The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

1, [Ca]nival và avatarise_1710
Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 Vote_lcap11%Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 Vote_rcap
 11% [ 2 ]
2, avrilnara và Lion
Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 Vote_lcap33%Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 Vote_rcap
 33% [ 6 ]
3, Bevril Avigne và heygost
Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 Vote_lcap33%Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 Vote_rcap
 33% [ 6 ]
4, invisible và Xíu_Lavigne
Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 Vote_lcap22%Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 Vote_rcap
 22% [ 4 ]
Tổng số bầu chọn : 18

Poll closed

Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 Yociexp30

Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyMon Dec 22, 2008 8:36 pm

hơ hơ! tại lúc dô thấy số fieu bằng nhau...sao mà chọn đc...
jo zô đã ngã ngũ rầu...:D:D
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyWed Dec 24, 2008 8:06 am

hô hô,Bervil và Heyghost chuẩn bị đến nhận quà nào ^^!
http://loidich.com/forum/
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Khắc bia mộ.
Tâm trạng : I've been lonely 4 so long.
Thú cưng : Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyWed Dec 24, 2008 11:36 am

Ơ, đêm nay ngày mai mơi giáng sinh cơ mà, từu từ nào, còn cơ hội, nào nào, mọi người ào vote cho mấy cặp suýt soát nhanh lên!!!!
http://www.avrilvn.com
min love
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:<
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:
min love

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp
Tâm trạng : I'm in love :
Thú cưng : Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 C2403d4e0391b431a616d5eff4

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyWed Dec 24, 2008 11:39 am

Bình chọn cho Avrilnara và Lion :"> :X
Dù thế nào đi nữa cũng thik cặp đôi này nhất :))
Dù các đôi kia đôi nào cũng đẹp hỹ hỹ :">
http://360.yahoo.com/min_lavigne
howdeepisyourlove?
Crazy Fan
Crazy Fan
howdeepisyourlove?

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : học sinh
Tâm trạng : mỗi giờ, mỗi phút 1 tâm trạng
Thú cưng : Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 E8281F366FCC0E9360BE5BD7EE7F7DE5

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyWed Dec 24, 2008 3:58 pm

chac cung la chinh cai vu ghep doi ong LIL'A vs ba MIN ma ong LIL'A roi bo 4rum minh:(:(:(:(
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyWed Dec 24, 2008 4:50 pm

Đấy! Thấy chưa, nào nào, mọi người vào vote nốt cho anh avrilnara vơi chị Lion đê nào!
AQ
Smod
Smod
AQ

Thú cưng : Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 465d358bda7f2

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyWed Dec 24, 2008 11:46 pm

Cuối cùng chung lại cặp nào cũng đẹp cũng hợp. Thành cặp thành đôi hết rồi. Chúc mừng
http://esky.in/index.php?city=.AQ.
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Thú cưng : Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyThu Dec 25, 2008 8:37 am

bực mình nhể,có 2 cặp nhứt ^^!....tính thế nào đây...
thui thì 2 cặp này đến gặp Invi nhận thưởng nhanh =))
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam
Tâm trạng : Vỡ vụn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyThu Dec 25, 2008 11:10 pm

AQ đã viết:
Cuối cùng chung lại cặp nào cũng đẹp cũng hợp. Thành cặp thành đôi hết rồi. Chúc mừng

AQ nói bậy [Ca] và avatarise đã thành cặp đâu! pirat pirat scratch scratch ocro ocro huc huc huc huc huc huc
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 8:06 am

Cry for you đã viết:
AQ đã viết:

AQ nói bậy [Ca] và avatarise đã thành cặp đâu! pirat pirat scratch scratch ocro ocro huc huc huc huc huc huc
Ôy xơỳ ghen ờy Cry =)) =))...Bevril lập cặp đó đúng thật là =)) =))..đau lòng thay..Cany ngoại tỳnh =))
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 12:17 pm

Xiu_Lavigne đã viết:
Cry for you đã viết:
AQ đã viết:

Ôy xơỳ ghen ờy Cry =)) =))...Bevril lập cặp đó đúng thật là =)) =))..đau lòng thay..Cany ngoại tỳnh =))

Ngồi trong đêm vắng, nguyện cầu anh được vui
Ở bên nơi ấy anh sẽ không buồn
Dù em vẫn biết người ta không yêu anh
Nhưng lòng em đau chẳng thể nói ra

Chỉ biết lặng thinh, ngồi nhìn anh thật lâu
Mà anh có biết em rất đau lòng
Làm sao để nói em vẫn cần bên anh
Sao bờ môi kia chẳng thể hé ra! huc huc huc huc huc huc huc huc huc huc huc
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 3:07 pm

Xờy ơy Cani đâu vào mà xem Cry cảm thấy như thế nào khy nhà ngươi đy ngoại tỳnh kìa...đau lòng quá =(( =((
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 3:08 pm

Sao kái vụ này wa lâu rồi mà h vẫn kòn om xòm thế nhở... =))....
@Cry: khóc lóc ầm ĩ quá vợ, lại kòn văn thơ nữa...dưng mà thơ thẩn kiểu gỳ đọc kứ thấy lủng củng nhất là cái đoạn "Dù em vẫn biết người ta không yêu anh, Nhưng lòng em đau chẳng thể nói ra" thế này là nói đểu, ý chị Ava ko yêu chồng mà chồng kứ xán lại hả... What a Face...
@Xíu: ko có việc gỳ làm thỳ ra ngoài kia xin 1 chân culi bốc vác, ko thỳ vào viện tâm thần tay nhặt lá chân đá ống bơ kũg đc, cho đỡ ngứa ngáy chân tay, kòn lắm chuyện ta nhét giẻ vào mồm đấy.... -)
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 3:15 pm

[Ca]nival đã viết:
Sao kái vụ này wa lâu rồi mà h vẫn kòn om xòm thế nhở... =))....
@Cry: khóc lóc ầm ĩ quá vợ, lại kòn văn thơ nữa...dưng mà thơ thẩn kiểu gỳ đọc kứ thấy lủng củng nhất là cái đoạn "Dù em vẫn biết người ta không yêu anh, Nhưng lòng em đau chẳng thể nói ra" thế này là nói đểu, ý chị Ava ko yêu chồng mà chồng kứ xán lại hả... What a Face...
@Xíu: ko có việc gỳ làm thỳ ra ngoài kia xin 1 chân culi bốc vác, ko thỳ vào viện tâm thần tay nhặt lá chân đá ống bơ kũg đc, cho đỡ ngứa ngáy chân tay, kòn lắm chuyện ta nhét giẻ vào mồm đấy.... -)
Bốn mắt lắm lời quá. Ta chỷ thấy bất công cho Cry ta mới nói, hai vợ Chồng nhà ngươi chẵng có tí gỳ gọi là tỳn cảm hết :| :| :| ..Tội nghiệp cho Cry sao tự nhiên đy cưới con bốn mắt dê non thế ko bék =)) =))..đâu fải như ta với Invi đâu Arrow Arrow Arrow ..có zỏi thỳ t/c như thế coi =))
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 3:29 pm

Biết kái gỳ mà nói đồ lắm râu.... What a Face....nhà ta hơi bị tình kủm đếy, đâu như nhà ngươi, chồng đi biệt tích mất tăm 1 thời gian vợ chả hay být gỳ, đến kái nik của chồng kũg ko nhớ nổi, fải wa chỗ ta hỏi..... head
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 3:54 pm

Được ròi, được ròi, khỏi bàn cãi. Đáng lẽ là kết quả có từ hôm qua cơ, nhưng khổ ghê cơ, em đã uống thuốc cảm ròi mà vẫn chưa khỏi! ^^ Cool Cool Cool

Nên hôm nay cố lết ra hàng net để thông páo kết quả.
Và cặp đôi chiến thắng, dựa trên số phiếu bầu chọn công bằng (và cả ăn gian) thì danh hiệu cao quý đó đã thuộc về......... ohy ohy ohy ohy
.....
.....
.....

LION và AVRILNARA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! monkey monkey monkey monkey monkey monkey

(lẹp bẹp lẹp bẹp......)

Hai anh chị đã vượt qua rất nhiều đối thủ lặng kí như:
Xíu và Invi- vốn là một cặp đôi biến thái có hạng của 4rum mình! ^^ (ối! cái dép ở đâu thế nhỉ???) affraid affraid affraid affraid
[Ca] (vốn đã có nơi có chốn) và Avatarise_1710 (vẫn (và mãi mãi) độc thân) cheers cheers cheers cheers

Hê hê, nâng ly chúc mừng nào! =)) =)) =)) =))

(Heygosh đâu òi??? Tội ăn gian là tội rất lớn!) What a Face What a Face What a Face What a Face

VÀ sau đây là giải phụ của cuộc thi này..... :|

Giải cặp đôi tình củm nhất thuộc về.....
Xíu và Invi!!!@@!!!!! (lẹp bẹp lẹp bẹp...)
Cặp đôi tình củm sẽ nhận được 2 chiếc dép tông đã qua sử dụng, có chữ kí của Bevril Lavigne, mỗi ngưỡi giữ một chiếc nhá! cheers cheers cheers

Cặp đôi lãng..... xẹt nhất thuộc về:
[Ca] li vồ (anh tuấn link gọi thế trước nhé!) và Avatarise_1710! (lẹp bẹp)
Cặp đôi này sẽ nhận được 2 lon coca đã hết về làm đồ trang sức..... :) :) :)

hết òi! nào nào, mọi người ai có ý kiến gì thì như em đã nói từ đầu, khen ngợi thì khen ngợi em còn la mắng thì la mắng invi hê hê...... jocolor jocolor jocolor jocolor
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 4:28 pm

[Ca]nival đã viết:
Biết kái gỳ mà nói đồ lắm râu.... What a Face....nhà ta hơi bị tình kủm đếy, đâu như nhà ngươi, chồng đi biệt tích mất tăm 1 thời gian vợ chả hay být gỳ, đến kái nik của chồng kũg ko nhớ nổi, fải wa chỗ ta hỏi..... head
Đồ bốn mắt còn ngươi thỳ sao, đứa nò fải qua list friends trong blog ta để đy tỳm Blog của Cry thỳ sao..hả....còn đy mắng người ta nữa..ko biết gỳ hết What a Face What a Face What a Face
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 4:41 pm

[Ca]nival đã viết:

Cái này là bài hát "Em chỉ là bạn thân" mà! Có phải vợ viết đâu. Vợ không nói đểu đâu, nói và làm thật đấy, muốn biết làm gì thì chồng cứ đi lăng nhăng đi scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 4:47 pm

Bà tư hiền dịu nhất mà kũg ghen rồi....kon mụ Xíu kia, ta nói cho nhà ngươi biết, ta mà chết thỳ kiểu gỳ ta kũg lôi cổ nhà ngươi đi theo.... =))
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 4:58 pm

thoi thoi,xong roi` 2 mu,lam mom` qua' :(
ai thang den nhan thuong kia`
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 5:00 pm

Ố, thế mọi ngươpì ko nhận quà à????
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 5:05 pm

chay het roi`.....^^!
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 5:09 pm

Chắc tại quà lởm quá
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 7:38 pm

[Ca]nival đã viết:
Bà tư hiền dịu nhất mà kũg ghen rồi....kon mụ Xíu kia, ta nói cho nhà ngươi biết, ta mà chết thỳ kiểu gỳ ta kũg lôi cổ nhà ngươi đi theo.... =))

Không iu chồng thì còn lâu vợ mới ghen! Còn nếu mà chồng thấy có bà vợ ghen dữ quá thì thôi, vợ chẳng thèm nói chiện zới chồng nữa if
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 EmptyFri Dec 26, 2008 8:26 pm

[Ca]nival đã viết:
Con êu quái 4 mắt kia..có chết ta thà chết với anh nhà ta < Invi nhở> chứ có cho ta nghìn vàng đừng hòng ta đy theo ngươi đồ vô tỳnh đồ fụ bạc đồ lăng nhăng..đồ ./.......=)) =)) What a Face What a Face
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình?   Bạn thấy cặp đôi nào đẹp nhất 4rum mình? - Page 3 Empty

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 6 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next