The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Vỏ Lân Truyền Kì

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giả Thông điệp
Khách v
Khách viếng thăm

Vỏ Lân Truyền Kì - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Vỏ Lân Truyền Kì   Vỏ Lân Truyền Kì - Page 2 EmptyMon Oct 20, 2008 6:26 pm

nhomluctinhxanh đã viết:
Mình thầy cái web này rất đẹp đó mà koo có cái gì hay cả.Minh nge nói dienr đàn se hack dum nick vo lam 1 nen minh nhờ hack 1 cái nha. minh_hieu8425@yahoo.com .goi nick voi mail minh nha . Cảm ơn nhiều

Kái web rất đẹp, và ko có gỳ hay kả....affraid....Hay là bạn đi nhầm đườg hả bạn, có lẽ bạn ko fải là fan Avril mà là tín đồ kủa game online....vậy mời bạn đi cho....Ko biết ai đã giới thiệu 4rum này hack hiếk linh tinh để làm bạn kất công vào đêy.....nhưg vào đêy để xin hack thỳ bạn nhầm rồi. Nếu bạn ko fải là fan ss Avril thỳ bạn vào đêy thật quá vô ík....
Ps: Khách wan mà nói bạn ạk, kái trò hack game online ếy, chẳg có gỳ vẻ vag mà đi xin thế này đâu bạn ạk, tự dùng sứk và tiền bạc kủa mình ếy, hack để lếy nhữg thứ vốn ko do mình mua, ko thuộc về mình, bạn ko thếy nhục àk....Ko đc thỳ thôi, đừg làm kái trò hack đếy, người ta khinh bạn ạk...lol!

Vỏ Lân Truyền Kì

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2