The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giả Thông điệp
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Khắc bia mộ.
Tâm trạng : I've been lonely 4 so long.
Thú cưng : Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? Th21968

Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? Vide
Bài gửiTiêu đề: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 5:06 pm

Đây là một món quà mà Bevril muốn gửi tới ss Avril, nếu thấy ngại dđọc (vì dài quá) thì các mem thông cảm nhá! ^^ Đây là một bài viết rất nghiêm túc, nên:
Nguyện vọng 1: Mọi người đừng biến nó thành một toppic để spam.
Nguyện vọng 2: Nếu như bạn nghĩ rằng đây là một bài copy thì đừng cố đọc tiếp để mà làm gì.
Nguyện vọng 3: Ss nhận đươợc món quà này....

TỰ HÀO KHI LÀ FAN AVRIL!

From: Bevril Lavigne.
To: Avril Lavigne và tất cả các fans của chị ấy, đặc biệt là các mem trong 4rum avrilfc VN.

1, Tại sao Bevril tự hào khi là fan Avril???
Vì tài năng, cá tính, bản lĩnh của chị ấy. Bài ầu tiên tớ nghe củ Avril là Nobody's Home. Nghe một lần đã thấy... nổi da gà vì quá hay rồi! Sau đó, tớ lùng Complicated, Skater- Boi, Losing Grip, I'm With You Don't Tell Me, My Happy Ending, Tomorrow... và thấy rằng nó.. cực kì hay! Và thế là lần lượt từ Let Go, Underr My Skin và bây giờ là The Best Damn Thing đều nằm ở vị trí no.1 trong Ipod của tớ. Bởi thực sự người ta (trong đó có tớ) đã phải nhìn Avril bằng con mắt khác hẳn khi chị ấy khẳng định được tài năng âm nhạc của mình qua thời gian bằng một sự rèn luyện mà tất cả mọi người đều thấy. Không chỉ là về âm nhạc mà còn là về tnhs cách! Tất nhiên thì cái việc ss nhà mình có chỉ số cá tính cao ngất ngưởng là khỏi bàn nhưng Avril đã làm nhiều người ngạc nhiên khi cá tính không phải là cứ áo T-Shirt, quần ngố, thắt cravat, đi giày converse và đội ngược mũ lưỡi trai. Mà đôi khi, một sự dịu dàng thay đổi theo năm tháng cũng được gọi là Cá tính. Hơn nữa, sự dịu dàng đó đi lền với sự trưởng thành và chín chắn đúng như ss nói. Bằng chứng là người ta không còn thấy sự ngổ ngáo của một punk-girl trong Avril nữa mà tay vào đó là một Avril siêu nữ tính không chỉ với When You're Gone, Hot, Inocence, Imagine, I Will Be... mà còn với chính cuộc sống đời thường và giao tiếp ngôn luận. Cá tính của Avril không phải là những thứ đẹp lung linh đến mức hơi quái quái mà chị ấy khoác lên người (điển hình là cái áo trong bài TBDT), mà là một Avril độc lập trong nghề ca sĩ, một Avril rock hết mình vơiới khán giả mỗi khi lên sân khấu, một Avril luôn là chính mình và là một Avril cứng đầu trong mọi chuyện! Sau 6 năm đi hát, vẫn là con người ấy, tính cách ấy! Với Avril, lấy Deryck không làm thay đổi bất cứ điều ì kể trên, trừ việc giũ bụi style ngổ ngáo và tay bằng style dịu dàng. Đã nói rồi mà! Phong các đâu phải là cá tính! Dù sao đi nữ thì Avril vẫn luôn là chính Avril. Với chị ấy, đời quá ngắn để trở thành người khác, vậy tại sao không là chính mình? Nếu như 4 năm trước, chị ấy nghe lowif nhà sản xuất thay đổi âm nhạc cũng như phong cách của mình thì bây giwof đã không có những hit để đời như: Nobody's Home, My Happy Ending, Don't Tell Me, Fall To Pieces... Không phải ai cũng nghĩ được như thế đâu!
Tớ tự hào khi là fan của một ca sĩ như Avril!

2, Còn một lý do nữa.
Vì những hit-song của chị ấy. Dù chưa đến tuổi hiểu hết những nghĩa của I'm With You, Losing Grip, My Happy Ending, Don't Tell Me (Gớm! Inocence quá cơ!) nhưng tớ biết, khi buồn thì chỉ có những bài hát của $s mới giúp tớ vui lên. (Thế có ss Avil lấy bro Deryck, đó là sự thật 100%). Tớ yêu thích Avril và Nobody's Home để tìm một hình tượng mà là vì tớ cảm thấy như Avril đã hát bài đấy với tất cả tâm trạng của mình. Tất nhiên thì cuộc sống còn có rất nhiều các giai điệu khác như Complicated, Skater-boi, The Best Damn Thing, Fall To Pieces.... Tớ tự hào khi làm fan của của một ca sĩ hát hết mình vì cuộc sống như ss Avril!

3, Và tất nhiên không thể thiếu lý do "..."
Hế hế, "..." ở đây nghĩa là nhan sắc, phong cách, khả năng xử lý công việc và cả.... lương tâm nghề nghiệp nữa!
Đầu tiên là nhan sắc. Thôi! Khỏi bàn nhá! Cái này thì mọi người tự phải biết! Siêu siêu siêu xinh!
Thứ hai là phong cách: Trời ơi! Ngay cả khi chị ấy đổi style mà vẫn trông hay không thể đỡ được! Thời trang thì teen đến nỗi bạn tớ xem xong clip Girlfriend còn phải bảo là "Học lớp 12 hả mày cơ mà!"
Thứ ba là khả năng xử lý công việc: Đương nhien con người cá tính thì âm nhạc cũng phải cá tính rồi! Chị ấy đã hát những gì trong Girlfriend với cả The Best Damn Thing í nhỉ???
Thứ tư là lương tâm nghề nghiệp: KHÔNG BAO GIỜ HÁT NHÉP! Tội gì khi mà ta có tài năng nhưng phải múa theo một cái CD để khán giả ngắm nhỉ?
Tự hào chưa!

4, Và hơn 6 năm đi hát, $s Avril có gì?
Về khoản âm nhạc thì miễn chê rồi nhá.
Hệ thống fan cực kì hoành tráng!
Đặc biệt là các fan ở VN. Dám chắc ss mà sang đây thì có ối tên àn nhau đi cướp ngân hàng để đi xem ss hát và còn bonus thêm vào kế hoạch phi vụ... bắt cóc ss, (Thôi, nếu nói nữa $s không sang Vn nữa thì chết! Lúc ấy các mem lại lao vào cho Bevril một trận thì...)
Xem nào, 3 cái album, tỉ tỉ fan, đội ngũ anti bằng một phần một tỉ tỉ (tức là rất ít!) Không thể nói là không có anti được! Ai chẳng có chứ! He he

Bây giờ đến bạn: Vì sao bạn tự hào khi là fan Avril???
http://www.avrilvn.com
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 5:18 pm

Ồh yeah....có ý tưởg rùi....hay ta sẽ làm cuộc thi viết " Lý do bạn yêu Avie và tự hào khi là fan của Avie".....=))....
Thnx em nhá....10 điểm cho chất lượg....;)
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 5:27 pm

[Ca]nival đã viết:
Ồh yeah....có ý tưởg rùi....hay ta sẽ làm cuộc thi viết " Lý do bạn yêu Avie và tự hào khi là fan của Avie".....=))....

Thxnk cả anh AQ nữa, cái vụ bạn iêu Avril ở đểm gì....
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 5:30 pm

Avigne đã viết:
[Ca]nival đã viết:

Thxnk cả anh AQ nữa, cái vụ bạn iêu Avril ở đểm gì....

...ồy....AQ hay bày trò....lại năg nổ....:)....nên ko chấp....
Hum nào fải bảo ss Min triển khai kế hoạck tác chiến ngay mới đc....cyclops
shizu-avx
I love Avril 4ever

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : Losing Grip
Tâm trạng : My happy ending
Thú cưng : Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? Yociexp30

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 8:16 pm

Đúng rồi..Avigne vít bài này tớ mới nhớ..có 1 quãng thời gian khi tớ rất hâm mộ Hilary và rất điên khùng khi phải chọn cho bằng được 1 ca sĩ nào đó mình ghét để khoe với bạn(đã bảo điên khùng mà).Và tớ đã bỏ ra 1 phút để ghi nhớ Avril Lavigne trong danh sách những ca sĩ mình ghét mặc dù không bít đến chị ý,chỉ thếy trên báo thoy..Nhưng sau này,khi chính tai tớ nghe được những Complicated..I'm With You,Nobody's Home,My Happy Ending,Losing Grip,Don't tell me,tớ mới thực sự hiểu thế nào là âm nhạc,tớ nhận ra rằng có 1 phần con người của mình trong đó..là sự cô đơn của Nobody's Home..sự u ám buồn bã Don't tell me..Âm nhạc của Avril là những gì sis cảm nhận về cuộc sống,là những tâm sự đong đầy của Avril..Tớ biết nên phải xếp AVRIL LAVIGNE ngay lập tức vào danh sách những con người mình hâm mộ..và cho đến bây giờ.tớ chưa 1 lần nào thất vọng vì quyết định đó của mình cả.AVril luôn làm tớ phấn chấn và tự hào..thật hạnh phúc khi được là fan của AVril..Luv 4vril 4er
shizu-avx
I love Avril 4ever

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 8:19 pm

Ca ơi,hay là ta sẽ làm thế này..Tưởng tượng mình gặp Avie..mình sẽ làm gì??tha hồ tưởng tượng..có thể đột phá,giành lại avie từ tay deryck,bắt cóc chị ý về VN cũng okie..ý kiến của Ca là viết về lí do iêu Avril đc đếy..sẽ tha hồ bộc lộ tình cảm của mình..và để các mem bít nữa..
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 9:03 pm

shizu-avx đã viết:
Ca ơi,hay là ta sẽ làm thế này..Tưởng tượng mình gặp Avie..mình sẽ làm gì??tha hồ tưởng tượng..có thể đột phá,giành lại avie từ tay deryck,bắt cóc chị ý về VN cũng okie..ý kiến của Ca là viết về lí do iêu Avril đc đếy..sẽ tha hồ bộc lộ tình cảm của mình..và để các mem bít nữa..
Ừk, đc rồi, admin Min sẽ triển khai cuộc thi...chị ếy fụ trách nội dung mà...
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 9:05 pm

Uấy! anh thick Hilary á?
Em là anti của "nó" đấy! Nhưng thực sự thì mình vẫn phải khâm phục tài năng của "nó" thật. Mặc dù còn lâu nó mới bằng ss nhà mình! (Sao mình lại so sánh kì cục thế nhỉ?)
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 9:07 pm

Avigne đã viết:
Uấy! anh thick Hilary á?
Em là anti của "nó" đấy! Nhưng thực sự thì mình vẫn phải khâm phục tài năng của "nó" thật. Mặc dù còn lâu nó mới bằng ss nhà mình! (Sao mình lại so sánh kì cục thế nhỉ?)

farao Ăn với chả nói....nó là nó thế nào....Hilary có như Miley đâu mà....nó nó nó...afro
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 9:12 pm

[Ca]nival đã viết:
Avigne đã viết:
Uấy! anh thick Hilary á?

farao Ăn với chả nói....nó là nó thế nào....Hilary có như Miley đâu mà....nó nó nó...afro

Hơ,em là antifan của Hilary mà!
Mà lại, thôi, không spam nữa
shizu-avx
I love Avril 4ever

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 9:14 pm

còn cả Ashley tisdale nữa..còn bé rihanna tiếc thật,bị ss nhà mình cuỗm ngay song of the year năm nay..há há.. =)) Avril đc ng ta so sánh còn hơn cả brit cơ mờ.. Cool khà khà..sướng rung zún..h chả thích hilary nữa..bữa trước ss nhà mình chê hilary ;) ,anti nó rùi(dùng từ nó mới có sắc thái bỉu củm-sr [Ca] hihi) :|
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 9:16 pm

Bọn trẻ bây h ác liệt thật....hum nào fải chỉnh đốn lại cách ăn nói thôi....( Zà rồi....rõ khổ....:(....)...
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 9:20 pm

[Ca]nival đã viết:
Bọn trẻ bây h ác liệt thật....hum nào fải chỉnh đốn lại cách ăn nói thôi....( Zà rồi....rõ khổ....:(....)...
Ghê chưa! Cuối cùng cũng chịu chấp nhận sự hật phũ phàng!

(Ăn nói cẩn thận không Ca kể chuyện cái dép biết bay cho nghe giờ!)
shizu-avx
I love Avril 4ever

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 9:22 pm

dùng "nó"là còn nhân nhượng kái đứa lẽ ra phải gọi là nó đó chán :) ..avig nhểy..công nhận "nó" tài thiệt..nhưng mà nó có vẻ kênh kiệu đoá..avril nhà mình cũng cướp giải teenchoice kủa "nó" đó..thiệt nà sướng quá..đc bữa hả hê.. :x
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 9:24 pm

$s nhà mình có mà khinh thường í chứ!
shizu-avx
I love Avril 4ever

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyFri Oct 10, 2008 9:34 pm

Các nhà khoa học,nhầm các nhà đánh giá phê bình á..đánh giá rất cao khả năng của ss nhà mình so với tất cả các cô gái tóc vàng hoe khác..trong đó có "nó"..single Stranger của "nó" chỉ leo lên đc vị trí thứ 3 billboard và ngay sau đó girl friend chiếm ngay #1 đẩy "nó"xuống vị trí gần khoá sổ :19."nó"còn đột phá bằng cách đổi mới trong with love-sexy .cộng với chiến dịch quảng cáo nước hoa của"nó"Nhưng ss nhà mình cũng có nứoc hoa cơ mà..thực ra ko nói ra nhưng ng ta đã gán cho avril 1 vài đối thủ rồy..đó là "nó",paris+lidnsay..ss nhà mỳnh khá thân brit đó..mới bênh brit xong...đc fan trên thế giới vô cùng ngưỡng mộ..thích quá
AQ
Smod
Smod
AQ

Thú cưng : Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? 465d358bda7f2

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptySat Oct 11, 2008 1:19 am

Từ hào? AQ chưa bao giờ có ý nghĩ về "tự hào" giờ cả.
Chỉ có một đánh giá sợ bộ theo ý nghĩ cá nhân là. Thích thú và thích với riêng Avril về phong cách, giọng hát và một cái nhìn khác hẳn so với các ca sĩ khác.

Phần lớn AQ quan tâm đến đó là các bài hát, giai điệu và ý nghĩa.
Tất nhiên đó chỉ là chủ quan. Nhưng khi đem so sánh hẳng cũng muốn "bênh vực" thần tượng của mình vì đó là niềm kiêu hãnh.
Kiêu hãnh 0 có nghĩa là tất cả cái gì cũng đáng để lấy đó làm mẫu.
Giống như một bài hát "Tôi là tôi"

Được sửa bởi AQ ngày Sun Oct 12, 2008 3:40 am; sửa lần 1.
http://esky.in/index.php?city=.AQ.
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptySat Oct 11, 2008 2:22 pm

Tớ ko fải là ko tự hào mà fải noái là quá tự hào ,ai cũng có 1 hay nhìu ca sĩ mà học yêu thích..nên nếu tự hào cũng ko biết thế nào mà noái..tớ là Av''s fan tớ thích avril về phong cách về giọng hát về đàn guitar của avril ...tớ luôn mong muốn đc mọi người biết đến avril về mọi thứ..và cũng đã có nhìu người hỏi tớ thích ca sĩ nào: Tớ nói tớ là av's một cách giõng giạc và Ko bao jờ cúi mặt...đó có đc shem là tự hào ko :)) :))
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? 080416maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyMon Oct 13, 2008 10:27 am

hây cha...đề nghị ko lập topic rùi kêu nó này nó nọ nhé :) :) :)
Lion nghĩ minh viết thế anti của ng` ta lại lập topic chửi ss nhà mình thì sao---->có muốn nó này nó nọ thì giữ trong lòng thui.... =)) =)) =)) để bảo vệ danh tiếng của ss chứ tongue tongue
Nói là tự hào thì bt vì mình cũng đâu có đucơ gặp ss, đâu có đucơ nghe hát live.....cái mà mình có chỉ có lòng hâm mộ thui chứ nói về các thứ khác mình chả hơn j những ng` nghe cho có..vẫn từng đấy album..vẫn từng đấy thông tin trên báo head head head stress stress
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyMon Oct 13, 2008 10:31 am

ặc chỵ hai lion sống có thực tế quá nhỷ ,..hâm mộ hâm mộ :x:x:x
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyMon Oct 13, 2008 10:33 am

chuyện..... :D :D :D :D
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyMon Oct 13, 2008 10:36 am

chỵ hai chỵ hai =)) =))
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyMon Oct 13, 2008 10:42 am

em iêu em iêu =)) =)) =)) =))
shizu-avx
I love Avril 4ever

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyMon Oct 13, 2008 10:43 am

Question Question dù sao bản lĩnh và cá tính của ss nhà mình vẫn hơn hẳn mấy "chị" kia
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? EmptyMon Oct 13, 2008 10:44 am

Lion đã viết:
em iêu em iêu =)) =)) =)) =))
Her..em yêu àk chờy..nghĩa nào thế chỵ hai Embarassed Embarassed
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?   Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril? Empty

Vì sao bạn tự hào khi là fan của $s Avril?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next