khi bạn thì không biết nấu ăn, bạn:
Nhịn ăn, ngại nấu nướng lắm (4đ)
Ăn cơm bụi cho tiện (3đ)
Tập tành nấu món mì gói, có thêm thịt, hành và trứng gà (1đ)
Rủ nhỏ bạn đến nhà cùng lao vào bếp quần đảo đến khi nào ra thức ăn thì thôi (nếu không xong thì hai đứa cùng...a-lê-hấp, tấp vô quán!) (2đ)

Bạn đã bao giờ lâm vào tình trạng sau:
Đi hai chiếc tất vào cũng một chân và loạn xị lên đi tìm chiếc còn lại (!) (3đ)
Câu cửa miệng của bạn là: “Tớ đang nói đến đâu/đang nói về cái gì ấy nhỉ?” (hic) (1đ)
Thường xuyên lấy bàn chải đánh răng và nặn...dầu gội đầu lên đó (!) (2đ_
Mấy ngày mất đồ một lần vì thường xuyên...không nhớ nổi đã để chúng ở đâu! (4đ)

Bạn có hay nhờ “người í” của mình làm hộ bài tập?
Không. Việc của ai người ấy làm chứ. Tớ và người í độc lập trong chuyện này. (2đ)
Có. Tớ hơi lười một tí. (3đ)
Tớ không nhờ người ta làm hộ mà nhờ người ta giảng bài cho. (1đ)

Thói quen ăn uống của bạn thế nào?
Thất thường, không đúng bữa. (3đ)
Lúc nào tớ cũng “thủ” một ít bánh kẹo, ô mai trong cặp (2đ)
Tớ luôn nhâm nhi một cái gì đó trong khi làm việc hay học. (1đ)
He, tớ chuyên đánh võng qua các quán. Cứ có món ăn là táp vô liền. (4đ)

Nói thật đi, ấy có khả năng siêu cao thủ nào sau đây?
He, tớ chuyên đánh võng qua các quán. Cứ có món ăn là tấp vô liền. Vừa ăn vừa “buôn dưa lê, bán dưa chuột” (3đ)
Có thể phát ngôn bất cứ điều gì với bất cứ ai về bất cứ đề tài gì và trong mọi tình huống! (2đ)
Mở miệng ngay cả khi người đối diện chưa nói xong (4đ)
Bắn như liên thanh, đến nỗi, sau khi nói một thôi một hồi thì chả ai biết là bạn...vừa nói gì! (1đ)

Bạn đối phó với giấc ngủ của mình thế nào?
Có giờ giấc khoa học hẳn hoi. (1đ)
Buổi đêm, tớ thường nghĩ ra đủ chuyện vẽ vời để làm (mặc dù chúng chả cần thiết lắm), vì chưa buồn ngủ và không thể ngủ được. (3đ)
Tớ tận dụng đối đa thời gian để học (kể cả học thâu đêm) trừ khi bố mẹ nhắc nhở, tớ mới chịu lên giường... ‘khò”! (4đ)
Lúc nào bùn ngủ là tớ ngủ thui, có khi từ chập tối, có khi gần sáng luôn. (2đ)

Có một vụ xô xát, đánh nhau ngoài cổng trường, bạn:
Không dám ngoái đầu nhìn, tránh càng xa càng tốt. (1đ)
Nhìn một chút (tò mò mà), thấy hơi găng găng thì bắt đầu...lủi ra chỗ khác. (3đ)
Nhảy xổ vào xem chủ nhân của vụ lộn xộn là những ai? (4đ)
Đứng từ xa, cùng mấy đứa bạn chỉ chỏ bàn tán. (2đ)

Đứa bạn rủ bạn đi ăn, nó đi xe máy, trong khi bạn lại không mang mũ bạo hiểm, bạn:
Không đi nữa. Vi phạm luật giao thông thì chết. (1đ)
Cứ đánh liều lên xe. (3đ)
Năn nỉ nó đèo bạn về nhà lấy mũ hoặc ghé nhà đứa bạn, họ hàng gần đấy để mượn mũ. (2đ)

Hết năm học, bạn còn rất nhiều vở thừa giấy trắng, bạn:
Ai thèm quan tâm. Bán cho “đồng nát” hết. (4đ)
Cắt giấy trắng thừa ra, sau đó đóng lại thành tập nháp cho năm học sau. (1đ)
Cắt giấy trắng ra, xếp thành một tập để dành tặng các bạn học sinh nghèo ở vùng sâu vùng xa. (2đ)
Đem cho bà bán xôi. (3đ)

Kết quả nè!

Nếu bạn có 10-16 điểm:

Bạn là xì-tai VIP!
Tớ chắc chắn một điều là đằng ấy hội đủ khá nhiều tính cách ưu việt của teen. Ấy không quá nhí nhố mà cực kì hiểu biết, giỏi điều hoà các mối ưu tiên trong cuộc sống. Nhất đinh ở lớp bạn ít nhiều là một cán bộ năng nổ. Nếu không, sau này đi làm, ấy có khả năng sẽ làm sếp. Ấy ham học hỏi, tuy nhiên, đây cũng chính là nhược điểm của đằng ấy. Nhiều khi, ấy quá coi trọng việc học mà đã bỏ phí những cơ hội được vui chơi và sống đúng với lứa tuổi của mình. Phải biết ngủ-nghĩ đúng độ nha!

Nếu bạn có 17-24 điểm:
Bạn là xì-tai HOÀ ĐỒNG!
Bạn cũng khá nhí nhảnh nhưng bạn không giận dỗi linh tinh. Mà nếu có giận cũng nhanh quên và không để bụng, không thù dai. Bạn luôn đóng vai trò là người đi mở đường cho tâm hồn người khác. Bạn chân thành và là người đứng ra kết nối những mối quan hệ tốt đẹp. Tuy nhiên, bạn không phải không có nhược điểm, nhiều khi bạn bị làm cho mờ đi, không có điểm nhấn. Bạn cần bảo vệ chính kiến và cá tính của mình đấy bạn nhé.

25-32 điểm:
Bạn là xì-tai NHÍ NHỐ!
Bạn không thích sự khuôn phép, bạn yêu tự do, yêu những gì được là chính mình và do chính bạn làm ra. Này, bạn chưa biết chăm sóc sức khoẻ cho bản thân đâu nhé! Bạn ăn uống hơi thất thường, thiếu điều độ và vì vậy, rất dễ mắc phải những chứng bệnh đặc trưng do ăn thiếu chất hoặc ăn uómg linh tinh quán xá như hay chóng mặt, bênh đường ruột...và “Tào Tháo đuổi” (hehe). Hãy biết nhớn hơn một tí bạn nhé, ít nhát là phải biết tự chăm sóc sức khỏe cho mình.

33-38 điểm:
Bạn là Xì-Tai KHÔNG-CHỊU-NHỚN!
Bạn có vẻ quá ngây thơ trong mọi chuyện, nhiều khi đến coi thường sức khoẻ của mình. Bạn cũng ham vui, hay xen vào chuyện người khác, buôn bán lê vô cùng đắt hàng. Nhưng nhiêu khi bạn vô tư quá đến vô tâm. Hãy biết quan tâm đến những người xung quanh mình bạn nhé!

PiSCES
Theo Mực Tím
[I]nvincible [P]anda
Crazy Fan
Crazy Fan
[I]nvincible [P]anda

Tâm trạng : = [(p+a+n+d+a)*(a+v+r+i+l)] / basketball
Thú cưng : Xì-tai teen của bạn Color_deco40_marsss7

Xì-tai teen của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Xì-tai teen của bạn   Xì-tai teen của bạn EmptyWed Jun 03, 2009 10:33 am

Trích dẫn :
Nếu bạn có 10-16 điểm:
Bạn là xì-tai VIP!
Tớ chắc chắn một điều là đằng ấy hội đủ khá nhiều tính cách ưu việt của teen. Ấy không quá nhí nhố mà cực kì hiểu biết, giỏi điều hoà các mối ưu tiên trong cuộc sống. Nhất đinh ở lớp bạn ít nhiều là một cán bộ năng nổ. Nếu không, sau này đi làm, ấy có khả năng sẽ làm sếp. Ấy ham học hỏi, tuy nhiên, đây cũng chính là nhược điểm của đằng ấy. Nhiều khi, ấy quá coi trọng việc học mà đã bỏ phí những cơ hội được vui chơi và sống đúng với lứa tuổi của mình. Phải biết ngủ-nghĩ đúng độ nha!

Exclamation Có vẻ đúng =)) Cool
http://360.yahoo.com/my_profile-s7Pk3uUlc6OdI4Laf6TQXeEtW.ys9zaq
pichichi1189
New Fan
New Fan
pichichi1189

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : Sinh Viên
Tâm trạng : Singer
Thú cưng : Xì-tai teen của bạn E8281F366FCC0E9360BE5BD7EE7F7DE5

Xì-tai teen của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Xì-tai teen của bạn   Xì-tai teen của bạn EmptySun Jun 07, 2009 12:37 am

:))Mình là xitai Vip đúng tròn 16 :)) hay quá
Http://360.yahoo.com/pichichi1189
sammy97
Crazy Fan
Crazy Fan
sammy97

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : vampire
Tâm trạng : bloodthirsty
Thú cưng : Xì-tai teen của bạn Avatars,vina365,com-animal-Num482

Xì-tai teen của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Xì-tai teen của bạn   Xì-tai teen của bạn EmptyWed Jun 24, 2009 9:29 am

Trích dẫn :
Bạn cũng khá nhí nhảnh nhưng bạn không giận dỗi linh tinh. Mà nếu có giận cũng nhanh quên và không để bụng, không thù dai. Bạn luôn đóng vai trò là người đi mở đường cho tâm hồn người khác. Bạn chân thành và là người đứng ra kết nối những mối quan hệ tốt đẹp. Tuy nhiên, bạn không phải không có nhược điểm, nhiều khi bạn bị làm cho mờ đi, không có điểm nhấn. Bạn cần bảo vệ chính kiến và cá tính của mình đấy bạn nhé.
có phần đúng Idea
cái khá nhí nhảnh là tùm bậy rồi hed
Sponsored content

Xì-tai teen của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Xì-tai teen của bạn   Xì-tai teen của bạn Empty

Xì-tai teen của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang