The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ sáu của bạn (17/4)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ sáu của bạn (17/4) Yociexp30

Thứ sáu của bạn (17/4) Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ sáu của bạn (17/4)   Thứ sáu của bạn (17/4) EmptyFri Apr 17, 2009 8:22 am

(Zing) - Tâm trạng của Cự Giải sẽ trải qua những thăng trầm trong ngày thứ sáu này. Mọi người xung quanh sẽ chẳng thể hiểu được bạn đang nghĩ gì.

Thứ sáu của bạn (17/4) T185797

Dương Cưu (21/3 – 20/4)

Hôm nay, bạn sẽ định hướng công việc rất tốt. Bởi vậy nên Dương Cưu có thời gian nghỉ ngơi vào buổi tối. Năng lượng dồi dào cộng với niềm đam mê trong công việc sẽ giúp bạn có những bước tiến mới trong thời gian tới. Hãy chuẩn bị tinh thần để đón nhận thật nhiều niềm vui vào cuối tuần này nhé.

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Nhiều hoạt động trong ngày sẽ kéo bạn trở lại với những hoài niệm trong mấy ngày trước đây. Tuy nhiên, Kim Ngưu cần biết gạt những cảm xúc đó sang một bên để chuẩn bị cho những thách thức mới trong những ngày kế tiếp. Kim Ngưu cũng đừng quá lo lắng nhé, bạn bè thân luôn ở bên bạn.

Song Tử (22/5 – 21/6)

Hôm nay, bạn sẽ thay đổi ít nhiều ý định đã lập từ trước đó. Nguyên nhân thay đổi có thể là do tác động của những người xung quanh. Thứ sáu này là cơ hội để Song Tử thể hiện tình cảm với người bạn thương yêu nhất.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Tâm trạng của bạn sẽ trải qua những thăng trầm trong ngày thứ sáu này. Mọi người xung quanh sẽ chẳng thể hiểu được Cự Giải đang nghĩ gì. Nhưng với Cự Giải, điều đó chẳng có nghĩa gì nhiều. Bạn muốn sống trọn vẹn cho những ý tưởng của mình mà thôi.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Công việc có thể khiến Sư Tử hơn căng thẳng một chút. Bù lại, bạn thấy ấm lòng vì những tình cảm mà người thân và bạn bè dành cho mình. Có những chuyện Sư Tử chỉ để dành cho riêng mình và vẫn còn giữ bí mật. Bạn không muốn ai hỏi nhiều về chủ đề đó.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Hãy tận dụng nguồn năng lượng dồi dào trong cơ thể bạn trong ngày thứ sáu này để hoàn thành mọi nhiệm vụ được giao càng sớm càng tốt, Xử Nữ nhé. Chớ trì hoãn công việc tới ngày mai vì Xử Nữ sẽ có nhiều việc hơn để làm đấy.

Thứ sáu của bạn (17/4) T185799

Thiên Bình (23/9 – 23/10)

Bạn sẽ rất bực bội vì những lời chỉ trích của những người xung quanh. Điều đó làm tinh thần Thiên Bình đi xuống rất nhiều. Có thể những người thân nhất của Thiên Bình cũng đang đặt ra quá nhiều áp lực cho bạn.

Bò Cạp (24/10 – 22/11)

Hãy cẩn trọng với việc phát ngôn của mình trong ngày thứ sáu này, Bò Cạp nhé. Ngôn từ của bạn có thể gây hiểu lầm và chạm tới lòng tự ái của một số người xung quanh. Hôm nay, những tiến triển trong công việc sẽ mang lại niềm vui lớn cho Bò Cạp.

Nhân Mã (23/11 – 21/12)

Một số điều bạn làm trong ngày thứ sáu này sẽ bị người khác hiểu lầm. Những lời bàn tán xì xào khiến Nhân Mã bực mình lắm. Tuy vậy, Nhân Mã vẫn cần giữ bình tĩnh nhé. Bạn chớ nổi nóng để tránh những sai lầm không đáng có.

Ma Kết (22/12 – 20/1)

Những bức xúc về chuyện tiền bạc có thể khiến Ma Kết khó tập trung vào những việc khác. Bạn hãy chia sẻ tâm sự với những người bạn tin tưởng nhất. Trong ngày sẽ diễn ra một số thay đổi trong công việc của Ma Kết, bạn hãy chuẩn bị tinh thần nhé.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)

Bạn có cảm tưởng rằng người khác đang “chỉnh” mình, yêu cầu bạn làm điều này điều kia mà không quan tâm đến cảm xúc của Bảo Bình ra sao. Tuy nhiên, bạn đừng bi quan nhé. Một người rất gần Bảo Bình đang cố gắng để mang lại cho bạn những điều tốt đẹp nhất.

Song Ngư (20/2 - 20/3)

Bạn sẽ thấy hạnh phúc lắm vì là chỗ dựa vững chắc cho người mình yêu thương. Hơi vất vả một chút nhưng Song Ngư thấy rất vui. Tuy nhiên, bạn cũng nên dành nhiều thời gian nghỉ ngơi và chăm sóc đến sức khỏe của bản thân nhé.

DL
Theo ZING

Thứ sáu của bạn (17/4)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang