The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giả Thông điệp
Ft_Louie
Crazy Fan
Crazy Fan
Ft_Louie

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : PrInCesS cAt
Tâm trạng : miaow.....
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 13598_marsss7

avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyThu Apr 02, 2009 9:55 am

có thành viên mới Idea
http://vn.myblog.yahoo.com/Ft-Louie
avrilfan_son
New Fan
New Fan
avrilfan_son

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : lắp mìn, đặt bẫy ... giết gián
Tâm trạng : lấy mây đen làm dù, sét làm gậy, mưa làm áo
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 Bee

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyThu Apr 02, 2009 1:40 pm

cám ơn các bạn, mình rất thích Avril và đây là thần tượng đầu tiên mình thích đến thế. Tongue
mong các bạn giúp đỡ mình thêm.
YM! hsmc_2009
avril_love_deryck27984
The best damn fan
The best damn fan
avril_love_deryck27984

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : hoc sinh Hoc Vien Am Nhac Quoc Gia
Tâm trạng : love avril forever
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 Avatars,vina365,com-animal-Num482

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptySun Apr 05, 2009 3:26 pm

nè sai chủ đề nhé topic ko phải để lèm wen ^^ nhưng cũng hân hạnh đc lèm wen vứi bạn ^^ cho mình add nick chát ná :D:D
http://www.twitter/titti_tranthao
trong_nguyen15

trong_nguyen15

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptySun Apr 05, 2009 5:26 pm

hì mình băt đầu thick ss từ khi nghe bài girl friend vào năm lớp 11 và băt đầu tìm đến forum này nhưng lâu rồi hem zô hì thick ss nhât ở album vol 1 á kisss
Gem08
Mod
Mod
Gem08

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Student
Tâm trạng : Emty
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 1_080514maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptySun Apr 05, 2009 9:44 pm

Chai nhin roi mat qua doc khong co noi thoi thi cu viet ra cam nghi cua minh vay.hihi lau lam moi vao 4rum
Lan dau tien nghe nhac ss , bai Sk8er Boy ket no bat dia phong cach cua ss luon , roi dan dan nghe hoai mua album nhai di nhai lai nuot roi oi ra nhai tiep =)) van chua thay chan .Nhung luc buon , vui nghe nhac ss la cam thay lang lang bay bay la la <:-P ...
Dc 1 hom chat voi Chaingang admin aviefcvn nen zdo lam thanh vien dau tien luon hihi
Bay h nhieu ng zdo qua cha biet ai voi ai , co khi phai di lam quen lai hehe.
etet choi mat qua hix hix
http://360.yahoo.com/profile-VtlgEZQleqlUXyFY0XbJn0_OZuOmoeUwSsh
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptySun Apr 05, 2009 10:29 pm

làm quen lại cũng đc mà, càng vui Embarassed ..... dạo này 4r được nhiều mem cũ came back quá @ ......vui..... cheers
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
Gem08
Mod
Mod
Gem08

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Student
Tâm trạng : Emty
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 1_080514maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyMon Apr 06, 2009 8:48 am

hihi tất nhiên là phải làm quen lại rồi.
Gem đag làm 1 topic giới thiệu ảnh nè nhưng quên mất cách post ảnh lên hihi
http://360.yahoo.com/profile-VtlgEZQleqlUXyFY0XbJn0_OZuOmoeUwSsh
Ft_Louie
Crazy Fan
Crazy Fan
Ft_Louie

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : PrInCesS cAt
Tâm trạng : miaow.....
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 13598_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyMon Apr 06, 2009 1:13 pm

ss gem đã quay trở lại Idea
http://vn.myblog.yahoo.com/Ft-Louie
Ruby Moon
Active Fan
Active Fan
Ruby Moon

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : [devil] [kill people every night] :))
Tâm trạng : [wanna get the ticket to go to home]
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 080603piyo_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyMon Apr 06, 2009 6:37 pm

lần đầu tiên thấy ss: N0b0dy's h0me =)) Wink Wink
lúc đấy m` đã k thể kìm nổi cơn điên vì bài đấy qá qá qá hay :)):))
https://www.facebook.com/home.php#/profile.php?id=1802116931&ref=
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyMon Apr 06, 2009 7:07 pm

ô chuẩn @ , mình cũng rất kết bài Nobody's Home....... Arrow
@Gem: post lên photobucket ý Embarassed , rùi lấy Image code mà paste lên.... Embarassed
yummy
Mod
Mod
yummy

Nữ
Tâm trạng : Lovin'
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 116_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyMon Apr 06, 2009 7:15 pm

h nhớ lại kỉ niệm lần đầu tiên gặp ss trên tv, xúc động wé, hi hi!

hồi đó mới học lớp 8, rất chi là ghiền MTV vì me koi mấy anh Westlife đẹp chai, và rất là ghét rock vì luôn nghĩ rằng rock là những thằng điên lên cơn mọi lúc mọi nơi ( hồi đó cứ nghĩ thể hiện bài hát có nhiều cách, sao lại fải đập ầm ầm quay đầu như chong chóng ng ta mới hỉu chứ ). Một ngày nọ xem MTV, đó là lần đầu tiên chương trình này giới thịu ss Avie với bài hát Don't Tell Me. Lúc đó định tắt tv ùi, vì bài hát này là bài hát cuối cùng của chương trình, mà lại là rock jì jì nữa chứ, nhưng nghe bà giới thịu chương trình nói về ss hoành tráng wá nên ráng koi.

kết quả: Yêu Avril ngay từ lúc đó, vì thực sự chưa bao h nghe thấy bài hát nào lại hợp với mình như jậy( Yum rất yêu những nguời có giọng nói hay giọng hát hay), ss còn dễ thương và rất cá tính nữa. Lăn đùng ra xĩu tại chỗ. Hồi đó chưa có đọc HTT, chưa có internet ( gần như chỉ có cái tv làm vốn) nên chỉ me MTV chíu bài hát của ss. Sau đó là bài My Happy Ending lúc đó là mình lên cơn điên thực sự hehe.

Hầu hết bạn bè của Yum khi thấy Avril đều phán 1 câu "thấy ghê". Mà thôi mặc kệ chúng, idol của mình mà. Từ đó đến h cứ hễ đi đâu thấy có ss là lên cơn, ko kiềm chế. Càng nghiên cứu càng thấy ss có nhiều điểm giống mình, và quyết định sẽ trở thành 1 con người tuyệt vời như ss.

còn 1 điều nữa, tiêu chuẩn bạn trai đương nhiên ko phải là anti-Avril rùi. và tương lai sẽ ráng đào tạo my baby trở thành crazy fan Avril jống má nó hehe!

Nếu có 1 điều ước mình chỉ muốn ước mình sẽ thay thế lão Der kia thôi, hehe!
Hyena

Hyena

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyTue Apr 07, 2009 10:38 am

hị hị, yêu ss Avril từ hồi lớp 8 cơ, sau khi xem Sk8er boi :X

vẫn nhớ có lần MTV chiếu Weekend Marathon về ss, điên loạn luôn cả cái tuần đấy
http://uk.360.yahoo.com/luckystar_of_life_248
[C]hua

[C]hua

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyThu Apr 09, 2009 10:06 pm

Thực sự là biết Avril từ lâu lắm lắm rồi í :"> Từ hồi St8ker boi hay My Happy Ending gì đấy =)) Đại loại là rất lâu rồi :P

Cũng chả nhớ lần đầu tiên nhìn thấy Avril ở đâu ;)) Trên báo thì phải ;)) Ấn tượng dã man vì hồi đấy toàn singer tóc vàng chân dài điệu đà cute, mà Avril nhà mình thì vừa ngổ ngáo vừa xì tai rock :P
Nói thế chứ, k hiểu sao vẫn cảm thấy Avril dù có ăn mặc thế nào đi chăng nữa thì cũng vẫn rất nữ tính, rất riêng và rất...Avril :P Cảm thấy chị ấy có 1 cái gì đó... đặc biệt hơn những người khác :) Thế là lên google search tên, tìm nhạc, nghe, xem clip,...Đầu tiên là kết chất giọng, rồi style,...

Không dám nói mình yêu Avril hơn bạn này bạn nọ, càng không dám nhận mình là crazy-fan của Avril, vì đến cái album của chị tớ cũng chưa bao giờ support, thông tin về chị tớ cũng chẳng biết được tường tận như nhiều bạn ở đây...*ngại quá*, nhưng Avril àh, thực sự, tình cảm em dành cho chị nhiều hơn những gì em có thể nói được bằng lời :)

Chị là một phần không-thể-thiếu trong cuộc sống của em, bây giờ, và có lẽ là cả về sau nữa :X

Cảm ơn Avril, cảm ơn chị rất nhiều, vì tất cả những gì chị đã mang lại cho một con bé như em :)
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyThu Apr 09, 2009 10:15 pm

Rất chào mừng bạn đến với 4rum, ko cần thiết phải quá quan trọng, chỉ cần tình yêu với Ss Avie là đủ Tongue
poppy_lavigne

poppy_lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Hoc sinh
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyThu Apr 09, 2009 10:30 pm

em ak` ^^ bài đầu tiên nghe là St8ker boi xong đến girl friend -> when you're gone -> cả album the best damn thing
nói chung là do Ti đầu đọc ^^
vinh_avril_lavigne

vinh_avril_lavigne

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : Sì-tu-đừn
Tâm trạng : Tưng tửng...:D
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 Yociexp30

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptySat May 16, 2009 3:49 pm

keke!!!tớ thì yêu ss từ hồi lớp 4/5/6 j j đấy!!!Là do chị cuă tớ mua album cd let's go về!!!Thôi rồi yêu k tả nổi.Thế là cả 2 chị e yêu ss luôn...Rồi 1 hôm tình cờ đi tìm theme blog ss tren mạng tự nhiên lạc vô 4rum thế la thành mem luôn....:x:x
http://www.avrilvn.com
min love
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:<
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:
min love

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp
Tâm trạng : I'm in love :
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 C2403d4e0391b431a616d5eff4

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptySat May 16, 2009 4:57 pm

^^! ... Min đã định ém kĩ 1 bài thật hoành tráng về quá trình yêu sis Avie
Nhưng chưa có thời gian để p0st lên 4rum
Nói chung là yêu sis - yêu rất nhiều ^^! ...
Và càng yêu sis hơn khi gắn bó với 4rum
Cảm thấy niềm vui và hạnh phúc từng ngày khi 4rum ngày càng phát triển
Đôi khi đơn giản chỉ là 1 thành viên mới đăng kí
Đôi khi đơn giản chỉ là lúc mọi người Onl đông ...
Và buồn khi 4rum mình hay những thành viên gặp chuyện gì đó

Không chỉ yêu sis ... Min còn yêu 4rum ... ngôi nhà thân thương
Và mọi người đều là gia đình là người thân của Min :X
Yêu mọi người lắm ^^! ...
http://360.yahoo.com/min_lavigne
Robin Le
New Fan
New Fan
Robin Le

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : mangaka học việc
Tâm trạng : phởn phơ giữa đời

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptySat May 23, 2009 7:55 am

Robin thấy Avril lần đầu từ lúc có nobody'shome cơ Arrow
kết ss lun từ đếy. _^^_ lúc ý Robin cũng .... sắp làm giống ss mà Like a Star @ heaven
nhưng mà kô làm nữa [ ởnhà onl miễn phí để kòn tìm hiểu về ss chứ Question ]
từ đoá về sau, mỗi lần nghe thấy ss ở bất cứ đâu là Robin lao đến như 1 đưa bệnh hoạn lun[ ai cũng bảo thế]............ & thế là mọi người xung quanh Robin đều bjk đến ss cheers mỗi lần ss xuất hiện trên MTV lại gọi bảo Robin, có kái jì mới mới hay hay của ssđều ném qua cho Robin leluot

Robin thjk nhứt là giọng ca của Avril, hay vô đối, ca khúc của ss cũng hay vô đối! Nói chung cái jì của ss Robin đếu mê hết, kô làm sao mà ghét cho đc uhuh chỉ ước jì được gặp ss ngay thôi ohy
https://facebook.com/lazycat_9311
virgo98

virgo98

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : nghèo hơn cả ăn mày
Tâm trạng : vừa buồn vừa vui
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 080625maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptySun May 24, 2009 7:54 am

cách đây phải đến 2 năm trước , tức là lúc tớ học lớp 3 thì tớ mới bắt đầu bik' về AVRIL qua kênh MTV !!! love
virgo98

virgo98

Nữ
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 080625maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptySun May 24, 2009 7:56 am

thế còn toàn thể nhà mjnh` bik' AVRIL vào lúc nào ??? Neutral
virgo98

virgo98

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptySun May 24, 2009 7:59 am

A ! chị Robin Le có con thú cung đáng yêu ghê ! Nhưng sao bằng BOY rắn của tớ !!! Cool
virgo98

virgo98

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptySun May 24, 2009 8:01 am

Reputation nghĩa là gì cả nhà nhỉ ? Em chẳng biết vì em mới chỉ là học sinh lớp 5 thui !!! head
virgo98

virgo98

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptySun May 24, 2009 8:02 am

AI giúp em VS !!! Very Happy
Robin Le
New Fan
New Fan
Robin Le

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : mangaka học việc
Tâm trạng : phởn phơ giữa đời

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyMon May 25, 2009 1:25 pm

em virgo àk, Suspect em đâu kòn nuôi kon rắn nàonữa đâu, chị thấy là ếck đếy chứ .... cyclops từ nào em kô bjk thỳ chị khuyên em là hãy tra từ điển đy.... hình như em này là thành viên nhỏ tuổi nhất đếy nhỉ .... sinh năm 98 cơ àk .... 5t
https://facebook.com/lazycat_9311
[I]nvincible [P]anda
Crazy Fan
Crazy Fan
[I]nvincible [P]anda

Tâm trạng : = [(p+a+n+d+a)*(a+v+r+i+l)] / basketball
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 Color_deco40_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 EmptyMon May 25, 2009 1:43 pm

virgo98 đã viết:
Reputation nghĩa là gì cả nhà nhỉ ? Em chẳng biết vì em mới chỉ là học sinh lớp 5 thui !!! head

Reputation nghĩa là sự nổi danh, danh tiếng. Dùng trong forum, trong trường hợp này thì panda chịu, panda nghĩ là virgo nên hỏi mod ấy. Chúc may mắn :)
http://360.yahoo.com/my_profile-s7Pk3uUlc6OdI4Laf6TQXeEtW.ys9zaq
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 2 Empty

Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next