The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6

1, [Ca]nival và avatarise_1710
Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Vote_lcap11%Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Vote_rcap
 11% [ 2 ]
2, avrilnara và Lion
Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Vote_lcap33%Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Vote_rcap
 33% [ 6 ]
3, Bevril Avigne và heygost
Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Vote_lcap33%Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Vote_rcap
 33% [ 6 ]
4, invisible và Xíu_Lavigne
Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Vote_lcap22%Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Vote_rcap
 22% [ 4 ]
Tổng số bầu chọn : 18

Poll closed

Tác giả Thông điệp
Khách v
Khách viếng thăm

Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyTue Jan 06, 2009 4:54 pm

Ta đang giả định thế xem phản ứng của nhà ngươi thế nào, chứ thằg Cờ Ni nhà ta mà giống thằg nào khác thỳ đã ko gọi là Cờ Ni....=))
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyTue Jan 06, 2009 4:57 pm

[Ca]nival đã viết:
Ta đang giả định thế xem phản ứng của nhà ngươi thế nào, chứ thằg Cờ Ni nhà ta mà giống thằg nào khác thỳ đã ko gọi là Cờ Ni....=))
Đó ta fản ứng thế đấy.. =)) ta luôn tyn tưởng ở chồng ta chứ chẵng zống như người ta đâu.....=))=))
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam
Tâm trạng : Vỡ vụn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyTue Jan 06, 2009 8:26 pm

Nếu giống Invi thì đã gọi là Cờ vi, đâu gọi là Cờ ni =))

Mà sao chồng biết là thằng Cờ ni, nhỡ nó ko phải thằng thì sao!
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyTue Jan 06, 2009 9:36 pm

avrilnara đã viết:
Các bạn sắp có em bé, vậy thì mời 4rum làm người đỡ đầu cho cháu bé đê :) :) :) .....ý hơi hay đấy..... =)) =)) =))
Gia đình này sẽ khá to đây.... Idea Idea Idea
Mà các bạn ko đc cãi nhau nhé, tập trung vô chúc mừng vợ chồng người ta sắp có em bé...... Arrow Arrow Arrow Arrow

Ý của Nara là bé Cờ Ni nhà mình sẽ gọi 4rum là bố mẹ hết hả! Đồng ý thôi, ko biết ý của chồng thế nào phew
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Khắc bia mộ.
Tâm trạng : I've been lonely 4 so long.
Thú cưng : Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyWed Jan 07, 2009 10:58 am

Lói chung nà cả hai bà đều không biết dạy vợ giữ chồng, hế hế!
http://www.avrilvn.com
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyWed Jan 07, 2009 3:46 pm

@Bevril: cẩn thận kái mồm....
@Cry: "thằg" cho dễ nuôi, kể cả sinh trai hay gái thì cho nó làm "thằng" dễ giữ hơn.... -)...Đồng ýh cho Cờ ni gọi mọi người trong 4rum là bố mẹ nuôi....mà tiện thể, thếy bé Na nhiệt tình như vậy thì hay là ta nhận bé Na làm kon nuôi luôn thể ....nhể... yt
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyWed Jan 07, 2009 4:47 pm

Bevril Avigne đã viết:
Lói chung nà cả hai bà đều không biết dạy vợ giữ chồng, hế hế!
Nói gỳ thế hả... What a Face What a Face What a Face ...đây chẵng cần fải dạy, tự suy nghĩ luôn luôn tyn tưởng ở Invi nház... :x :x
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyWed Jan 07, 2009 8:27 pm

[Ca]nival đã viết:
mà tiện thể, thếy bé Na nhiệt tình như vậy thì hay là ta nhận bé Na làm kon nuôi luôn thể ....nhể... yt
cái gì thế Ca kia, ta bảo là 4rum nhận thằng Cờ ni của nhà ng làm con đỡ đầu chứ ta mà làm con nhà ngươi à What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face .....ko đc đâu đấy.......... scratch scratch scratch scratch
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyWed Jan 07, 2009 8:52 pm

Thôi chồng ơi! Tự nhiên nhận 1 thằng con to oành về, tốn cơm tốn gạo lém =)). Gọi là "thằng" Cờ Ni rồi thì lại phong lưu đa tình như bố nó, khổ vợ khổ con :D
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyWed Jan 07, 2009 9:38 pm

avrilnara đã viết:
[Ca]nival đã viết:
mà tiện thể, thếy bé Na nhiệt tình như vậy thì hay là ta nhận bé Na làm kon nuôi luôn thể ....nhể... yt
cái gì thế Ca kia, ta bảo là 4rum nhận thằng Cờ ni của nhà ng làm con đỡ đầu chứ ta mà làm con nhà ngươi à What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face .....ko đc đâu đấy.......... scratch scratch scratch scratch
Ôy chỵ hai ơi..vào xem xét lại xem ai đánh đá nhứt 4rum đy cyclops cyclops cyclops
Anh hai ghê quá Idea Idea
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyWed Jan 07, 2009 11:19 pm

Xiu_Lavigne đã viết:
Ôy chỵ hai ơi..vào xem xét lại xem ai đánh đá nhứt 4rum đy cyclops cyclops cyclops
hic hic I love you I love you ....anh hai tức là tức cái con mụ Cani kia kìa, có đanh đá với ai đâu What a Face What a Face What a Face ....hiền thì hiền cũng có lúc bức xúc chứ..... Idea Idea Idea
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyThu Jan 08, 2009 1:32 am

avrilnara đã viết:
Xiu_Lavigne đã viết:
hic hic I love you I love you ....anh hai tức là tức cái con mụ Cani kia kìa, có đanh đá với ai đâu What a Face What a Face What a Face ....hiền thì hiền cũng có lúc bức xúc chứ..... Idea Idea Idea

Thôi mà! Cani làm thì Cry chịu vậy! Bỏ qua dùm đi mà Nara, sắp làm bố rồi, bận tâm mấy cái đó làm chi :)
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 080416maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyThu Jan 08, 2009 8:40 am

Xiu_Lavigne đã viết:

he he... chị 2 đã bảo rồi... 4r mình chị Min hiền nhứt rồi đến chị 2 mờ... còn đâu ai cũng đanh đá... =)) =)) =))
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 080416maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyThu Jan 08, 2009 8:42 am

tiện thể hỏi [ca] cái.. cái topic này close được chưa..????
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyThu Jan 08, 2009 12:03 pm

Ừ, close đc ơỳ đấy Cani..............
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 EmptyThu Jan 08, 2009 8:22 pm

Closed.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 6 Empty

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 6 trong tổng số 6 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6