The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6
Tác giả Thông điệp
avril_love_deryck27984
The best damn fan
The best damn fan
avril_love_deryck27984

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : hoc sinh Hoc Vien Am Nhac Quoc Gia
Tâm trạng : love avril forever
Thú cưng : ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 Avatars,vina365,com-animal-Num482

♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^   ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 EmptySun Jul 27, 2008 11:36 am

?????? bi jừ mới bít CA khó tánh vây !!!!!! hem ai làm j` tự dưng jận ^^ nếu tớ chính là ng` làm cho CA jận thì xin lỗi !! thật sự trong thâm tâm tớ ko có ác ý j` cả ,tớ chỉ mún đưa ra những suy nghĩ của tớ đến với các bạn .Khi đọc 1 ,2 dòng trên thật sự tớ ko mún đc nữa nhưng vì mún hỉu Ca nên đã đc hết mong Ca cũng đc hết nhưng diều tớ mún gửi bạn ^^
Ca bảo bọn tớ nhẹ nhàng nhưng lại có suy nghĩ khác là đúng ,mỗi ng` có những suy nghĩ khác nhau mà ,chăng nhẽ chỉ có những ng` bạn mà Ca công nhận mới hỉu Ca ak`?có lẽ tớ thật ko hỉu Ca nhưng wa cách nói trên tớ đã hỉu Ca hơn phần nào rùi đấy !! còn chuyện Ca ko đồng ý với tên ja đình thì ko có vấn đề j` cả tớ bít chắc chắn sẽ có những trường hợp như vậy sảy ra ko ca thì cũng là ng` khác ^^chẳg nhẽ chỉ vì cái tên ja đình mà làm mất lòng nhau ak` ??? theo ý Ca đặt tên LAVIGNE giống tất cả mọi gia đình khác để coi tất cả là một nhà thành 1 đại gia đình love avril mình hiểu và cũng tán thành nhưng nếu có nhìu ja đình trong 1 nc thì cũng thành 1 quốc gia love avril cũng đc mà ^^ (nghe hơi chối một tí ) ý tớ cũng giống Ca mà chỉ hơi to lớn một chút thôi !! vậy sao ko lắng nghe ,nghe nhưng ng` bạn mình nói j` và quan tâm hơn một chút nữa sẽ hỉu nhau hơn ^^ hãy hoà đồng và đón nhận mọi ng` chứ ????
http://www.twitter/titti_tranthao
min love
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:<
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:
min love

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp
Tâm trạng : I'm in love :
Thú cưng : ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 C2403d4e0391b431a616d5eff4

Bài gửiTiêu đề: Re: ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^   ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 EmptySun Jul 27, 2008 2:36 pm

Gia đình cũ đã tan rã đâu em ^^
Vẫn là gia đình Lavigne mà
Tất cả Fan sis Avie đều là người một nhà
Dù ở bất cứ nơi đâu ... dù có làm gì
Chính vì vậy mọi người không nên phân biệt
Tất cả chúng ta đều là những FAN trung thành của sis mà
Vậy hãy cùng đoàn kết lại nha ^^!
http://360.yahoo.com/min_lavigne
avril_love_deryck27984
The best damn fan
The best damn fan
avril_love_deryck27984

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : hoc sinh Hoc Vien Am Nhac Quoc Gia
Tâm trạng : love avril forever
Thú cưng : ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 Avatars,vina365,com-animal-Num482

Bài gửiTiêu đề: Re: ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^   ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 EmptySun Jul 27, 2008 5:00 pm

phu````````` !!!!!!!
http://www.twitter/titti_tranthao
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Khắc bia mộ.
Tâm trạng : I've been lonely 4 so long.
Thú cưng : ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^   ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 EmptyMon Jul 28, 2008 9:22 am

Sao Canival khong chiu hieu moi nguoi theo mot nghia la tat ca chung ta deu quan tam den nhau? Cung la mot gia dinh, sao lai phai nghi ngo nhu the? Thuc su luc dau bon em cung chi nghi chi va anh Kud cai nhau cho vui thui, chu ai lai biet la ca hai co bat dong lon? Neu chi remove em thi em mac ke, em chang phai lua chon gi ca boi vi tat ca chung ta deu la ban! Em cung khuyen hai nguoi la khong nen cai nhau nua rui, nhung sao ca hai cu thich lam to chuyen len lam gi? Ca gia dinh phai giup do nhau chu!
http://www.avrilvn.com
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^   ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 EmptyMon Jul 28, 2008 10:28 am

Xin nói nà nhữg gì tớ đã nói ở trên hôk lyn wan đến việc chiến trah giữa tớ và thằg Kud, tớ chỷ đem ra làm VD thôi....
Trích dẫn :
Ca đặt tên LAVIGNE giống tất cả mọi gia đình khác để coi tất cả là một nhà thành 1 đại gia đình love avril mình hiểu và cũng tán thành
=>>> kậu tán thàh ?....Ở trên kậu nói tớ gây chya rẽ gia đình kụa kậu....và sau đó kậu nói tán thàh vz' wan điểm kụa tớ....Kậu hỹu...=))...
Trích dẫn :
Ca ko đồng ý với tên ja đình thì ko có vấn đề j` cả tớ bít chắc chắn sẽ có những trường hợp như vậy sảy ra ko ca thì cũng là ng` khác ^^chẳg nhẽ chỉ vì cái tên ja đình mà làm mất lòng nhau ak` ???
...ko fải tán thàh hay ko tán thàh kái tên GĐ nó hay hay hôk hay tớ đếk wan tâm, kái tớ mún nói nà sao k0 tôn trọg nhau, để cho mọy ng` đc có 1 lập trườg riêg kụa mỳh...chẳg sao kả....tất kả đều là 1 nhà....và đều nà ng` VN, chẳg kó lý do gỳ để chya ták nhỏ lẻ ra kả.....
Trích dẫn :
thật sự trong thâm tâm tớ ko có ác ý j` cả
...ák ý...?...chắk nà chưa ák....nhưg kũg đủ ý rồi...
Trích dẫn :
này thick chia re~ đồng đội thì cu' việc ^^nếu mún thì đừng vô đây làm chi ,ng` ta lập cái topic này để thành lập gia đình và mang dòng họ khac
=>>>> chắk nà vô ý.....=))....
Trích dẫn :
vậy sao ko lắng nghe ,nghe nhưng ng` bạn mình nói j` và quan tâm hơn một chút nữa sẽ hỉu nhau hơn
=>>>> =))....bêy h` tớ nóy " Clear 0ut! " vz' ban rồi sau đó kúi mặt tỏ vẻ vô tội thắk mắk " why d0n't she listen t0 me & ev'ryone around her say abt' what ? "( sao kô ếy hôk chỵu lắg nghe nhữg mình và mọy ng` xug wah nóy gỳ nhỷ? )....[don't nhá hôk pãy doesn't, tớ dùg có mụk đýk nhá, hôk lại kó ng` bảo tớ đã ngu tiếg Anh kòn tyh vy....]
=>>>>....chắk nà tớ chả kó ák ý gỳ đâu khy nóy như thế nhỷ....
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^   ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 EmptyMon Jul 28, 2008 10:35 am

THOI! BAY GIO THONG NHAT! DAI GIA DINH FAN AVRIL LA MOT GIA DINH, KHONG CAN PHAI HO HANG GI NHA, CHI CAN LA THANH VIEN VA IU QUY AVRIL LA OKIE! EM CO Y KIEN VAY,L MOI NGUOI OKIE THI GIO TAY COI!
Kud
Crazy Fan
Crazy Fan
Kud

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : baller
Tâm trạng : Făn-nỳ
Thú cưng : ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 Yociexp30

Bài gửiTiêu đề: Re: ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^   ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 EmptyMon Jul 28, 2008 1:30 pm

hơhơ
sao lại lôi mình vào câu chuyện thế này :-/
chuyện có j đâu chỉ là 1 số ý kiến riêng thui mà mọi người cứ phải tranh cãi nhau làm chi.
Tớ làm chủ hòa giải nhá. Mọi người cùng hòa giải với nhau nhazzz!!!
Đứa nào còn ý kiến nữa thì chém chết
Admin: nếu còn xảy ra sự việc như thế này nữa thì cho Ban nik luôn. Tiện thể góp ý chân thành cái banner nhìn xấu quá
http://360.yahoo.com/mr.pro0o0
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^   ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 EmptyMon Jul 28, 2008 1:34 pm

Nhat tri ve chuyen cai banner. em thi khong biet banner la gi chac la anh nhung neu dung the thi xau that!
Kud
Crazy Fan
Crazy Fan
Kud

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : baller
Tâm trạng : Făn-nỳ
Thú cưng : ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 Yociexp30

Bài gửiTiêu đề: Re: ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^   ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 EmptyThu Aug 07, 2008 8:33 am

ớ admin đâu òy ko vào sửa cái banner hả
http://360.yahoo.com/mr.pro0o0
min love
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:<
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:
min love

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp
Tâm trạng : I'm in love :
Thú cưng : ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 C2403d4e0391b431a616d5eff4

Bài gửiTiêu đề: Re: ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^   ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 EmptyFri Aug 08, 2008 1:45 pm

^^!
Stop mọi tranh cãi tại đây nha
Khóa topic này lại ^^!
http://360.yahoo.com/min_lavigne
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^   ♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^ - Page 6 Empty

♪Thanh` lap ♥Gia DInh ♥♪^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 6 trong tổng số 6 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6