The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giả Thông điệp
Vọng Nhật Liên

Vọng Nhật Liên

Nữ
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Color_deco40_marsss7

Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyWed Sep 23, 2009 10:27 pm

Bàn về VH 4rum, ý tớ là thế này:
Trích dẫn :
Cứ coi như đó chỉ là vì spam cho vui đi.
Xin nói với bạn, 4rum nào cũng thế thôi, hạn chế spam tới mức tối đa
(chứ k cấm) vì k muốn 4rum trở lên khô khan nhàm chán và cũng muốn các
bạn giao lưu tốt hơn. Tuy nhiên, nhìn 4rum Avrilvn này, có quá dư thừa
các topic cho mục đích spam ( thậm chí có cả box chuyên để Spam, cái
này tớ k có ý kiến gì). Ngay 1 4rum lớn như Yeuamnhac.com, topic với
mục đích spam phải do BQT (cụ thể là Mod) lập ra, đằng này chắc bạn là
người đi tiên phong đấy, mem tự ý lập topic Spam.

Chứ k mag nội dung để đc hỏi lại thế này:
Trích dẫn :
bạn đã thấy có 4rum nào hoàn toàn trong sạch không có một topic nào bình luận về một ca sĩ hay ng nổi tiếng nào đó ko?

Sao lại cứ hiểu sang 1 vấn đề hoàn toàn k liên quan gỳ thế nhỉ ?

Trích dẫn :
Kể cả có những anti-fan của Avril vào 4rum lập
Topic nói xấu Avril thì tớ cũng không cấm, nhưng đương nhiên là tớ sẽ
xóa sổ nó hoàn toàn vì 4rum này là 4rum của riêng Avril fan
Bắt lỗi, 2 vế ngược nhau.

Chả nói nhiều nữa, nói 1 đằg mà chả hiểu sao toàn bị hiểu theo cái kiểu gì ấy :-?
Hỏi 1 câu, nếu bây giờ, mỗi bạn ghét 1 singer, tự ý lập 1 topic spam tương tự như topic kia, 4rum sẽ thành cái gì ?

Trích dẫn :
mà chúng ta có cãi nhau to thật to đi chăng nữa thì Miley cũng chả biết và cũng chả quan tâm đến làm gì
Sao thấy bảo topic lập ra để góp ý với chả nói cho Miley biết ? Các cậu
thi nhau nguỵ biện cho bản thân mình. Nhìn lại nội dung những cái rep
trong đấy đi và hỏi xem đấy có gọi là góp ý hay bình luận 1 cách công
bằng k ?
Thêm nữa, cái việc các cậu nói thích bài hát của Miley nhưng ghét Miley
ấy, nếu đã là tranh luận 1 cách công bằng, sao trong topic chỉ toàn nêu
ra cái xấu, vậy cái tốt vứt đi đâu ? Hay bh, trong topic này, ngta lại
dồn sang cái xu hướng *công bằng dởm* đấy để tỏ ra mình chính trực và k
làm gì sai ?

Hình như mọi ngươờ chưa chú trọng đến ngôn từ, nội dung các rep trong
topic ấy thì phải, chỉ toàn tìm những điểm theo kiểu *quan niệm mới,
tân tiến* để mà nói và quên đi cái thực trạng tồn tại.
Mình ghét nhất là cái kiểu bề ngoài thì nhận mình SAI nhưng lại tỏ thái độ này nọ và ra sức biện hộ cho cái sai của mình. Cảm giác như chỉ để cho có lệ ấy, k thì cũng theo kiểu tỏ ra mình là người biết lẽ phải, khoan dung độ lượng nhận hết cái sai về mình. Nếu đã thực sự là người như thế thì có cần thiết phải nguỵ biện thêm để chứng tỏ mình k sai k ? Đã thấy nó ngược nhau chưa ?

Ngoài lề 1 chút, trong các admin hiện nay thì chỉ thấy long_nhi làm việc có kỷ luật và hiệu quả nhất. (k liên quan đến topic này mà là xét trên tổng thể).

Nói thế thôi, còn lại các bạn tự giải quyết với nhau, dù sao tớ cũng k có ý định ở lại 4rum lâu dài. Chỉ là vui lên thì reg 1 cái nik vào đây xem thế nào, lúc đầu muốn thử để mình làm người khác, 1 cái bắt đầu khác, nhưng có vẻ k ổn. Cũng định mặc kệ nhà nó, nhưng lý trý vẫn cứ thắng vậy đấy :)

À, ps với AQ là tên cái nik này là Vọng Nhật Liên - có nghĩa hết cả đấy, đừng có xuyên tạc nó thành Tiến. Btw, làm gì thì làm, đùa ra đùa, nghiêm túc ra nghiêm túc, ghét cái kiểu nói thì nghiêm túc nhưng vẫn chêm thêm 1 tý đùa vào, rất cợt nhả. Có thể AQ chỉ k muốn nó trở nên quá nghiêm trọng nên mới vậy, nhưng thấy rất thiếu tôn trọng.
lyra
New Fan
New Fan
lyra

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : treo đầu jê pán thịt nợn..khụakhụa...:D
Tâm trạng : sáng nắng chìu mưa jữa trưa có sấm sét:))
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Yociexp30

Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyThu Sep 24, 2009 12:12 am

xin chào VNL...mình nghĩ bạn rất bức xúc về vấn đề này. nhưng khách quan thì theo mình thâý mọi người trong 4r hiện nay ai cũng muốn chuyện này dc lắng xuống rồi mà bạn...là ng cùng 4r mình đừng nên làm khó nhau..mất hay bạn à..^^..góp ý nhau thì mình thấy như vậy là cũng đủ rồi mấy bạn cũng hiểu dc đúng sai rồi mà^^...mình nghĩ nên tạm dừng ở đây thôi bạn à...để 4r ko bị mất đoàn kết ấy mà...có lẽ sự trở lại lần này làm bạn cảm thâý buồn nhưng đâu fải ai cũng muốn vậy đúng ko bạn chỉ là tức thời thôi mà...tại sao mình lại ko bỏ qua cho nhẹ người hả bạn?!..rất vui dc biết bạn trong 4r...
Còn về việc có ở lại 4r lâu dài hay ko là tùy ở nơi bạn thôi VNL àh...đừng vì 1chuyện nhỏ mà mình gây mất đoàn kết 4r bạn à...mọi người đã có ý thức nhận ra lỗi của mình thì tại sao mình ko cùng nhau sửa sai bạn nhờ...Chúc bạn luôn vui!
Vọng Nhật Liên

Vọng Nhật Liên

Nữ
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Color_deco40_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyThu Sep 24, 2009 1:58 pm

Cảm ơn cậu nhưng đỌc kĩ rep của tớ rồi nói nhé.
Ngay từ đầu rep đã nói rõ nội dung rồi.

K muốn bới ra, nhưng rõ ràng vấn đề vẫn chưa giải quyết xong mà. Và tớ k đồng tình với 1 số ý kiến nên giải thích thêm thôi. Ghét nhất là ai k chịu đọc kỹ, toàn hiểu nội dung đi đằng nào ấy, và cái vấn đề cần nói đến thì bỏ qua.

Thôi, vứt cái nội dung của topic này sang 1 bên. Tớ lập topic này k phải để soi mói các mem, phần nào đấy muốn góp ý về cách làm việc của BQT thôi. Dù k ở trog 4rum nhưg thỉnh thoảg vẫn lượn qua đây, chả phải đọc news hay update gì đâu, mà là xem xem BQT làm việc thế nào. Cũng hơi thừa và vô duyên khi làm như thế vì tớ chả liên quan gì đến 4rum nữa, nhưng ở địa vị tớ cậu sẽ hiểu, dù đã hết yêu nhưng nhìn đứa con tinh thần của mình thế này, nói thật k thể chịu đc.

Nếu nói thẳng ra những tồn tại của 4rum hiện thời, chắc sẽ đc nhận nhiều phản đối, và nếu khai thẳng ra tớ là ai, chắc sẽ k ít rep mang nội dung tỏ ra thất vọng về tớ. Nên tớ chỉ trích dẫn ra đây 1 vấn đề *nhỏ* vì biết kiểu gì cũng sẽ dấn đến tình trạng này, nói thêm nhiều nữa chắc đánh nhau luôn. Một khi đã nói thẳng thì sẽ động chạm đến vài người, mà tớ muốn góp ý một cách công tư phân minh, nên k tiện tiết lộ thân thế :D Dù sao thì đọc xong rep này cũng sẽ có người biết tớ là ai, và có người k thể biết đc. Nếu đã biết tớ là ai thì cũng k cần quan trọng hoá vấn đề, chúng ta tranh luận trên 1 phương diện khác hoàn toàn với mối quan hệ bạn bè, vì vậy bạn thì vẫn cứ là bạn. Có thể k vui vì tớ nói hơi khó nghe, ai quen tớ thì cũng biết *tiền án tiền sự* của tớ rồi nhưng cứ coi như 1 mem (hoặc người lạ) đóng góp cho BQT chứ k phải bạn bè góp ý với bạn bè là đc. :)

Good day! :)
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyThu Sep 24, 2009 11:56 pm

Tớ nghĩ vấn đề này chả cần bàn bạc lại nữa đâu, cũng chẳng cần trắng đen rõ ràng nữa làm gì, đủ rõ ràng lắm rồi. Tớ biết lỗi này là của tớ vì chưa đủ khách quan khi tham gia điều hành 4rum, rất xin lỗi BQT và các mem về vấn đề này, dù sao thì có sai vẫn phải sửa. Stop tất cả ở đây nhé. Thanks.
Thân
Mr_Avrilnara
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Khắc bia mộ.
Tâm trạng : I've been lonely 4 so long.
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyFri Sep 25, 2009 12:45 pm

@Avrillnara: Anh ơi, không phải cái toppic ếy mở trong box Tán Gẫu Linh tinh mà là do em chuyển vào. =.=" Sao lại nói là no cmt được!
http://www.avrilvn.com
Sabine
New Fan
New Fan
Sabine

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp ngồi nhà
Tâm trạng : ta ru ta bé lại,thành mây tan giữa trời
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Yociexp30

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyFri Sep 25, 2009 9:14 pm

Sab mới vào 4rum nên cũng không biết gì nhiều,nhưng sab thấy vấn đề này nên dừng lại đây thôi
Sabine
New Fan
New Fan
Sabine

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyFri Sep 25, 2009 9:57 pm

người nào sai cũng đã nhận lỗi cả rồi,việc nào bỏ qua được thì cứ bỏ qua,anh em 1 nhà đừng xích mích thêm nha,cuói tuần vui vẻ nha cả nhà ^^
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyFri Sep 25, 2009 10:05 pm

Bevril Lavigne đã viết:
@Avrillnara: Anh ơi, không phải cái toppic ếy mở trong box Tán Gẫu Linh tinh mà là do em chuyển vào. =.=" Sao lại nói là no cmt được!
Vậy anh sorry nhé, anh cũng xa 4rum được khá lâu rồi, ko nhớ rõ lắm, nhưng dù sao lỗi này anh lớn nhất. Stop nhé. Rất sorry mọi ng.
rilakuma
Mod
Mod
rilakuma

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : ăn bám bố mẹ
Tâm trạng : thái độ lồi lõm
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Mi24

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyFri Sep 25, 2009 10:14 pm

thôi close topix đi bác Na! cho nó lành!
AQ
Smod
Smod
AQ

Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 465d358bda7f2

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyFri Sep 25, 2009 11:14 pm

Chờ thêm đi. Đã có biểu quyết rồi đó. Kết quả tạm nhận được rồi. Sẽ chẳng ai phàn nàn nổi điều gì nửa đâu. Tất cả sẽ lại trở lại giữa đường mà nó vẫn đi.
http://esky.in/index.php?city=.AQ.
Sabine
New Fan
New Fan
Sabine

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptySat Sep 26, 2009 3:33 pm

Nhất trí Tongue
..:::AvrIL_PrINcEss:::..
New Fan
New Fan

Nữ
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Bee

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyTue Sep 29, 2009 1:21 pm

Mr_Avrilnara đã viết:
Bevril Lavigne đã viết:
Vậy anh sorry nhé, anh cũng xa 4rum được khá lâu rồi, ko nhớ rõ lắm, nhưng dù sao lỗi này anh lớn nhất. Stop nhé. Rất sorry mọi ng.
lỗi của anh Na là jiề thế nhỉ ? em ko rõ !!! Question
New Fan
New Fan

Nữ
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Bee

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyTue Sep 29, 2009 1:59 pm

Vọng Nhật Liên đã viết:
Mục đích của topic đó là gì ?
Người ta post bài là để bình luận hay đóng góp cho 4rum, còn bạn, có phải có quá dư thời gian rảnh, thay vì đóng góp cho 4rum lại quay ra lập 1 topic với mục đích *nói về những hành động xấu* của người khác, thậm chí chả liên quan gì đến 4rum cả ?

Cứ coi như đó chỉ là vì spam cho vui đi. Xin nói với bạn, 4rum nào cũng thế thôi, hạn chế spam tới mức tối đa (chứ k cấm) vì k muốn 4rum trở lên khô khan nhàm chán và cũng muốn các bạn giao lưu tốt hơn. Tuy nhiên, nhìn 4rum Avrilvn này, có quá dư thừa các topic cho mục đích spam ( thậm chí có cả box chuyên để Spam, cái này tớ k có ý kiến gì). Ngay 1 4rum lớn như Yeuamnhac.com, topic với mục đích spam phải do BQT (cụ thể là Mod) lập ra, đằng này chắc bạn là người đi tiên phong đấy, mem tự ý lập topic Spam. Và nhớ là trong box Tán Gẫu Linh Tinh đã có topic spam rồi.
A thế à? thế sao ko nói ngay từ đầu là " Tôi cảm thấy topic của bạn quá dư thừa và ko cần thiết với 4r. Tôi muốn del bài bạn " Sao ko nói thế ngay từ đầu để khỏi phải mất công mang tiếng là chiến tranh hay mất đoàn kết gì gì đi ?
=> Ko phải chửi nhau đâu. Mọi người đừng hiểu nhầm nhá !!! Embarassed
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyTue Sep 29, 2009 11:33 pm

..:::AvrIL_PrINcEss:::.. đã viết:
Mr_Avrilnara đã viết:
Bevril Lavigne đã viết:
lỗi của anh Na là jiề thế nhỉ ? em ko rõ !!! Question

Lỗi của anh ở đây đã nói rồi còn gì, một là chưa sát sao với 4rum, hai là chưa khách quan trong quản lý và đánh giá mọi chuyện.
Sẽ cố gắng sửa chữa cyclops
AQ
Smod
Smod
AQ

Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 465d358bda7f2

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyWed Sep 30, 2009 3:10 pm

Đâu đã vào đó. Kết quả đó rõ. Ngưng tất cả đi mọi người. Ai cũng đi đến nhất trí với kết quả của các "cử tri".
klupj_worm
Crazy Fan
Crazy Fan
klupj_worm

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp
Tâm trạng : bối rối
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Hello_kitty_picture-05

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyThu Oct 01, 2009 3:43 pm

như 1 cốc nước, có người khuấy lên xong thì có người chặn lại, gần lắng rồi lại có người khuấy lên rồi lại có người chặn lại
có vẻ lời xin lỗi của mình chẳng là gì. ko tha lỗi thì thôi bới móc lên thêm làm gì cho nặng mùi

theo như VNL thì ko ai được xúc phạm hay nói xấu gì gì nữa nhưng trong khi đó chính VNL lại chửi thẳng vào mặt AP 1 cách vô cùng văn minh thế này
Trích dẫn :
Phải trơ mặt lắm mới k thấy xấu hổ.
Trích dẫn :
Nói mãi mà hình như đầu óc bạn vẫn chưa thông đc hết ý tớ thì phải nhỉ
thế thì khác gì bảo ngta là sao bạn "ngu" thế, nói mãi mà chả hỉu

Trích dẫn :
Thế mà cậu k thấy xấu hổ à, bt nếu cậu *phê bình* 1 ai đó, cậu trước hết phải phê bình đúng sự thật nhưng cần phải tôn trọng người ta nữa.
Đã ghét rồi thì kó ai thèm tôn trọng làm gì

Trích dẫn :
4rum là ngôi nhà chung của mọi người, k phải riêng cậu. Thế nên đừng có mang khái niệm ngôi nhà theo ý kiến của cậu ra để nói nhé. 1 lần nữa, 4rum phục vụ mọi người, k phải 1 mình cậu.
AP muốn mọi người đừng gay gắt vs AP chứ ko phải có ý đây là ngôi nhà chỉ dành riêng cho AP nên mọi người phải thế này thế khác
ko phải bênh AP vì AP cũng có lỗi, AP trẻ kon quá nhưng VNL có thấy mình hơi quá đáng ko

Trích dẫn :
Ps: Lần trở lại này chỉ có sự thất vọng chào đón.
sâu vào sau khi "ng đó" ra đi nên cũng ko biết trước đây thế nào. nhưng VNL có nghĩ vì sao lại thế ko? VNL có cái tôi khá bự (nhận xét riêng). như AQ nói VNL chỉ muốn đối mặt vs những điều tốt đẹp nên khi thấy những thứ ngược lại VNL thấy chướng tai gai mắt chăng??? đừng quá nghiêm khắc, rộng lòng hơn để thấy 1 thế giới tốt đẹp hơn đi

>>>muốn ngưng từ lâu lắm lắm rùi nhưng đọc mấy dòng í ko nhịn được phải phang thêm nhát nữa mong mọi người thông cảm đừng chửi em tội nghiệp. hjx hjx
@AQ: kết quả hoà tỉ số là 3 đều mà AQ iu dấu
@AP: AP bao tuổi rùi cưng? lớn nhanh kẻo bị pắt nạt bi giờ hé hé
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyThu Oct 01, 2009 7:34 pm

Lào lào, dừng lại một chút ở chỗ tôn trọng hay không nhé!
Ý bạn VNL ở đây là bạn phải "phê bình" đúng sự thật! Đừng bới móc người ta ra, vậy thôi. Không hề có ý gì khác! :D
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyThu Oct 01, 2009 7:45 pm

Được cái 4rum mình rất giỏi suy diễn. Chưa ai nói mình ngu mà đã... ;))... (Lại vơ đũa cả nắm òi, cái từ 4rum mình...)
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyFri Oct 02, 2009 8:40 am

Trích dẫn :
Ps: Lần trở lại này chỉ có sự thất vọng chào đón.

Có thể, tớ biết bạn là ai. Đúng là nếu nhìn "đứa con tinh thần" của mình ra thế này thì bức xúc thật! Như cậu đã nói, không chỉ cậu là một mem khác cũng phải nhíu mày, và chắc tớ cũng có thể đoán đó là ai. Ban đầu, tớ không hình dung rằng việc mình di chuyển toppic này gây ra nhiều tranh cãi đến thế. Thành thật xin lỗi nếu như việc này gây ảnh hưởng đến sự đoàn kết của 4rum. Nhận tiện nói về sự thất vọng, sao bạn Klu lại có thể "phang" một cách buồn cười như thế? Bạn nói rằng bạn không bới móc, thế hành động của bạn vừa rồi là gì? Bạn trích dẫn từng caâ của người ta ra rồi bới móc. Đặt hoàn cảnh của mình vào họ một chút đi! Nói luôn về Miley Cyrus, 16 tuổi, chắc bạn cũng tầm tầm tuổi đếy thôi nhỉ? Tớ chỉ nhắc lại một câu rằng, có ai đó đã nói, không, rất nhiều mem trong 4rum Avrilvn này dã nói rằng không có ai hoàn hảo cả. VẬY TAO SAO LẠI ĐEM CÁI KHÔNG HOÀN HẢO CỦA NGƯỜI TA RA ĐỂ BỚI MÓC??? Miley cũng có điểm xấu vầ điểm tốt. Như bạn VNL đã so sánh 4rum mình vs 4rum yeuamnhac. Đó là 1 4rum cộng đồg, họ cũng không làm thế. Chẳng lẽ mem của Avrilvn lại ỉ lại vào cái không cộng đồng, khong chug chạ vs các 4rum bạn bè nên chửi thoải mái àk? Không phải là VNL không rộng lòng hơn một chút, nếu tớ đoán không nhầm về bạn ếy thì việc góp ý lần này của bạn ý là quá rộng lòng cho những gì bạn ếy làm cho 4rum mình thôi. Mỗi ý kiến, mỗi đóg góp của mỗi mem trog 4rum này đều chắc chắn là để góp cho 4rum thêm vững mạnh. Bạn nghĩ mình đi bới móc những câu nói của người ta thế vui lắm hả????
AQ
Smod
Smod
AQ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptyFri Oct 02, 2009 5:50 pm

klupj_worm đã viết:

@AQ: kết quả hoà tỉ số là 3 đều mà AQ iu dấu
En tâm. Vote đã xong. 3-3 AQ đã thấy và mọi người cũng đã thấy.
Chủ quản topic để lại cho người lập toàn quyền. AQ cũng đã có comment lại trong topic đó rồi.
Xong nha mọi người. Không bàn cãi nửa :D Ngựa quen đường cũ phi thôi.
New Fan
New Fan

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptySat Oct 03, 2009 6:29 pm

klupj_worm đã viết:
hình như em nhỏ tuổi nhất trong 4r thì phải Cool . hình như Sammy bằng tuổi em hay sao ấy?
sammy97
Crazy Fan
Crazy Fan
sammy97

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : vampire
Tâm trạng : bloodthirsty
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Avatars,vina365,com-animal-Num482

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptySat Oct 03, 2009 6:56 pm

AP dễ xương đã viết:

hình như em nhỏ tuổi nhất trong 4r thì phải Cool . hình như Sammy bằng tuổi em hay sao ấy?
silent ừa
What a Face tụi mình dễ bị ăn hiếp nhắm Suspect
nhưng ko sao có sâu bảo vệ oài còn rì Idea
New Fan
New Fan

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptySat Oct 03, 2009 7:44 pm

sammy97 đã viết:
AP dễ xương đã viết:

silent ừa
What a Face tụi mình dễ bị ăn hiếp nhắm Suspect
nhưng ko sao có sâu bảo vệ oài còn rì Idea
hehe Tongue
tại AP làm cái topjc nói scandal của sao người ta nên mới bị nói nặng thuj chứ ko có gì to tát đâu !!!
Sâu đâu bảo vệ mình đâu , Sâu chỉ nói suy nghĩ của Sâu thuj
Nếu Sam nghĩ Sâu như thế là bảo vệ mình thì AQ cũng bảo vệ tụi mình đấy !!! Neutral
sammy97
Crazy Fan
Crazy Fan
sammy97

Nữ
Thú cưng : Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Avatars,vina365,com-animal-Num482

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptySat Oct 03, 2009 8:34 pm

hehe
sam đâu có nghĩ nà sâu bảo vệ tụi mình theo nghĩa đó nè
sammy97
Crazy Fan
Crazy Fan
sammy97

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 EmptySat Oct 03, 2009 8:40 pm

dù sao thì topic cũng được mở rùi
mọi người nên xí tốp ở đêy thôi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.   Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác. - Page 2 Empty

Đề nghị v/v del/lock những topic có nội dung *nói xấu* ca sĩ khác.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2