The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giả Thông điệp
sammy97
Crazy Fan
Crazy Fan
sammy97

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : vampire
Tâm trạng : bloodthirsty
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Avatars,vina365,com-animal-Num482

avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyWed Jun 03, 2009 3:17 pm

Gặp Avril lần đầu qua bài Keep holding on, nghe thấy giai điệu hay, giọng ca tuyệt vời, ca sĩ cực xinh => kết Avril
Sau đó mua ss album , gặp bài grilfriend=> yêu Avril dữ dội
Xem tất cả video clip về Avril, tìm kiếm thông tin, bây giờ trở thành fan hâm mộ cuồng nhiệt
Vicky Lavigne

Vicky Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyWed Jun 03, 2009 9:57 pm

minh giong mod thik ss tu hoi xem clip don't tell me,ba chi ho cg~ thik ss nua nen ket luon,ket style cua? ss.Cong nhan ss nha minh xinh ,1 lan de? anh? ss lam background may' tinh' me nhin thay con` bao? xinh nua~ la :X ♥♥♥♥
Anley

Anley

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Student
Tâm trạng : Thu thai
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 080603piyo_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyMon Jun 08, 2009 4:03 pm

Lần đầu tiên lên youtube, ngồi một hồi tìm đc bài innocence, nghe hay quá, lại xinh nữa, nhưg ko nhớ đc cái tên ca sĩ. Ngồi học thuộc bài innocence, rùi tìm thêm mấy bài, tìm đc girl friend, hay, tra trên google, tìm thông tin ca sĩ. Hồi trước, thix miley cớ ( h nghĩ lại thấy miley ko=avril)[/img]
http://vn.myblog.yahoo.com/ltqanley
[I]nvincible [P]anda
Crazy Fan
Crazy Fan
[I]nvincible [P]anda

Tâm trạng : = [(p+a+n+d+a)*(a+v+r+i+l)] / basketball
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Color_deco40_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyTue Jun 09, 2009 8:45 am

Panda thử mấy dứa bạn ở lớp xem có biết Avril không thì đứa nào biết cũng bảo "Chị ý xinh^^"
http://360.yahoo.com/my_profile-s7Pk3uUlc6OdI4Laf6TQXeEtW.ys9zaq
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyTue Jun 09, 2009 5:53 pm

[Panda] Pi Pi ♥ Pi Ni đã viết:
Panda thử mấy dứa bạn ở lớp xem có biết Avril không thì đứa nào biết cũng bảo "Chị ý xinh^^"

Ko bảo Ss xinh hơi phí Wink
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
[I]nvincible [P]anda
Crazy Fan
Crazy Fan
[I]nvincible [P]anda

Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Color_deco40_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyFri Jun 12, 2009 10:07 am

Mr_Avrilnara đã viết:
[Panda] Pi Pi ♥ Pi Ni đã viết:

Ko bảo Ss xinh hơi phí Wink

Ai mà bảo Avril xấu trước mặt panda hoặc nói xấu thì cứ gọi là albino
sammy97
Crazy Fan
Crazy Fan
sammy97

Nữ
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Avatars,vina365,com-animal-Num482

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptySun Jun 14, 2009 8:17 pm

Mình thix suy nghĩ của Panda!
..:::AvrIL_PrINcEss:::..
New Fan
New Fan

Nữ
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Bee

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyWed Jul 15, 2009 2:52 pm

Lần đầu tiên nghe đến chữ Avril Lavigne là khi A.P đang nghe chương trình radio yêu thjk là Xone Fm. DJ Neo giới thiệu tên bài hát là ''When You're Gone''.Lúc đó ở vị trí thứ mấy A.P hem nhớ nữa,chỉ nhớ giọng hát ngọt ngào và trầm cảm của sis A.L nhà ta! Thế là đêm đó A.P quyết định sáng hôm sau sẽ dậy sớm mở google xem mặt sis love. Từ lúc đó A.P thề nghe nhạc của sis A.L đến lúc....death!! Arrow
Mãi đến hè năm nay A.P mới phát hiện ra trang 4rum và quyết định tham gja.Mới đầu đăng kí suýt chết ngất vì chờ tin của 4rum lâu ớn!?! ai dè hóa ra yahoo mail bị hư nên A.P phải tạo cái khác. Cuối cùng là cyclops ...cũng tham gia dc òi!! yeah
[I]nvincible [P]anda
Crazy Fan
Crazy Fan
[I]nvincible [P]anda

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyThu Jul 16, 2009 10:30 am

..:::AvrIL_PrINcEss:::.. đã viết:
Lần đầu tiên nghe đến chữ Avril Lavigne là khi A.P đang nghe chương trình radio yêu thjk là Xone Fm. DJ Neo giới thiệu tên bài hát là ''When You're Gone''.Lúc đó ở vị trí thứ mấy A.P hem nhớ nữa,chỉ nhớ giọng hát ngọt ngào và trầm cảm của sis A.L nhà ta! Thế là đêm đó A.P quyết định sáng hôm sau sẽ dậy sớm mở google xem mặt sis love. Từ lúc đó A.P thề nghe nhạc của sis A.L đến lúc....death!! Arrow
Mãi đến hè năm nay A.P mới phát hiện ra trang 4rum và quyết định tham gja.Mới đầu đăng kí suýt chết ngất vì chờ tin của 4rum lâu ớn!?! ai dè hóa ra yahoo mail bị hư nên A.P phải tạo cái khác. Cuối cùng là cyclops ...cũng tham gia dc òi!! yeah

Giống panda rồi, panda cũng biết Avril qua xone fm^^ Nhưng phải đến cả năm sau panda chuyển nhà mới có mạng mà dùng nên thời gian đấy chỉ đọc tin trên báo thôi.
Simple
New Fan
New Fan
Simple

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Học sinh
Tâm trạng : Phấn khích
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Mi24

Bài gửiTiêu đề: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyThu Jul 16, 2009 1:32 pm

Ôi, tớ chưa thích ss nhà mình từ hồi album Let's go, nhưng cho tới thời ca khúc Complicated nổi lên thì mê dễ sợ luôn á Arrow . Thêm phong cách Rock rất chi là hay ho thì mọi thứ thuộc về ss luôn làm tớ thấy thích thú Neutral . Từ đó trở đi là cụm từ:" Avril" luôn xuất hiện trên vở, blog, tường của tớ,... mọi thứ có thể viết lên bounce .
IÊU AVRIL!
https://www.facebook.com/simplegibson
Ruby Moon
Active Fan
Active Fan
Ruby Moon

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : [devil] [kill people every night] :))
Tâm trạng : [wanna get the ticket to go to home]
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 080603piyo_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyThu Jul 16, 2009 4:31 pm

đúng nà c` em há há whistling whistling a thíc Av trc' cả e =))
https://www.facebook.com/home.php#/profile.php?id=1802116931&ref=
Simple
New Fan
New Fan
Simple

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyThu Jul 16, 2009 10:29 pm

Hí hí, dĩ nhiên, chồng e mà monkey .
Ruby Moon
Active Fan
Active Fan
Ruby Moon

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : [devil] [kill people every night] :))
Tâm trạng : [wanna get the ticket to go to home]

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyFri Jul 17, 2009 3:51 pm

Simple đã viết:
Hí hí, dĩ nhiên, chồng e mà monkey .
vo c` m` hop nhau ma =))=))
https://www.facebook.com/home.php#/profile.php?id=1802116931&ref=
Simple
New Fan
New Fan
Simple

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyFri Jul 17, 2009 7:39 pm

ô hô hô, k hợp nhau sao ta thành đôi đc hở e iêuzzz love
chymyeu
New Fan
New Fan
chymyeu

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : ..:::Student:::..
Tâm trạng : Âu's ! I love Âu's !
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Avatars,vina365,com-animal-Num480

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyWed Sep 16, 2009 5:15 pm

Em biết tới ss nhà mình khi bắt đầu nghe xonefm, lần đó bài When u're gone của ss liên tục đứng đầu bảng xếp hạng nên em cũng chú ý. Nghe vài lần thỳ kết nổ đĩa ,kon bạn em biết chuyện phán luôn 1 câu: "Tao nhìn... môi nó hơi giống môi mày".( thỳ tại em có 2 quả răng nanh mờ :D) -->nên google tìm tất cả thông tin , hình ảnh bla...bla..về ss--> thấy ss nhà mình cá tính + mạnh mẽ+ hay hay nên kết luôn. Em yêu ss từ đó đến h , luôn như thế đấy.
New Fan
New Fan

Nữ
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Bee

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyWed Sep 16, 2009 9:05 pm

chymyeu đã viết:
Em biết tới ss nhà mình khi bắt đầu nghe xonefm, lần đó bài When u're gone của ss liên tục đứng đầu bảng xếp hạng nên em cũng chú ý. Nghe vài lần thỳ kết nổ đĩa ,kon bạn em biết chuyện phán luôn 1 câu: "Tao nhìn... môi nó hơi giống môi mày".( thỳ tại em có 2 quả răng nanh mờ :D) -->nên google tìm tất cả thông tin , hình ảnh bla...bla..về ss--> thấy ss nhà mình cá tính + mạnh mẽ+ hay hay nên kết luôn. Em yêu ss từ đó đến h , luôn như thế đấy.
uj ! vậy chị Sâu giống em với chị Panda ùi !
hê hê Tongue
klupj_worm
Crazy Fan
Crazy Fan
klupj_worm

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp
Tâm trạng : bối rối
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Hello_kitty_picture-05

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyThu Sep 17, 2009 9:17 am

hê hê Tongue
What a Face nhầm hàng roài A.P
sâu đây cơ mà Cool
Wink biết tới ss thì lâu rồi
từ hồi học cấp 2 (chả nhớ lớp mấy Idea )
Neutral đi mua đĩa về nghe thấy bìa đĩa Under my skin hay hay
lấy ra nghe thử => kết luôn laluot
thk ss từ đấy monkey
bít đến 4r mình là do tình cờ chém nhau trên chatroom thấy thằng nào cho kái link của 4r mình cheers
thế là sướng quá đăng kí luôn ko suy nghĩ
chả bít tí gì về 4r nên lên tìm hiểu suốt
may mà 4r mình dễ nhìn ko loằng ngoằng như mấy rum hay lên cyclops
chứ ko thì cũng để nick đấy
hị hị
Arrow bg mỗi lần ol đều vào rum kả
ngày trước mấy bài của ss trên xone í
phát 1 kái là lên web của xone bình bầu ngay lập tức @
Smile thấy bài của ss dẫn đầu là phởn lắm
toàn ngồi cười 1 mình
hế hế rolling on the floor
sammy97
Crazy Fan
Crazy Fan
sammy97

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyThu Sep 17, 2009 10:20 am

AP nhầm địa chỉ là phải zồi
cái ava của sâu ví chym giống nhau mờ
chymyeu
New Fan
New Fan
chymyeu

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : ..:::Student:::..
Tâm trạng : Âu's ! I love Âu's !
Thú cưng : avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Avatars,vina365,com-animal-Num480

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyWed Sep 23, 2009 5:12 pm

chymyeu đã viết:
Em biết tới ss nhà mình khi bắt đầu nghe xonefm, lần đó bài When u're gone của ss liên tục đứng đầu bảng xếp hạng nên em cũng chú ý. Nghe vài lần thỳ kết nổ đĩa ,kon bạn em biết chuyện phán luôn 1 câu: "Tao nhìn... môi nó hơi giống môi mày".( thỳ tại em có 2 quả răng nanh mờ avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 91388) -->nên google tìm tất cả thông tin , hình ảnh bla...bla..về ss--> thấy ss nhà mình cá tính + mạnh mẽ+ hay hay nên kết luôn. Em yêu ss từ đó đến h , luôn như thế đấy.
hê hê avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 488879
Giống kái rỳ nhờ? avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 95202
sammy97
Crazy Fan
Crazy Fan
sammy97

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 EmptyThu Sep 24, 2009 9:53 am

@chym: hihi
thì mọi người đều bít ss qua xonefm @
sam bít ss qua phim Eragon head
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   avril - Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? - Page 3 Empty

Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3