The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

[Nhím Xù] My Online Diary.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giả Thông điệp
Nhím Xù™
Trial Mod
Trial Mod
Nhím Xù™

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Học Sinh
Tâm trạng : 7love =))
Thú cưng : [Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 Avatars,vina365,com-animal-Num477

[Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: [Nhím Xù] My Online Diary.   [Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 EmptyThu Oct 15, 2009 8:52 pm

20:52 15/10/09

Cuối cùng thì sau khi chia tay, nhận ra rằng mình không yêu anh nhiều như mình nghĩ... Cũng chẳng biết nữa, có lẽ là ngộ nhận thôi, cũng có thể là đã từng yêu, nhưng đã hết...

Có thể do mình đã quen với việc chia tay chia chân nên lần này không đau nữa... Ngày trước có mơ cũng không nghĩ mình lại lằng nhằng với nhiều thằng như thế... Thất vọng về bản thân... Yêu 1 người thì dễ, nhưng giữ mãi thì khó thật... Giờ nhìn lại mới thấy năm vừa rồi mình thay ny như thay áo, xoành xoạch... Nhìn bọn chúng nó, yêu nhau cả năm trời mà chưa chán, thấy ghen tị... =((

Thử lôi lại tên mấy thằng vẹo, xem có thằng nào tạm thời làm tài xế cho mình được không, thấy chả có thằng nào :)) Hùi trc đùa cợt quá chớn, rồi bỗng đập vào mặt nó 1 câu "Em không thích anh đâu", đc vài ngày sau thấy mình treo ngay avt 1 thằng nào đó, kèm stt "Yêu lắm í", thì liệu mình có thể "đùa" thêm lần nữa ?!? Mình ác quá...

Không muốn làm qen với mấy thằng vẹo lũ bạn giới thiệu...Cứ thấy sao í... Con Trang Hà ngồi cạnh mình vừa ct thằng ny đc 1 tháng, hôm nọ vừa ngồi than thân trách phận, hôm sau đến lớp khoe chiện mới có mấy thằng fò :-S Hic... Có nên trở về con người của 4 tháng trước, tức là giống nó hiện giờ??? Ko hiểu Trang nó có thấy vui j` không nữa... Mình quên mất cái cảm giác ấy rồi...

http://vn.myblog.yahoo.com/nhox_nhim_xu_1k4
Nhím Xù™
Trial Mod
Trial Mod
Nhím Xù™

Nữ
Thú cưng : [Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 Avatars,vina365,com-animal-Num477

Bài gửiTiêu đề: Re: [Nhím Xù] My Online Diary.   [Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 EmptyThu Oct 22, 2009 5:54 am

12:58 A.M 22/10/2009

Tự tìm thấy hạnh phúc của mình :X thực sự mình đang rất hạnh phúc. Không có tình cảm yêu đương chen vào...

102 đã đi học, trước khi đi ko nói j` nhiều vs mình... Mình cũng đã chúc nhưng cũng chỉ qua loa theo 1 kiểu hài hước giả tạo... Cảm thấy không muốn dính dáng đến nữa, để cho anh biết mình chẳng cần anh nữa ...

2 ngày r` kể từ khi anh đi học, mình cũng ko hỏi han, 20/10 cho qua như ko phải ngày của mình... Ko 1 lời chúc từ anh :)) Đủ để biết cái "anh-zai" ấy chẳng qua cũng là sự miễn cưỡng... Không muốn có thêm 1 thằng anh theo cách này nữa...

Mỗi ngày mình lại có 1 suy nghĩ khác nhau... Hôm nay, mình lại nghĩ mình thực ra ko yêu Anh, chỉ là thấy hay ho trc cái sự hoàn hảo quá mức của anh... Cuối cùng cũng chỉ có thế làm 1 thằng anh trai thôi, vì gặp lại không có cảm giác j`... Nghĩ lại ngày còn yêu Chul, dù đã có Chul, nhưng vẫn ngại ko dám nhìn... Mỗi lần nhìn anh tim lại đập loạn, càng nhìn càg thấy duyên... Nhìn 102 lại khác, thây đẹp trai thôi =))

Giờ mình đag có tận 2 thằng tán =)) Kinh khủng :-S Thằng Long Thìn A1, cao ít cũng phải 1m8 (mình cao có 1m54 =))) và 1 thằng béo (Lại thằng béo :|) Rất mệt. Dù nói thẳng ra là ko thích nhưng vẫn cứ bám :| Mệt thằng Long vì cái tiếng của nó chả ra gì, mất dạy nổi tiếng cả trường... Đại gia àk? Đạp vào mặt cái thứ đại gia đấy :)) Hãm. Thế mà hồi chiều nó vừa bảo "Nhím ơi làm NY tớ đi" =)) =)) =))
Con thằng cha thứ 2, hãm nốt :)) Đời mình có duyên vs những thằng hãm 8-} cũng học trg mình nốt mà ra trg r`, có con xe đua... mà mìh thì khái niệm cái xe đua là cái xe hãm =)) thằng này rất phiền, mới qen đc 5 hôm mà rủ mình ra ngoài chục lần r` 8-} Mệt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cá sấu mà còn có thằng để í :-S Chả nhẽ chém gió giỏi cũng là tội ??? =)) Nói chuyện hay qá à??? Cá tính à ??? Hãm!!!~ Cuối cùng mình cũng chỉ là 1 con hãm thôi... Ko tiền, ko tài, ko xinh, ko đạo đức :))
Nhím Xù™
Trial Mod
Trial Mod
Nhím Xù™

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Nhím Xù] My Online Diary.   [Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 EmptyThu Oct 22, 2009 1:58 pm

1:50 P.M 22/10/09

Càng ngày càng quí lớp mình... cứ tưởng 3 năm học với cái lớp 94% là con gái thì chả hay ho j`... Chình mình cũng góp 1 công nhớn ơi là nhớn :"> Giúp lớp mình gắn kết lại :">

20/10 vui. Mình giúp hội con zai tổ chức trang trí lớp cho con gái bất ngờ... Nhìn chúng nó hp, mình cũng hp :">

Đi tập quân sự thôi, muộn giờ r` :">

Mới cắt tóc xong nhìn mình ngồ ngộ :)) khóai cái đống tóc tai của mình hiện giờ... nhìn rất hay :)) ngăn ngắn mà dài dài =))
howdeepisyourlove?
Crazy Fan
Crazy Fan
howdeepisyourlove?

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : học sinh
Tâm trạng : mỗi giờ, mỗi phút 1 tâm trạng
Thú cưng : [Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 E8281F366FCC0E9360BE5BD7EE7F7DE5

Bài gửiTiêu đề: Re: [Nhím Xù] My Online Diary.   [Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 EmptyFri Oct 23, 2009 8:43 am

giong minh the! Lop minh co 45 nguoi nhung chi co 4 thang con trai! Len lop 10 nhu the ca 4 nam cap 2 cung vay!
Nhím Xù™
Trial Mod
Trial Mod
Nhím Xù™

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Nhím Xù] My Online Diary.   [Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 EmptyWed Oct 28, 2009 10:06 pm

howdeepisyourlove? đã viết:
giong minh the! Lop minh co 45 nguoi nhung chi co 4 thang con trai! Len lop 10 nhu the ca 4 nam cap 2 cung vay!

=)) lớp Nhím thì có 50 mạng, 3 thằng con zai =)) mới đầu thấy bất hạnh, nhưng mà sau cũng qen, thấy thế thoải mái...
Hơi thiệt 1 tị, lớp nhiều con gái nên ko đc đoàn kết như những lớp khác....
Mãi đến năm lớp 12 này, cả lũ mới chịu nhìn lại 2 năm học bỏ phí, quyết chí làm cho ra trò mấy vụ...
Càng ngày càng yêu 12A13 của Nhím :X

21:35 28/10/2009

Dạo này đến lớp mình cứ sa đọa sao í... Có dịch sốt virus, con Phương Trần thì bị cách ly vì bị nghi là nhiễm H1N1... Cũng may là H1N1 đên trường mình nó ko bị bùng thành dịch... nếu ko thì... :-S
Thế nên đến trường, xuống phòng y tế xin cái khẩu trang rồi vào lớp đeo... nằm ngủ =)) Thầy cô thấy thương nên cũng chả gọi dậy :)) Hài nhất là hôm t2, có 5 tiết, 1 tiết chào cờ... còn 4 tiết thì 1 tiết học hẳn hoi, tiết sau xin ra ngoài nửa tiết để đi xin khẩu trang =)) 2 tiết còn lại đeo khẩu trang ngủ =)) Sa đọa =))

Sắp đến Halloween rồi, đúng thứ 7 chứ... Tối hôm đấy đi cùng mấy con cùng lớp, đi cái khỉ j` cũng ko biết, nhưng đại loại là ko ở nhà...
Tối chủ nhật cũng bận, phải lên An cafe of TN"s Hội của mình... (Cái hội trên Zing Me cho dân Thái Nguyên í mà :D) Tại thằng vẹo nó bảo mình lập, giờ tự dưng thành hội chủ... Nhìn cái avt lừa tình mà có cơ số thằng đòi làm qen =)) Chả biết hôm này đi off có thằng nào nhìn mặt mình shock ngã ngửa =))

Dạo này đi chơi thì bám mấy con cùng lớp, không thì đi cùng mấy thằng anh bên teenthai.vn... Có thằng anh làm tài xế, cứ gọi nó là con vẹo :)) Thằng anh cũng thoải mái, vui tính, nhà cũng ở gần nhà mình chứ :)) Cả 2 đứa lại còn cùng chung chí hướng là giờ không kiếm người yêu nữa vì tình xưa nghĩ cũ quá sâu đậm =)) Off iếc j` toàn túm thằng anh đi, nhìn ngon zai mà ngồi con nouvo làm mấy thằng hay tụ tập đầu ngõ mình hay zòm... Kệ chứ :)) Oai lệch xác =))

Thế mới biết là không có người yêu thì cũng chả sao :) Cả năm nay mình cứ lòng và lòng vòng, lằng nhà lằng nhằng hết thằng nọ thằng kia, chủ yếu có 1 mục đích là đi đâu có tài xế =)) Giờ đi đâu đạp xe cho khỏe :)) Không thì kéo vẹo đi theo cho vui... Không yêu đương gì nên tha cho cái nhan sắc bản thân, thích mặc gì, thích ăn gì, thích nói gì cũng được... Đời tự do... :D

Lâu lắm mới liên lạc được với Chul. Dạo này thay đổi nhiều quá... Suốt ngày ở nhà có khác... Nghe giag hồ đồn dạo này hẳn ệp zai ra nhiều, thảo nào tự tin thế, chém gió chả biết ngại =)) Nói chuyện cũng thoải mái, khi biết mình vào 102 chia tay, Chul cũng ngạc nhiên chả khác gì người khác...
Cùng Chul dịch 1 bộ manga... Khá khóai cái công việc này, vì vừa luyện đc trình tiếng anh, chém văn trôi hơn, đọc truyện trc chả bao h nghĩ, h đọc đi đọc lại từng chữ :)), lại còn thân hơn với thằng ny cũ nữa chứ :)) anh em thoải mái trở lại, thấy vui :D

Chỉ có 1 điều lạ, là đêm qa đang chém gió phần phật tự dưng off tắt lịm... Cả ngày hôm nay không tháy động tĩnh gì... Mình đoán chắc phụ huynh dậy bắt quả tang chat đêm nên rút mất mạng =)) Hà hà...

Thôi... bắt tay dịch truyện... Khoái phết :))
Nhím Xù™
Trial Mod
Trial Mod
Nhím Xù™

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Nhím Xù] My Online Diary.   [Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 EmptyWed Nov 04, 2009 12:52 am

12:51 A.M 04/11/09

Bình yên quá... Tự thấy hài lòng với cuộc sống hiện giờ của mình... Thế là quá hạnh phúc rồi... Yên ổn...
Cứ thế này mãi thì tốt... :)

Hôm nay 102 để 1 cái avt rõ tếu... Anh trở lại giống như trước rồi... Đi học mà có vẻ vẫn trắng + ngon như bt :)) Có điều mặt đã bớt ngơ :)) Ko biết là anh có cố tình hay không khi để 1 cái stt ... gần giống với cái tus mà ngày đầu tiên mình pm anh... Nhìn cái tus khốn nạn, cứ tiếc mãi ngày còn vui... Ước j` cứ làm anh em mãi vui như thế, còn hơn là đánh đổi nó lấy 1 thứ tình yêu ko vĩnh cửu...

Hôm 1/11 CN r`, TN"s hội của mình trên zing off. Thực ra mình cũng ko có ý muốn làm hội trưởng, tại hôm đấy thằng khỉ vẹo nó xui dại bảo mình lập hội... Tối t7 vừa đi Halloween bù khú cả tối, nên tối CN có đc đi nữa đâu...
Off về mấy ông bà cứ trách, còn bảo chúng nó hỏi hội trưởng nhiều lắm...
Trong hội có 1 thằng cha cũng tên Nhím, theo lời thằng vẹo thì thằng đấy kết mình nổ đĩa =)) Lừa tình mà 8-} Sợ những thành phần như thế 8-}
Lỡ làm hội trưởng r`, sớm muộn thì cũng phải đi off... Ko trốn mãi đc... thế thì chạy thế nào đc cái thằng cha này :((

Còn 10 ngày nữa là đến sn Chul ệp zai :)) Hứa vs anh í là đan cho 1 cái khăn từ năm ngoái r`, thôi năm nay lấy danh nghĩa em gái, đan cho nó 1 cái, kẻo ở nhà trồng rau chăn vịt trúng gió lại khổ =)) Nhờ Gió Lào chuyển quà giùm, chắc ko vấn đề j`...

Thấm thoát cũng sắp thi đến nơi r` đấy, Nhím ơi, đừng nghĩ linh tinh nữa, học hành cho cẩn thận vào... Ko đỗ ĐH chỉ còn nước đi hót rác thôi :)) (ít ra thì đấy là lời mẹ bảo :))) Nhiệm vụ đầu tiên là phải vác thêm trên mình cái biển "Xấu mà kiêu" to tổ chảng :)) Zai khỏi đến gần =))

Ôi... ko tài, ko sắc, ko đạo đức :)) Đời ta còn lại bao nhiêu =))
Nhím Xù™
Trial Mod
Trial Mod
Nhím Xù™

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Nhím Xù] My Online Diary.   [Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 EmptyTue Nov 10, 2009 11:26 pm

11:26 P.M 10/11/09

Mình chả biết mình đang nghĩ j` nữa ~X(
Kể ra thì giờ mình thấy cực kì bình thường, hơi bị ấm ức 1 tẹo nên vào đây viết vài dòng xả :))

Chuyện là thế này...

Cái 4rum trường, 1 năm trước có 1 thằng hãm nhất quả đất tham gia, sau 1 năm nó đã chiếm đc cả cái 4rum, áp đặt cái thứ gia trưởng của lão í... Thằng đấy tên là Mạnh hấp, mình thường trìu mến gọi là Mạnh hãm :)) Mình vì xích mích với lão í, 1 phần vì lão ý đã thay đổi cải 4rum đến chóng mặt, theo 1 hướng đi xuống...
Phải nói là mình có thù với cái thằng hãm đấy, vì thực sự nó là 1 thằng hãm về mọi mặt :)) Từ khi nó vào, cái 4rum bị biến thành 1 thứ mà mình gọi là rác rưởi. Anh em tâm huýêt với 4rum, sớm muộn, rục rịch bỏ đi hết... Mình cũng đã định trụ lại, nhưng rồi đến lúc phải đi thì cũng đi

Thù, nên mình vẫn hay vào 4rum xoắn lão :)) Thế nên lão cay mình lắm, mấy lần định lên trường tìm mình đánh =)) Cũng may là có mấy thằng vẹo thương mình can lão lại :))

Chả là hôm qa lão í vào xoắn bà chị mình, mình vào xoắn 1 câu, hnay con vợ nó vào làm bù lu bù loa lên :))
tsb cái con nhỏ... học cạnh lớp mình, ghét mình lâu rồi, chờ mãi thời cơ có dịp bé xé ra to 8-}
Giả vờ ngoan hiền chứ 8-} Nhà cách nhà mình hẳn cây số, thế mà mẹ mình quen biết kiểu j` về bảo cấm mình dây dưa với con đấy 8-} Căn bản cái tiếng nó dính với cái thằng Mạnh hãm từ hồi lớp 8, cả làng cả xóm biết 8-} Khổ, h mình nhìn nó ko hơn j` 1 con phò nát mất trinh từ hồi cấp 2 =.=

Thế mà hôm nay chửi mình ầm lên 4rum, cậy cơ chồng ngày xưa bản lĩnh =.= (Thằng Mạnh hãm đấy ngày xưa côn đồ nổi tiếng đất thái nguyên bọn em ạk :|, giờ tu chỉnh nhưng mà cái máu lưu manh thì sao thay đổi được 8-})

Mình cũng đã định bật lại, mà không phải bật, phải gọi là xoắn lại. Ai chứ với 1 con phò tỏ vẻ ngoan hiền, làm cái chuyện dơ bẩn ấy với 1 thằng hãm, thì mình xoắn được, xoắn đau đấy :))

Đang viết Reply thì 2 ông anh đọc được pm mình hỏi. Nghe các ông í nói mình mới biết chẳng phải mình mình biết cái bản chất đấy, mà giờ ai chẳng biết :-S 2 ông í bảo mình nhịn, thôi...
Chul pm buôn chuyện xem You're beautiful, mình kể, cả Chul cũng bảo mình thôi...
Nghĩ lại cũng nghĩ nên thôi, vì nếu tiếp tục, có thể sáng mai sẽ có đánh nhau chả chơi... Thứ nhất là chẳng tốt đẹp gì cho mình, thứ 2 là liên luỵ đến cả lớp... Bé đến h ko oánh nhau bao h, ngoan vật vã, h mà oánh nhau làm sao đấy... thì mình ko dám nhìn mặt mẹ đâu :))
Thế nên nhịn, vào tuôn 1 tràng xin lỗi 8-} Mà cái giọng mình xin lỗi ngứa lắm mà gãi ko nổi =))

Trích dẫn :
@ Bạn Linh: thực tình tớ ko cũng ko nghĩ là đã chọc ngoáy vào những chỗ bẩn mà bạn ko muốn gãi
mong bạn tha thứ cho những lỗi lầm của tớ, tớ thực lòng, thực tình, thực sự xin lỗi bạn
tớ xin hứa từ giờ trở đi sẽ trở thành 1 con người lương thiện, không chọc ngoáy nữa
một lần nữa tớ xin chân thành cảm ơn bạn đã giúp tớ tỉnh ngộ, cùng với lời khuyên của anh em bạn bè, giờ tớ như bước sang một cuộc đời mới

Cũng muốn dứt cho xong, mà bọn râu ria éo biết điều thích vào cắn hóng... Đúng là chó cắn theo đàn :)) =))
Yul vợ yêu cũng vào bênh mình rồi, thằng hâm thế... chuyện j` của mình nó cũng xía vào :)) Đúng là vợ ngoan :">
Thế nên để xem có bị đánh hay không, thì cứ chờ đến mai thôi :)) Gây thù chuốc oán :))
Bị đánh =)) Chưa chắc... Mình không phải con hổ báo gì, cũng không dám chơi với những đứa hổ báo... Chỉ là... mấy con bàn mình, ko biết liệu chúng nó có đứng nhìn mình bị đánh?
Mà cũng ko biết là mình có chịu đứng im chịu đánh ko í =.=
Nhím Xù™
Trial Mod
Trial Mod
Nhím Xù™

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Nhím Xù] My Online Diary.   [Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 EmptyTue Dec 15, 2009 3:01 pm

15/12/09 14:40

Hơi bị thất vọng vì Chul ignore nick mình. Ko phải là "hơi bị" mà là cực kì thất vọng. Anh em với nhau lâu như thế mà giờ anh làm cái việc này... Thấy anh thật chẳng đáng làm con zai tẹo nào...

Bạn của Chul xin Chul nick mình làm qen! Trốn chui trốn lủi, tránh lên tráh xuống ko nổi, nói bừa 1 câu "Em thích 1 thằng 1 năm nay rồi, anh đừng la liếm em nữa" nhận đc 1 câu "em có thích thằng nào chục năm nay anh cũng mặc kệ" 8-} Điên mọe mất. Tạm gọi thằng đấy là thằng Fò.

Những ngày ấy Chul vẫn hay pm hỏi chuyện mình và thằng Fò đấy. Cũng chẳng có j` bí mật nên mình nói hết.

1 ngày nọ thằng Fò đang pm mình thì ko thấy nói j` nữa, ngày hôm sau cả ngày ko thấy Chul online. Thằng Fò pm mình hỏi đc 3 câu r` thôi.
Cuối ngày nghi nghi check nick ẩn, nhận đc dòng chữ "nhuu.th***" is online. Nghĩ Chul offline với nick mình. Shock vì chẳng biết mình đã làm cái khỉ gì cả.
Rồi nghĩ, có lẽ thằng Fò đã kể chuyện "em thích 1 ng 1 năm nay r`..." cho Chul. Có lẽ Chul đã biết đấy là chính mình, và vì quá sợ hãi mình chăng mà lại đi off nick với mình 8-}
Ngày hôm sau thì đến cả nick của thằng Fò cũng ko còn sáng nữa. Đêm qa thử sign in vào nick Chul, kiểm tra danh sách bỏ qua, thấy chình ình nick mình trong đấy. Thật là hay!

Mới đầu, thấy buồn vì Chul chẳng coi mình ra gì. Giờ thấy cực kì tức giận, hoàn toàn thất vọng. Ae vs nhau, mà chẳng nói vs mình 1 câu nào, vứt phăng mình đi như rác rưởi. Bộ nghĩ mình ngu lắm hay sao mà ignore mình xong nghĩ là mình ko biết :-?? Cuối cùng thì Chul coi mình là cái gì chứ 8-}
Thật chẳng hiểu sao mình lại thích đc 1 thằng nhu nhược như thế... :-S
Thật là sợ!

Im lặng, biến mất 1 thời gian để suy nghĩ xem mình nên giải quyết thế nào. Đang định mặc kệ, cho đến khi thi xong, nếu Chul và thằng Fò đấy mà chưa biết điều, thì sau thi đảm bảo mình sẽ ko để yên đâu.

Trc mắt thi cho tốt đã :D Cố lên!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Nhím Xù] My Online Diary.   [Nhím Xù] My Online Diary. - Page 2 Empty

[Nhím Xù] My Online Diary.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2